Nakosa cha kuongea na mpenzi

Muombe appointment yani geto halafu aza kumla papuchi ,hapo utakua mwanzo wa story.Na toka siku hiyo ni full story mpaka utakimbia.
 

Daaaaaa huyu jamaaa kanipa booonge la ushauri. Kawafunika wote kudadadeki. Big up afu nipm nikutumie hata ela ya choda
 
Lazima wakuchapie. Kuna wajanja wanaimba mashairi na wanawake wanapenda sana story kuchekeshwa na kutekenywa kupelembwa kusifiwa halafu wewe wanuna tuu khaaaaa
 

Mkuu labda hicho ndo huniponza. maana Mimi huwa nataka tuongee vitu serious tyuuu nahisi ndo maana inakua hvoo
 

Ohoo....atamwita "my Malizia" ....chezea
 
Haya ndiyo matatizo ya kutongoza badoo, dem naye kashakuona kilaza flan na isikute ulianza na m-pesa kabla hata hujamuona, kama naye huwa anakaa kimya ukiwa naye jitaid kupima oil isikute kwako anafata kitu flan na huko alipotoka kilometa zimeshasoma.
 
huyu jamaa anacheza akili za watu. jukwaa la elimu kaandika kuhusu ajira za wahasibu kuwa yeye ni giaduate wa ud accounts ila eti hajui maana ya CPA. huku unaleta vibweka vingine hivi unaona raha gani hasa

Anatamani kuchezewa masabuli huyo
 
Mwanamke ndo kiumbe dhaifu unaweza kum brain wash kw vitu vdogo.yaani ukijua saikoloji unaweza kumteka kw cku moja mmekutana na akakulazmisha mkalale.ila me huwa nakataa ucpende mwanamke akuone we cheap
 

Baada ya huo muda ni nani anaanzisha mazungumzo?
 
Mwambie "mpenzi, mama yako mzazi ni mwehu" halafu uone kama mnaweza kukaa hata sekunde 5 bila kuongea.

Hahaha ha ha, we jamaa unaua asee... hii jf bhana raha sana
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…