Nakasirika kijana chini ya miaka 45 kushabikia CCM

Nakasirika kijana chini ya miaka 45 kushabikia CCM

Mimi sio muumini wa umoja mtakatifu hivyo nataka unisaidie kufanya uchaguzi wa wapi niweke imani yangu,nje ya umoja mtakatifu na mfumo mtukufu ulioshika hatamu,msaada katika hili mkuu
 
Kama hujui kufikiri , na hujaweza kung'amua ukae wapi basi
Ndo hao vijana ninao washangaa sana kwakweli
Kuna watu wengi sana wanatakiwa kuwa kwenye foleni ya IQ test
Mmekakaamaa Lowasa Mwizi ,Lowasa Mwizi kaiba lini ? Akiwa waziri mkuu? Miaka minane hajashtakiwa ,
Na ina maana baada ya kujiuzuli aliendelea kuiba
Ee
Aliiba wakagawana hela na tibaijuka
Ee aliendelea kuiba
Akapandisha twiga Kwa Ndege, Lowasa huyo mnaye mwiita mwizii
N.k n.k
Kijana jitafakari ulitakiwa uwe mbele zaidi ,
Mnapigiwa pushapu mnachanganyikiwa na MTU asiyejua ata kiingereza, mtu asiyemjua sadam, mnamshupaliaaaaa
Kijana kijana.kijana kijana
Usiwaze leo wazeni kesho ccm imetuweka watanzania pabaya
 
Kama hujui kufikiri , na hujaweza kung'amua ukae wapi basi
Ndo hao vijana ninao washangaa sana kwakweli
Kuna watu wengi sana wanatakiwa kuwa kwenye foleni ya IQ test
Mmekakaamaa Lowasa Mwizi ,Lowasa Mwizi kaiba lini ? Akiwa waziri mkuu? Miaka minane hajashtakiwa ,
Na ina maana baada ya kujiuzuli aliendelea kuiba
Ee
Aliiba wakagawana hela na tibaijuka
Ee aliendelea kuiba
Akapandisha twiga Kwa Ndege, Lowasa huyo mnaye mwiita mwizii
N.k n.k
Kijana jitafakari ulitakiwa uwe mbele zaidi ,
Mnapigiwa pushapu mnachanganyikiwa na MTU asiyejua ata kiingereza, mtu asiyemjua sadam, mnamshupaliaaaaa
Kijana kijana.kijana kijana
Usiwaze leo wazeni kesho ccm imetuweka watanzania pabaya

Mkuu We Mada Yako Inasimama Wapi?Unawakasirikia Ambao Hawajafanya MAamuzi Au Ambao Wapo Ccm?
 
Kama hujui kufikiri , na hujaweza kung'amua ukae wapi basi
Ndo hao vijana ninao washangaa sana kwakweli
Kuna watu wengi sana wanatakiwa kuwa kwenye foleni ya IQ test
Mmekakaamaa Lowasa Mwizi ,Lowasa Mwizi kaiba lini ? Akiwa waziri mkuu? Miaka minane hajashtakiwa ,
Na ina maana baada ya kujiuzuli aliendelea kuiba
Ee
Aliiba wakagawana hela na tibaijuka
Ee aliendelea kuiba
Akapandisha twiga Kwa Ndege, Lowasa huyo mnaye mwiita mwizii
N.k n.k
Kijana jitafakari ulitakiwa uwe mbele zaidi ,
Mnapigiwa pushapu mnachanganyikiwa na MTU asiyejua ata kiingereza, mtu asiyemjua sadam, mnamshupaliaaaaa
Kijana kijana.kijana kijana
Usiwaze leo wazeni kesho ccm imetuweka watanzania pabaya

Unamjaji Vipi Mtu Asiyejua Kiingereza Bila Kumsikia?
 
Sasa si mnaona mlivyo wavivu?
Sasa kuna mtu
Aliye na
Akili
Ambaye hajafanya maamuzi? Siyo kwamba hajafanya maamuzi ndo hao wavivu Wa kuwaza, slow leners, na ukimkuta kijana Wa kibongo mbulula ni mbulula kweli
Kampeni zinakaribia kwisha unaweka point Kwa great thinkers eti hujafanya maamuzi
Duuh
Daah
 
Kama hujaona clip za kingereza shalo za magufuli leta no nikurushie Kwa whatsup
 
Ndo nyie ninaotaka niwanzishie kitengo
Tuwapime IQ na kuweka records , yaani mnataka clinic yenu kabisa kabisa , yaani muwe mnaudhuria
Na dozi yenu bora ya HIV mtu anaweza ushi siku nyingi zaidi
Ccm? At your age!
Hah hah haah
Ebu nuambie Kwa lipi zuri Kwa miaka 50 tangu uhuru
 
Meno ya tembo , yanakatiwa majuu huku haikuonekana imepitaje,
Twiiiiiiiga mzima mzima anapita kama inzi airport
Wakubwa wanaekekeza tuuu
Nyie mmebaki magufuli
Halafu huyu mzee kashindwa ata kuwajibisha waliopiga dili la kununua boti tuu LA miaka ya 70 then mnatashabikia
Akipewa nchi si atauza wanetu?
 
Ukiona Kijana Wa aina hiyo ujue hata kwao no mzigo mzito hana mchango hata Wa mawazo kwa familia yake kama CCM kwani imefika mwisho
 
Akili zao zimefika mwisho kama sisiemu
....ze end....
Kijana ccm ni ngumu sana ata kwenye mambo ya kijamii ni mzigo mkubwa
 
Kwahiyo Lowassa Na Sumaye,ni Waganga Wa Kienyeji?

Wale ENL na FTS ni wajanja boss!! ndio maana wamejiunga na gari kuuuubwa la VUGUVUGU ya MABADILIKO; wamekataa kuwa waganga wa kienyeji Boss!!
 
Back
Top Bottom