Naliona anguko la Harmonize tangu kujitoa kwake WCB

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,650
Points
2,000

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,650 2,000
Wivu wa kike tu,This guy had a life before he met Diamond and he didn't die!Why should he be scared now to do things alone?
 

amatolo

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2017
Messages
695
Points
1,000

amatolo

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2017
695 1,000
Hivi kweli kiburi anachopata kwa hela za ukweni kitamfanya awe juu zaidi ya Mondi?
Aliyekwambia anashindana na diamond ni nan? Unapata wapi muda wa kuchunguza maisha ya mwenzio! Ufinyu wa mawazo ndo unakufanya uwaze haya, usidhani jinsi ulivyo mvivu wa kujitegemea hata wenzio wako hivyo, mwacheni kijana kijana wa watu apambane na nyie fanyeni yenu sio kila siku kumuombea mabaya.
 

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
4,800
Points
2,000

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
4,800 2,000
Wanazengo poleni na majukumu nimemfikiria sana huyu dogo naona anapotea vibaya sana na soon tu tutaanza kumsahau kwani jitihada anazozifanya sidhani kama zitazaa matunda.

Hivi kweli kiburi anachopata kwa hela za ukweni kitamfanya awe juu zaidi ya Mondi? Jibu ni hapana siku tu wakiachana na Sara ndo basi tena.

Halafu huyu jembe ni jembe anaweza kustahimili figisu za muziki wa bongo kweli au anampa kiburi dogo kwa sababu yupo kwenye peak?

Watu wanaompoteza dogo wanakosea sana na hawawezi mfikisha dogo popote. Nafikiri watu wabaya kwa Harmonize ni Jembe ni jembe, Zamaradi Mketema, Dully Sykes.

Wanampoteza sana wengi humu wanazungumzia mtoto akikua akajitaftie lakini Harmonize sio mtoto kwa Diamond. Harmonize hakupaswa kuondoka WCB kulingana na hali aliyokuwa nayo zamani na sasa hivi. Ushauri wangu kwa dogo muda anao, arudi tu kuomba yaishe aendelee na kazi WCB.

View attachment 1227487
Hiyo ni hadithi ya fisi na mkono wa mtu.
Mbona Diamond aliwahi kufanya hivyo na watu kama nyinyi mlisema kuwa anguko lake ndiyo linaanza??
 

Gomegwa G

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2018
Messages
214
Points
250

Gomegwa G

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2018
214 250
So you think because he went to work with Diamond he should stay there permanently?Die rich or die trying!
No please!
He should wait.
-And while leaving he had to tell goodbye. not like how he did.
He left controversially and did tryna tell critics against WCB.
-when you leave your fathers home for self-relience, you gotta do it with peace n gratitude.
Stabbing his back z another thing unless you are chased.
 

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
11,268
Points
2,000

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
11,268 2,000
No please!
He should wait.
-And while leaving he had to tell goodbye. not like how he did.
He left controversially and did tryna tell critics against WCB.
-when you leave your fathers home for self-relience, you gotta do it with peace n gratitude.
Stabbing his back z another thing unless you are chased.
Viswahili Bana Takataka Tupu.

Stupid Semi gods
 

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,650
Points
2,000

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,650 2,000
No please!
He should wait.
-And while leaving he had to tell goodbye. not like how he did.
He left controversially and did tryna tell critics against WCB.
-when you leave your fathers home for self-relience, you gotta do it with peace n gratitude.
Stabbing his back z another thing unless you are chased.
He is a free man in a free country,he can do whatever he so wishes !Let him be!Diamond is not God!
 

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
11,268
Points
2,000

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
11,268 2,000
That z why I'm your father,
I do f*ck yr mother.
You are lucky i wanted to masturbate that sperm for you.
I wish i masturbated you dickhead.
Try me that i teach you.
Finger f*ck you
Let me spare your mother.

She hasn't wronged me in any way.

Go Get Dicked in every hole your choice.

I'm Out
 

Gomegwa G

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2018
Messages
214
Points
250

Gomegwa G

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2018
214 250
Let me spare your mother.

She hasn't wronged me in any way.

Go Get Dicked in every hole your choice.

I'm Out
I don't care.
Let you wait n get well f*cked.
I'm your father, you have to respect me.
Don't i f*ck yr mother?
Let you wait, i will tell the style she z addicted to
 

gwankaja

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
4,505
Points
2,000

gwankaja

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
4,505 2,000
Nakumbuka wakati naacha kazi mwaka 2013 kuna watu mama wewe walikuwa wanasema pembeni kwamba nitapigika na nitaikumbuka ile kazi, leo miaka 6 imepita na wala sifikirii tena kuajiriwa!

Mtoa mada acha kuombea watu kufeli, tena umeenda mbali unaongelea kuachna na mke wake, kwani ni lazima waachane??
 

fasiliteta

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2014
Messages
1,019
Points
2,000

fasiliteta

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2014
1,019 2,000
Wanazengo poleni na majukumu nimemfikiria sana huyu dogo naona anapotea vibaya sana na soon tu tutaanza kumsahau kwani jitihada anazozifanya sidhani kama zitazaa matunda.

Hivi kweli kiburi anachopata kwa hela za ukweni kitamfanya awe juu zaidi ya Mondi? Jibu ni hapana siku tu wakiachana na Sara ndo basi tena.

Halafu huyu jembe ni jembe anaweza kustahimili figisu za muziki wa bongo kweli au anampa kiburi dogo kwa sababu yupo kwenye peak?

Watu wanaompoteza dogo wanakosea sana na hawawezi mfikisha dogo popote. Nafikiri watu wabaya kwa Harmonize ni Jembe ni jembe, Zamaradi Mketema, Dully Sykes.

Wanampoteza sana wengi humu wanazungumzia mtoto akikua akajitaftie lakini Harmonize sio mtoto kwa Diamond. Harmonize hakupaswa kuondoka WCB kulingana na hali aliyokuwa nayo zamani na sasa hivi. Ushauri wangu kwa dogo muda anao, arudi tu kuomba yaishe aendelee na kazi WCB.

View attachment 1227487
HATA KELELE ZA MTOTO AMEKUA AKAJITAFUTIE NAONA ZIMESHAISHA.Mbongo usimuamin kabisaaa.ukitaka kujua muulize Da mange na maandamano yake au mbowe na UKUTA yake.Bongo dukinaaa kila mtu anabeba msalaba wake

Huyu dogo atabaki kua msanii wa kawaida sanaaa,hata sasa bado kabaki na swaga za mondi tu ila zake hatuzioni na ni aibu kuendelea kutumia kama alivyokua kwa mondi hakuna aliyemuuliza/kumshangaa kwa kua zilikua kama za kwa brother ake.

Diamond ni genious sana,watu wanaona rahisi kwa sabau ameyafanya,ila ni uwezo wa akili in nature ndo unafanya kazi.
 

size 96

Member
Joined
Aug 31, 2019
Messages
36
Points
95

size 96

Member
Joined Aug 31, 2019
36 95
HATA KELELE ZA MTOTO AMEKUA AKAJITAFUTIE NAONA ZIMESHAISHA.Mbongo usimuamin kabisaaa.ukitaka kujua muulize Da mange na maandamano yake au mbowe na UKUTA yake.Bongo dukinaaa kila mtu anabeba msalaba wake

Huyu dogo atabaki kua msanii wa kawaida sanaaa,hata sasa bado kabaki na swaga za mondi tu ila zake hatuzioni na ni aibu kuendelea kutumia kama alivyokua kwa mondi hakuna aliyemuuliza/kumshangaa kwa kua zilikua kama za kwa brother ake.

Diamond ni genious sana,watu wanaona rahisi kwa sabau ameyafanya,ila ni uwezo wa akili in nature ndo unafanya kazi.
Fact mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,343,415
Members 515,055
Posts 32,784,013
Top