nakuombeni msaada wenu


Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,919
Points
2,000
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,919 2,000
Kuna demu nlikuwa nampenda siku nyingi akawa ananileta pozi nkachukua mwingine nkaenda naye ofisi kwako wana mgahawa wa chakula ..tumemaliza kula tukaondoka imepita muda wa miezi miwili sasa nlikuwa nimesafiri kikazi ndo nimerudi yle demu amenitumia sms anataka kuonana na mm je mkubalie mkamchinje au mpotezea huenda ana lake jambo na demu wangu ananipenda sana tatizo huyu demu ananisumbua sana naombeni msaada wenu wakubwa zangu ntashukuru kwa watakao nisaidia .
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,198
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,198 2,000
nenda kamtafune......ivumayo haidumu.......
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
Age
27
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
kwani alivyo kwambia mkutane anamaanisha ukamgegede kama akijipendekeza piga mzigo ila ukumbuke uanavyo gegeda an kuacha siku ukiachwa wewe usilalamike
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Kumbe demu....huenda nawe kwake ni sharobaro....
 
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,065
Points
1,250
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,065 1,250
punguza tamaa lizika na uliyenaye
msaaada achana naye ukimuacha utapungukiwa nn
mwambie una demu unayempenda
 
MWELUDZI

MWELUDZI

Member
Joined
Mar 15, 2012
Messages
10
Points
45
MWELUDZI

MWELUDZI

Member
Joined Mar 15, 2012
10 45
TUKO WANGAP? amka kijana yanapita hayo mwache aende zake
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,784
Points
1,500
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,784 1,500
Kwani amekuambia anakutafutia nini?
 
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
559
Points
0
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
559 0
Kuna demu nlikuwa nampenda siku nyingi akawa ananileta pozi nkachukua mwingine nkaenda naye ofisi kwako wana mgahawa wa chakula ..tumemaliza kula tukaondoka imepita muda wa miezi miwili sasa nlikuwa nimesafiri kikazi ndo nimerudi yle demu amenitumia sms anataka kuonana na mm je mkubalie mkamchinje au mpotezea huenda ana lake jambo na demu wangu ananipenda sana tatizo huyu demu ananisumbua sana naombeni msaada wenu wakubwa zangu ntashukuru kwa watakao nisaidia .



Utashauriwa kwa mangapi ngugu yetu,hili mbona liko wazi tu????Fanya kile moyo wako unakutuma,vingine wala havihitaji kushauriwa!!!!!!!!!
 
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
3,340
Points
1,500
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
3,340 1,500
Kuna demu nlikuwa nampenda siku nyingi akawa ananileta pozi nkachukua mwingine nkaenda naye ofisi kwako wana mgahawa wa chakula ..tumemaliza kula tukaondoka imepita muda wa miezi miwili sasa nlikuwa nimesafiri kikazi ndo nimerudi yle demu amenitumia sms anataka kuonana na mm je mkubalie mkamchinje au mpotezea huenda ana lake jambo na demu wangu ananipenda sana tatizo huyu demu ananisumbua sana naombeni msaada wenu wakubwa zangu ntashukuru kwa watakao nisaidia .
usiwe kama bendera fata upepo. Achana nae
 
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
3,738
Points
1,225
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
3,738 1,225
Kuna demu nlikuwa nampenda siku nyingi akawa ananileta pozi nkachukua mwingine nkaenda naye ofisi kwako wana mgahawa wa chakula ..tumemaliza kula tukaondoka imepita muda wa miezi miwili sasa nlikuwa nimesafiri kikazi ndo nimerudi yle demu amenitumia sms anataka kuonana na mm je mkubalie mkamchinje au mpotezea huenda ana lake jambo na demu wangu ananipenda sana tatizo huyu demu ananisumbua sana naombeni msaada wenu wakubwa zangu ntashukuru kwa watakao nisaidia .
Samahani mi nlivyoona Emma nikajua mdada ndio nikawa najiuliza ukamgegese mwenzio??
Hapo nilipopiga mstari umenitatiza wakinanani wakamchinje sasa??
kama demu wako anakupenda sana je wewe humpendi sana ndio maana unavizia vicheche??
Una umri gani mpaka unashindwa mbinu za kukwepa wadada wasumbufu?
 
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
3,738
Points
1,225
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
3,738 1,225
nenda kamtafune......ivumayo haidumu.......
hahahaha Preta maneno yako hayo.... au, kweli ivumayo haikawii pwaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,919
Points
2,000
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,919 2,000
By piper mtu hakatai wito mazingira aliyoniambia tukute ndo yananitatiza mazingira hatarishi
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,688
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,688 2,000
Ngoja ukanase huko. Uweke simu karibu ukinasa upost tukupe ushauri mpya
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,919
Points
2,000
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,919 2,000
by king'asti ngoja ukanase huko uweke simu karibu ukinasa upost tukupe ushauri mpya
ukinasa unakemea kwan ni njia za giza hizo pia syo mke wa mtu yle
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,913
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,913 2,000
kuna watu ni magugu maji kweli...
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,869
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,869 2,000
wewe mgegede alafu ukimchoka muombe tigo...akikunyima ndio inakuwa sababu yako ya kumbwaga
 

Forum statistics

Threads 1,283,751
Members 493,810
Posts 30,799,802
Top