Nakuja na Baraza la mawaziri


Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
Salaam wazalendo wenzangu, nilikuwa nawachungulia tokea zamani leo nimeamua rasmi kuingia ndani najua kwa utamaduni wa kitanzania mtanikaribisha ukizingatia nimechagua siku ya baraza jipya kutangazwa.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,464
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,464 280
karibu sana muheshimiwa
jisikie uko nyumbani......:A S crown-1:
 
B

BA-MUSHKA

Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
66
Likes
0
Points
0
B

BA-MUSHKA

Member
Joined Nov 22, 2010
66 0 0
Karibu sana, nafikiri umetuletea Sitta na Mwakyembe.
 
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
943
Likes
1
Points
0
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
943 1 0
karibu kijanaaaa. baraza la mawaziri ni wizara mbili tu binafsi ndo nimeona wamekwa watu makini ardhi na ujenzi
 
S

smartgirly

Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
11
Likes
0
Points
0
S

smartgirly

Member
Joined Nov 24, 2010
11 0 0
mh poa kijana karibu ila baraza la mawaziri halipo poa sana ni wizara 3 tu ndizo jamaa kaweka poa wizara ya mambo ya ndani Shamsi, Magufuli na labda Anatibaijuka ila huyu dada wacha nimuone zaidi.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,334
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,334 4,819 280
Karibu sana, kuhusu baraza hakuna jipya sana tusubiri tuone utendaji wao hasa hawa wapya.
 

Forum statistics

Threads 1,237,487
Members 475,533
Posts 29,290,450