nakuombeni msaada wenu

Emma.

JF-Expert Member
Jun 25, 2012
19,910
2,000
Kuna demu nlikuwa nampenda siku nyingi akawa ananileta pozi nkachukua mwingine nkaenda naye ofisi kwako wana mgahawa wa chakula ..tumemaliza kula tukaondoka imepita muda wa miezi miwili sasa nlikuwa nimesafiri kikazi ndo nimerudi yle demu amenitumia sms anataka kuonana na mm je mkubalie mkamchinje au mpotezea huenda ana lake jambo na demu wangu ananipenda sana tatizo huyu demu ananisumbua sana naombeni msaada wenu wakubwa zangu ntashukuru kwa watakao nisaidia .
 

prianka

JF-Expert Member
Aug 29, 2012
684
195
kwani alivyo kwambia mkutane anamaanisha ukamgegede kama akijipendekeza piga mzigo ila ukumbuke uanavyo gegeda an kuacha siku ukiachwa wewe usilalamike
 

High Vampire

JF-Expert Member
Nov 17, 2012
2,133
2,000
punguza tamaa lizika na uliyenaye
msaaada achana naye ukimuacha utapungukiwa nn
mwambie una demu unayempenda
 

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
559
0
Kuna demu nlikuwa nampenda siku nyingi akawa ananileta pozi nkachukua mwingine nkaenda naye ofisi kwako wana mgahawa wa chakula ..tumemaliza kula tukaondoka imepita muda wa miezi miwili sasa nlikuwa nimesafiri kikazi ndo nimerudi yle demu amenitumia sms anataka kuonana na mm je mkubalie mkamchinje au mpotezea huenda ana lake jambo na demu wangu ananipenda sana tatizo huyu demu ananisumbua sana naombeni msaada wenu wakubwa zangu ntashukuru kwa watakao nisaidia .




Utashauriwa kwa mangapi ngugu yetu,hili mbona liko wazi tu????Fanya kile moyo wako unakutuma,vingine wala havihitaji kushauriwa!!!!!!!!!
 

Comi

JF-Expert Member
Oct 2, 2011
3,329
1,500
Kuna demu nlikuwa nampenda siku nyingi akawa ananileta pozi nkachukua mwingine nkaenda naye ofisi kwako wana mgahawa wa chakula ..tumemaliza kula tukaondoka imepita muda wa miezi miwili sasa nlikuwa nimesafiri kikazi ndo nimerudi yle demu amenitumia sms anataka kuonana na mm je mkubalie mkamchinje au mpotezea huenda ana lake jambo na demu wangu ananipenda sana tatizo huyu demu ananisumbua sana naombeni msaada wenu wakubwa zangu ntashukuru kwa watakao nisaidia .

usiwe kama bendera fata upepo. Achana nae
 

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
May 24, 2008
3,736
2,000
Kuna demu nlikuwa nampenda siku nyingi akawa ananileta pozi nkachukua mwingine nkaenda naye ofisi kwako wana mgahawa wa chakula ..tumemaliza kula tukaondoka imepita muda wa miezi miwili sasa nlikuwa nimesafiri kikazi ndo nimerudi yle demu amenitumia sms anataka kuonana na mm je mkubalie mkamchinje au mpotezea huenda ana lake jambo na demu wangu ananipenda sana tatizo huyu demu ananisumbua sana naombeni msaada wenu wakubwa zangu ntashukuru kwa watakao nisaidia .

Samahani mi nlivyoona Emma nikajua mdada ndio nikawa najiuliza ukamgegese mwenzio??
Hapo nilipopiga mstari umenitatiza wakinanani wakamchinje sasa??
kama demu wako anakupenda sana je wewe humpendi sana ndio maana unavizia vicheche??
Una umri gani mpaka unashindwa mbinu za kukwepa wadada wasumbufu?
 

Emma.

JF-Expert Member
Jun 25, 2012
19,910
2,000
By piper mtu hakatai wito mazingira aliyoniambia tukute ndo yananitatiza mazingira hatarishi
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,757
2,000
Ngoja ukanase huko. Uweke simu karibu ukinasa upost tukupe ushauri mpya
 

Emma.

JF-Expert Member
Jun 25, 2012
19,910
2,000
by king'asti ngoja ukanase huko uweke simu karibu ukinasa upost tukupe ushauri mpya
ukinasa unakemea kwan ni njia za giza hizo pia syo mke wa mtu yle
 

mzabzab

JF-Expert Member
Aug 18, 2011
10,112
2,000
wewe mgegede alafu ukimchoka muombe tigo...akikunyima ndio inakuwa sababu yako ya kumbwaga
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom