Tony antony
JF-Expert Member
- Nov 17, 2013
- 4,988
- 3,270
Ni dhahiri akifikisha 55 lazima awe mganga Wa kienyeji!!
Kwahiyo Lowassa Na Sumaye,ni Waganga Wa Kienyeji?
Ni dhahiri akifikisha 55 lazima awe mganga Wa kienyeji!!
Kama hujui kufikiri , na hujaweza kung'amua ukae wapi basi
Ndo hao vijana ninao washangaa sana kwakweli
Kuna watu wengi sana wanatakiwa kuwa kwenye foleni ya IQ test
Mmekakaamaa Lowasa Mwizi ,Lowasa Mwizi kaiba lini ? Akiwa waziri mkuu? Miaka minane hajashtakiwa ,
Na ina maana baada ya kujiuzuli aliendelea kuiba
Ee
Aliiba wakagawana hela na tibaijuka
Ee aliendelea kuiba
Akapandisha twiga Kwa Ndege, Lowasa huyo mnaye mwiita mwizii
N.k n.k
Kijana jitafakari ulitakiwa uwe mbele zaidi ,
Mnapigiwa pushapu mnachanganyikiwa na MTU asiyejua ata kiingereza, mtu asiyemjua sadam, mnamshupaliaaaaa
Kijana kijana.kijana kijana
Usiwaze leo wazeni kesho ccm imetuweka watanzania pabaya
Kama hujui kufikiri , na hujaweza kung'amua ukae wapi basi
Ndo hao vijana ninao washangaa sana kwakweli
Kuna watu wengi sana wanatakiwa kuwa kwenye foleni ya IQ test
Mmekakaamaa Lowasa Mwizi ,Lowasa Mwizi kaiba lini ? Akiwa waziri mkuu? Miaka minane hajashtakiwa ,
Na ina maana baada ya kujiuzuli aliendelea kuiba
Ee
Aliiba wakagawana hela na tibaijuka
Ee aliendelea kuiba
Akapandisha twiga Kwa Ndege, Lowasa huyo mnaye mwiita mwizii
N.k n.k
Kijana jitafakari ulitakiwa uwe mbele zaidi ,
Mnapigiwa pushapu mnachanganyikiwa na MTU asiyejua ata kiingereza, mtu asiyemjua sadam, mnamshupaliaaaaa
Kijana kijana.kijana kijana
Usiwaze leo wazeni kesho ccm imetuweka watanzania pabaya
bila kuwa pumbavu,lofa,mla Matapishi kama wewe siwezi kusema wewe una akili timamu.Na Bila Kuwa Pumbavu,lofa,mla Matapishi Kama Msigwa,lissu,mbowe,lowassa,sumaye Nk.Huwezi Kuwa Ukawa...
Kwahiyo Lowassa Na Sumaye,ni Waganga Wa Kienyeji?