Naliona anguko la Harmonize tangu kujitoa kwake WCB

size 96

Member
Joined
Aug 31, 2019
Messages
36
Points
95

size 96

Member
Joined Aug 31, 2019
36 95
Wanazengo poleni na majukumu nimemfikiria sana huyu dogo naona anapotea vibaya sana na soon tu tutaanza kumsahau kwani jitihada anazozifanya sidhani kama zitazaa matunda.

Hivi kweli kiburi anachopata kwa hela za ukweni kitamfanya awe juu zaidi ya Mondi? Jibu ni hapana siku tu wakiachana na Sara ndo basi tena.

Halafu huyu jembe ni jembe anaweza kustahimili figisu za muziki wa bongo kweli au anampa kiburi dogo kwa sababu yupo kwenye peak?

Watu wanaompoteza dogo wanakosea sana na hawawezi mfikisha dogo popote. Nafikiri watu wabaya kwa Harmonize ni Jembe ni jembe, Zamaradi Mketema, Dully Sykes.

Wanampoteza sana wengi humu wanazungumzia mtoto akikua akajitaftie lakini Harmonize sio mtoto kwa Diamond. Harmonize hakupaswa kuondoka WCB kulingana na hali aliyokuwa nayo zamani na sasa hivi. Ushauri wangu kwa dogo muda anao, arudi tu kuomba yaishe aendelee na kazi WCB.

Screenshot_20191009-124922~2.jpeg
 

cute b

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2014
Messages
16,616
Points
2,000

cute b

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2014
16,616 2,000
Yaani wewe inaonekana ni mwoga sana wa maisha na hauna uthubutu wa kufanya jambo lolote pekee yako ukihofia kufeli.
Ndio maana hofu unazihamishia kwa harmonize.
Kwanini aanguke? Na ulitaka akae WCB hadi lini ikiwa anaweza kusimama pekee yake? Lazima aondoke aachie na yeye atengeneze ajira kwa vijana wenzake ambapo asingeweza kufanya akiwa wasafi.
Yawezekana wewe mpaka leo unaogopa kuhama nyumbani kwenu ukajitegemee.
 

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
12,904
Points
2,000

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
12,904 2,000
Yaani wewe inaonekana ni mwoga sana wa maisha na hauna udhubutu wa kufanya jambo lolote pekee yako ukihofia kufeli.
Ndio maana hofu unazihamishia kwa harmonize.
Kwanini aanguke? Na ulitaka akae WCB hadi lini ikiwa anaweza kusimama pekee yake? Lazima aondoke aachie na yeye atengeneze ajira kwa vijana wenzake ambapo asingeweza kufanya akiwa wasafi.
Yawezekana wewe mpaka leo unaogopa kuhama nyumbani kwenu ukajitegemee.
Ameen..

But pia hata WBC kama label harmonize alikuwa anaibeba saaana sio kama lavalava au rayvan.

Wenyewe WBC wanayumba. Wanategemea mtu mmoja tuu dai ambae keshafika peak sasa ana increase at decreasing rate.

Ingekuwa vema jamaa angemshauri nini chakufanya na sio kumwambia arudishe mpira kwa kipa
 

Charge

Member
Joined
Jun 17, 2019
Messages
17
Points
45

Charge

Member
Joined Jun 17, 2019
17 45
Sijui wap wanapata ujasiri wa kua na chuki mioyoni mwao naiona hii ata kazn,kama mtu anaweza kukufanyia mabaya unaona vp akiwa mbali?

Lets love one another na kama hutapenda anachofinya mtu bas kaa kimya hamna haja ya kuongea vibaya.

We lives everyday and die once.
 

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
7,762
Points
2,000

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
7,762 2,000
Wanazengo poleni na majukumu nimemfikiria Sana uyu dogo naona anapotea vibaya Sana na soon tu tutaanza kumsahau kwani jitihada anazo zifanya sidhani Kama zitazaa matunda

Ivi kweli kiburi anacho pata kwa hela za ukweni kitamfanya awe juu zaidi ya mondi jibu ni hapana siku tu wakiachana na Sara ndo basi tena

Afu uyu jembe ni jembe anaweza ku stahimili figisu za muziki wa bongo kweli au anampa kiburi dogo kwa sababu yupo kwenye pick

Watu wanao mpoteza dogo wanakosea Sana na hawawezi mfikisha dogo popote nafikiri watu wabaya kwa harmonize ni awa apa
Jembe ni jembe
Zamaradi mketema
Dully
Wanampoteza Sana wengi umu wanazungumzia mtoto akikua akajitaftie lakini harmonize sio mtoto kwa diamond harmonize hakupaswa kuondoka WCB kulingana na hali aliyo kua nayo zamani na saizi ushauri wangu kwa dogo muda anao arudi tu kuomba yaishe aendelee na kazi WCBView attachment 1227487
acha kujikuta sheik yahaya
 

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
3,989
Points
2,000

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
3,989 2,000
kama kazi za kufanya hauna sema tukupe kazi, muache harmonize na maisha yake...mwanaume mzima unafuatilia maisha ya mwanaume mwenzako ili iweje..!!?
 

mayowela

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
925
Points
1,000

mayowela

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
925 1,000
Wanazengo poleni na majukumu nimemfikiria Sana uyu dogo naona anapotea vibaya Sana na soon tu tutaanza kumsahau kwani jitihada anazo zifanya sidhani Kama zitazaa matunda

Ivi kweli kiburi anacho pata kwa hela za ukweni kitamfanya awe juu zaidi ya mondi jibu ni hapana siku tu wakiachana na Sara ndo basi tena

Afu uyu jembe ni jembe anaweza ku stahimili figisu za muziki wa bongo kweli au anampa kiburi dogo kwa sababu yupo kwenye pick

Watu wanao mpoteza dogo wanakosea Sana na hawawezi mfikisha dogo popote nafikiri watu wabaya kwa harmonize ni awa apa
Jembe ni jembe
Zamaradi mketema
Dully
Wanampoteza Sana wengi umu wanazungumzia mtoto akikua akajitaftie lakini harmonize sio mtoto kwa diamond harmonize hakupaswa kuondoka WCB kulingana na hali aliyo kua nayo zamani na saizi ushauri wangu kwa dogo muda anao arudi tu kuomba yaishe aendelee na kazi WCBView attachment 1227487
kaa ukijua hii ni Biashara na wala hakuna anguko, hawa ni kitu kimoja walichofanya wamefungua tawi tu linalojulikana kwa jina la kondeboy
 

Mpanda nyangobe

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2015
Messages
328
Points
500

Mpanda nyangobe

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2015
328 500
Ndio maana wewe unazeekea hapo kwenye kakibarua kako..huku uliekuwa nae hapo job ...baadae akapata mchongo akaacha kazi na ukamcheka sana...Ila amepata job inayolipa Mara 10 zaidi yako!!!! usiogope kujaribu
 

Clkey

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2014
Messages
4,931
Points
2,000

Clkey

JF-Expert Member
Joined May 29, 2014
4,931 2,000
Kwanini tunapenda kuwakatisha tamaa watu wanaojaribu vitu fulani??Kwann uombee waachane na Sarah ww kama nani??Mungu ndio aliyewaunganisha , na umejuaje kama anategemea hela za ukweni, acheni chuki zenu, tunapaswa kuombeana mema na sio kumuombea mwenzako aanguke, sijui utapata furaha gani
 

Gomegwa G

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2018
Messages
214
Points
250

Gomegwa G

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2018
214 250
Harmonize z going to experience floppy ASAP.

-He z not as talented enough as Diamond, after becoming successful he forgot that he z there coz of the man he z against.
Feeling himself big headed
-Atleast he had to tell goodbye than leaving controversially n stub the back which raised him.

-His music will get challenged by opposition from his former WCB, i don't believe if he z gonna withstand them.
He will have to dribble past Diamond.
Is he good enough to overcome him.
I'm waiting, let us wait.
 

amadid

Member
Joined
Aug 29, 2018
Messages
28
Points
75

amadid

Member
Joined Aug 29, 2018
28 75
Yaani wewe inaonekana ni mwoga sana wa maisha na hauna uthubutu wa kufanya jambo lolote pekee yako ukihofia kufeli.
Ndio maana hofu unazihamishia kwa harmonize.
Kwanini aanguke? Na ulitaka akae WCB hadi lini ikiwa anaweza kusimama pekee yake? Lazima aondoke aachie na yeye atengeneze ajira kwa vijana wenzake ambapo asingeweza kufanya akiwa wasafi.
Yawezekana wewe mpaka leo unaogopa kuhama nyumbani kwenu ukajitegemee.
Unaakili kubwa. Sana . ila kama umeazima niambie
 

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
5,875
Points
2,000

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
5,875 2,000
Yaani wewe inaonekana ni mwoga sana wa maisha na hauna uthubutu wa kufanya jambo lolote pekee yako ukihofia kufeli.
Ndio maana hofu unazihamishia kwa harmonize.
Kwanini aanguke? Na ulitaka akae WCB hadi lini ikiwa anaweza kusimama pekee yake? Lazima aondoke aachie na yeye atengeneze ajira kwa vijana wenzake ambapo asingeweza kufanya akiwa wasafi.
Yawezekana wewe mpaka leo unaogopa kuhama nyumbani kwenu ukajitegemee.
Kweli sana
 

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
6,009
Points
2,000

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
6,009 2,000
Harmonize z going to experience floppy ASAP.

-He z not as talented enough as Diamond, after becoming successful he forgot that he z there coz of the man he z against.
Feeling himself big headed
-Atleast he had to tell goodbye than leaving controversially n stub the back which raised him.

-His music will get challenged by opposition from his former WCB, i don't believe if he z gonna withstand them.
He will have to dribble past Diamond.
Is he good enough to overcome him.
I'm waiting, let us wait.
Ona hili jinga
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
38,247
Points
2,000

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
38,247 2,000
Haters wa Harmonies kama hamuelewi ni kuwa, pamoja na kipaji cha mziki alichonacho Dogo, kwa sasa yeye ni spouse wa European Citizen.

Kufulia kwake hakutakuwa sawa na nyinyi, ana uwezo wa kukwenda kokote duniani kuanza upya.
 

Gomegwa G

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2018
Messages
214
Points
250

Gomegwa G

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2018
214 250
Haters wa Harmonies kama hamuelewi ni kuwa, pamoja na kipaji cha mziki alichonacho Dogo, kwa sasa yeye ni spouse wa European Citizen.

Kufulia kwake hakutakuwa sawa na nyinyi, ana uwezo wa kukwenda kokote duniani kuanza upya.
Mkipewa criticism kwa mnachokipenda mnaona ni hatred.
Harmonize hana hit song yoyote aliyoimba mwenyewe ukiachana na Aiyola ambayo nayo alipromotiwa na mtu flan.
-it z so sad, floppy z hunting mmakonde.
 

Forum statistics

Threads 1,343,414
Members 515,033
Posts 32,783,933
Top