Naliona anguko la Harmonize tangu kujitoa kwake WCB

Alvajumaa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
2,514
Points
2,000

Alvajumaa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
2,514 2,000
Yaani wewe inaonekana ni mwoga sana wa maisha na hauna uthubutu wa kufanya jambo lolote pekee yako ukihofia kufeli.
Ndio maana hofu unazihamishia kwa harmonize.
Kwanini aanguke? Na ulitaka akae WCB hadi lini ikiwa anaweza kusimama pekee yake? Lazima aondoke aachie na yeye atengeneze ajira kwa vijana wenzake ambapo asingeweza kufanya akiwa wasafi.
Yawezekana wewe mpaka leo unaogopa kuhama nyumbani kwenu ukajitegemee.
Kwa hii punch basi ilibidi thread iwe closed
 

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
8,736
Points
2,000

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
8,736 2,000
Haters wa Harmonies kama hamuelewi ni kuwa, pamoja na kipaji cha mziki alichonacho Dogo, kwa sasa yeye ni spouse wa European Citizen.

Kufulia kwake hakutakuwa sawa na nyinyi, ana uwezo wa kukwenda kokote duniani kuanza upya.

Wataliano hawana dili, wao wenyewe rumba kali. Vishuka
 

glass amo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2017
Messages
2,846
Points
2,000

glass amo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2017
2,846 2,000
Hivi huyo jembe n jembe ndo nani? Bora zamarad Kama n rafiki yake anaweza mpa ushaur mzur akatoboa. Challenge kea harmonize n kua hana media kubwa ya ndani itakayo mpa sappot hand to hand mpka kilelen. Clouds hawato weza wasafi ndo kabisa na kule efm ndo kabisaaa maana hawaeleweki. list inge msaidia kuweka sawa na media yoyote happy juu kutampa matokeo. Kuliko kuitegemea insta pekee
 

ngongoti2000

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2017
Messages
710
Points
1,000

ngongoti2000

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2017
710 1,000
Hivi huyo jembe n jembe ndo nani? Bora zamarad Kama n rafiki yake anaweza mpa ushaur mzur akatoboa. Challenge kea harmonize n kua hana media kubwa ya ndani itakayo mpa sappot hand to hand mpka kilelen. Clouds hawato weza wasafi ndo kabisa na kule efm ndo kabisaaa maana hawaeleweki. list inge msaidia kuweka sawa na media yoyote happy juu kutampa matokeo. Kuliko kuitegemea insta pekee
uharo
 

secret file

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2019
Messages
434
Points
500

secret file

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2019
434 500
Yaani wewe inaonekana ni mwoga sana wa maisha na hauna uthubutu wa kufanya jambo lolote pekee yako ukihofia kufeli.
Ndio maana hofu unazihamishia kwa harmonize.
Kwanini aanguke? Na ulitaka akae WCB hadi lini ikiwa anaweza kusimama pekee yake? Lazima aondoke aachie na yeye atengeneze ajira kwa vijana wenzake ambapo asingeweza kufanya akiwa wasafi.
Yawezekana wewe mpaka leo unaogopa kuhama nyumbani kwenu ukajitegemee.
Ungekuwa mwanaume ningekupa zawadi umuoe huyo njemba....
 

Matumona

Senior Member
Joined
May 30, 2018
Messages
120
Points
250

Matumona

Senior Member
Joined May 30, 2018
120 250
Wanazengo poleni na majukumu nimemfikiria sana huyu dogo naona anapotea vibaya sana na soon tu tutaanza kumsahau kwani jitihada anazozifanya sidhani kama zitazaa matunda.

Hivi kweli kiburi anachopata kwa hela za ukweni kitamfanya awe juu zaidi ya Mondi? Jibu ni hapana siku tu wakiachana na Sara ndo basi tena.

Halafu huyu jembe ni jembe anaweza kustahimili figisu za muziki wa bongo kweli au anampa kiburi dogo kwa sababu yupo kwenye peak?

Watu wanaompoteza dogo wanakosea sana na hawawezi mfikisha dogo popote. Nafikiri watu wabaya kwa Harmonize ni Jembe ni jembe, Zamaradi Mketema, Dully Sykes.

Wanampoteza sana wengi humu wanazungumzia mtoto akikua akajitaftie lakini Harmonize sio mtoto kwa Diamond. Harmonize hakupaswa kuondoka WCB kulingana na hali aliyokuwa nayo zamani na sasa hivi. Ushauri wangu kwa dogo muda anao, arudi tu kuomba yaishe aendelee na kazi WCB.

View attachment 1227487
Usifurahi juu yangu, eeeh rafiki yangu. By Upendo Nkone
 

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
5,561
Points
2,000

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
5,561 2,000
Wanazengo poleni na majukumu nimemfikiria sana huyu dogo naona anapotea vibaya sana na soon tu tutaanza kumsahau kwani jitihada anazozifanya sidhani kama zitazaa matunda.

Hivi kweli kiburi anachopata kwa hela za ukweni kitamfanya awe juu zaidi ya Mondi? Jibu ni hapana siku tu wakiachana na Sara ndo basi tena.

Halafu huyu jembe ni jembe anaweza kustahimili figisu za muziki wa bongo kweli au anampa kiburi dogo kwa sababu yupo kwenye peak?

Watu wanaompoteza dogo wanakosea sana na hawawezi mfikisha dogo popote. Nafikiri watu wabaya kwa Harmonize ni Jembe ni jembe, Zamaradi Mketema, Dully Sykes.

Wanampoteza sana wengi humu wanazungumzia mtoto akikua akajitaftie lakini Harmonize sio mtoto kwa Diamond. Harmonize hakupaswa kuondoka WCB kulingana na hali aliyokuwa nayo zamani na sasa hivi. Ushauri wangu kwa dogo muda anao, arudi tu kuomba yaishe aendelee na kazi WCB.

View attachment 1227487
1. Wcb sio Mungu mwacheni Mungu aitwe Mungu.
2.usipende kutunzwa face maisha kama mwanaume.
3.Anaye dhubutu huwa kidume au jike ila anayeogopa kuface maisha ni ZOBA
 

Forum statistics

Threads 1,352,641
Members 518,166
Posts 33,064,954
Top