Nakupenda Jf! Umenipa Hubby~love!.

Mhhh? juzi tu ulikuja hapa na lijiuzi kuwa bado unamkumbuka marehemu mpenzi wako, halafu na yule mbongo movie vipi?
Sasa huyu wa Jf kapatikana lini?

Aaaah kumbe hayanihusu.....ngoja mengine nimuachie baba na mama.....!

Hahaha daaa lakini anasema kapata wote tuseme hongera.
 
Du,wewe mama umezidi uongo,juzi ulikuja na uzi unatafuta mwanaume ambaye single parent.Leo jf imekupatia mume, sijui hiyo ndoa imefungwa lini au ndo furahisha baraza.
Hahaha hebu/punguzeni kuwa na
Kumbukumbu daaaa! Kwa hiyo ana jisingizia?
 
Lol!!! haya hongera zako huyo huby akusaidie kumsahau marehemu
 
Mbona mtoa mada hachangii pamoja na Mwenza wake?!

Nahisi hapa kuna shooting!

Samahani lakini!
 

hahahah! wapi team free P,,,mwenzenu huyu hapa
 
Nipo dear..
Hebu nipe muhtasari..

Mweee, yani wakati wewe unahangaika kutafuta muheshimiwa first class...wenzio wanajipatia ma hubby humu humu...!

Basi huyo hubby ingawa hajatajwa jina...alivyoibuka sasa....full madedication, full makopa...
Ndo nikawaita wambea wenzangu...!
 
leo mmetongozwa
kesho mmelalwa
kesho kutwa mmefiwa
jana mlitaka kuanzisha saccoss ya wapweke
juzi kati mahb sijui kufanyaje!
kheeeeee na mnawatoa wapi wanaume wasiowakunja vizuri mkawa na akili hata za vicoba?

mmmh....
 
Mweee, yani wakati wewe unahangaika kutafuta muheshimiwa first class...wenzio wanajipatia ma hubby humu humu...!

Basi huyo hubby ingawa hajatajwa jina...alivyoibuka sasa....full madedication, full makopa...
Ndo nikawaita wambea wenzangu...!

Heheiyaaa hapana chezea maloveeeee.....mi nadeal na first class people tu no dedication za tungo za watu...akinipiga dedication ujue ni Verosa na mashopping ya hatari....hiyo inaitwa "welcome to my world"
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…