Nakaribisha maswali kuhusu Tiba / Dawa

Hance Mtanashati

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
6,296
Points
2,000
Hance Mtanashati

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
6,296 2,000
Acha kuvuta bangi na sigara,acha vilevi kama vile konyagi, tumia dawa ya meno kusugulia lipsi au tumia asali kisha nawa vizuri paka mafuta.
Nina Tatizo La Lips Kuwa Kavu Na Kuchanika Hata Kama Nikipaka Mafuta
 
paul thom

paul thom

New Member
Joined
Jan 1, 2019
Messages
3
Points
45
paul thom

paul thom

New Member
Joined Jan 1, 2019
3 45
Hello Dr. Habar? Nina shida for almost a month nasikia sikio likiunguruma na muda mwingine linawasha sana na hutokea sana usiku na sijui shida nini. Naomba msaada wako plz......?
 
D

Dr Edward Enough

New Member
Joined
Aug 2, 2019
Messages
0
Points
20
D

Dr Edward Enough

New Member
Joined Aug 2, 2019
0 20
PUTURUU PUTENGA YA DANSHEE
NI DAWA KABAMBE NA YENYE MATOKEO YA KWELI
HAKUNA KIZIZI CHA BABU WA BIBI WALA DAWA ZA KIZUNGU WALA KICHINA HUU NI MOTO WA KUOTEA MBALI.

JITIBU KWA KUFATA MAELEKEZO YANGU YA KITABIBU ZAIDI.
1:Kwa Wanaotaka Kukuza Uume Utaitaji
(a) Asali 230mls
(b) Kitunguu Swaumu viwili na Uvisage viwe tope
(c) Chupa au pics Tatu za Mundende
(d) Mafuta ya Zaituni 230mls
MREJESHO TIBA
Changanya Vyote kwa pamoja.
Chukua Kidogo Kisha Pakaa kwenye Uume wako kisha Uchue kwa dakika Tano mpaka Saba hapa Utapata Faida zifuatazo kama Uume wako mdogo utanenepa na kama umelegea utaimalika. Fanya ivyo kwa kuchua kwa Muda wa Siku Kumi na Tano (15) hadi 21 kila Siku,hakika dawa hii hunenepesha dhakari na Kuipa Nguvu Zaidi. Kwa Wenye Matatizo ya Nguvu za Kiume hii ni Dawa bora na yenye Matokeo yenye Kushangaza.

2:KWA WENYE MATATIZO YA KUWAI KUFIKA KILELENI KWA MUDA MCHACHE NA UWEZO WA KUENDELEA NA TENDO, Tafadhari wasiliana nami kwa Namba 0789041938,0719789766 ili Nikupe Mwongozo wa kujiondoa kwenye Ilo Tatizo. Nitakupa Mwongozo Mzuri wa kutumia Dawa hii na kukuponya kabisa kwa Uwezo wake Mungu.

ANGALIZO :
Wapo Vijana wamezoea Kuuza dawa hii kienyeji na wenye Elimu haba juu ya Dawa hii Tafadhari wa Wasiliane nami halaka niwape Mwongozo bora wa kutumia Na kuwaelekeza Wateja wao. Ukitumia kimazoea haikusaidii inakuongezea Matatizo. Wasiliana nami kwa TIBA BORA KABISA KWA NAMBA 0719789766, 0789041938.

DAWA HII NATUMA MIKOA YOTE KWA GHARAMA NDOGO TU KWA WALIOPO DAR ES SALAAM WANAWEZA FIKA OFISINI KWANGU MAGOMENI POPOBAWA. NA PIA NAWEZA KUKULETEA KWA GHARAMA NDOGO YA NAULI. PIGA SIMU 0789041938, 0719789766 MASAA 24 NITAKUSIKILIZA. PIA UNGANA NAMI KTK GROUP LANGU LA FACEBOOK LIITWALO TIBA ASILIA KWANZA NA NDIO DIRA YA MAISHA YETU.
img-20190717-wa0107-jpeg.1171061
 
J

joldy sharsh

Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
28
Points
45
J

joldy sharsh

Member
Joined Nov 2, 2017
28 45
Tunauza asali mbichi
Tumia asali mbichi kila siku kwa afya njema
Asalimbichi ya nyuki wadogo na wakubwa kutoka tabora na katavi
lita moja 12,000
nusu lita 6,000
robolita 3,000

Free delivery DM(dar) or 0757176849
 
BabaJonii

BabaJonii

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
278
Points
225
BabaJonii

BabaJonii

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
278 225
Capt Nemo
Kuacha kuvuta sigara ni kujitolea na kuweka malengo.Na swali la muhimu la kujiuliza ni je una matarajio gani ukiacha kuvuta sigara?Kuna vitu viwili vya muhimu unavyotakiwa kuviovercome navyo ni:
  1. Physical addiction ya mwili kuzoea nicotin
  2. Physcological addiction ya uvutaji wa sigara:Ili kuepuka phsycological addiction ni muhimu uwe na motivation na uipe kipaumbele hio motivation.Epuka kuwa katika hali au vitu ambayo vitakuvutia kuvuta sigara.Jiambie wewe mwenyewe na walio wa karibu yako kwamba huvuti sigara.
Kuna dawa zinazoweza kutumika kusaidia kuacha uvutaji wa sigara na pia products zinazoweza kutumia kucover nicotin addiction kama

  • nicotin mouth spray,
  • nicotin chewing gums,
  • nicotin lozenges na
  • nicotin plasters.
Hizo products zina nicotin lakini katika kiwango kidogo ukilinganisha na sigara,kiwango ambacho kitasaidia kucover abstinence symptoms.Baada ya miezi 3 ukiacha taratibu mwili utazoea low doses za nicotin kutoka kwenye products na kupelekea kuacha uvutaji wa sigara taratibu.Ni muhimu mwanzoni utambue unavuta sigara ngapi kwa siku.Kwasababu dosage na strength za nicotin products ni tofauti.Ni kawaida kuanza na high doses na kushuka kwenye low doses.Na nicotin chewing gums/lozenges zina utafunaji wake maalum,hazitafunwi kama chewing ngum ya kawaida.Unatafuna mpaka upate ladha kali ya nicotin.Unaihifadhi chewing gum/lozenge kwenye shavu mpaka ladha ipungue na unarudia tena upya.Plaster unatumia kwa masaa 24.Unaiweka juu kwenye mkono,mgongoni au pajani.Dawa zinazoweza kutumika ni:

ZYBAN(BUPROPION) ni dawa mmojawapo ina inhibit reuptake ya dopamin na nor-adrenalin neurotransmitter vinavyotolewa kutoka kwenye central nerve system.Inasemekana pia dawa hii ina effect kwenye nicotin receptor.Siku 6 za mwanzo unakula kidonge kimoja kwa siku na baada ya hapo kidonge kimoja mara mbili kwa siku.Zikipita wiki 7 bila mafaniko inabidi tiba isimamishwe.Dawa hii inasababisha kukosa kwa usingizi ili kuepuka hali hio ni vyema kuepuka kutumia usiku.

CHAMPIX(VARENIKLIN) ni dawa nyingeneyo ambayo inafanya kazi kwa kuactivate nicotin receptor pamoja na kurelease dopamin neurotransmitter kwenye ubongo lakini katika kiwango kidogo ukilinganisha na nicotin.Inasaidia kuondoa haja ya kuvuta sigara na kusaidia through addiction process.Vareniklin inajiunga kwenye nicotin receptor na kuzuia nicotin kujiunga hapo.Kumbuka nictoin ikijiunga kwenye nicotin receptor ndio tunafurahia uvutaji wa sigara lakini vareniklin ikijiunga hapo inazuia nicotin kufanya kazi yake.Tiba hii inachukua muda wa wiki 12.Matumizi yake ni kama ifuatavyo:

  • DAY 1-3:1 tablet of 0,5 mg daily

  • DAY 4-7:1 tablet of 0,5 mg twice a day

  • DAY 8 and further:1 tablet of 1 mg twice a day.
Ukipata sideeffects ya dawa hii ni kawaida kupunguza dozi na kutumia 0,5 mg twice day,Ukipatwa na kichefchef unaweza kula dawa pamoja na chakula.Dawa zote pili zinaweza kuathiri uwezo wako wa kuendesha gari kwasababu zinafanya kazi kwenye central nervous system.Kila la kheri mkuu.
Mkuu hizi dawa zinapatikana wapi?

Shukran
 
jabir paulah

jabir paulah

Member
Joined
Aug 14, 2019
Messages
42
Points
95
jabir paulah

jabir paulah

Member
Joined Aug 14, 2019
42 95
Hello Dr. Habar? Nina shida for almost a month nasikia sikio likiunguruma na muda mwingine linawasha sana na hutokea sana usiku na sijui shida nini. Naomba msaada wako plz......?
TIBA YA SIKIO
Kwa wale wote ambao wamekua wakipata matatizo ya SIKIO

.kutokusikia vizuri
.Maskio kuuma
.kujaa maji
. kutokwa na usaha
Na mengineyo yote ya SIKIO
Tumefanya utafiti mzuri kwaajili ya kupata dawa ya kutibu tatizo hilo kabisa
Dawa hiyo kazi yake ni kusafisha SIKIO na mirija yote inayochukua mawasiliano katika damu na ubongo bei yake ni sawa na bure wahi mapema tumebakiwa na chache wahanga ni wengi Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi 0653216061
#Whatsap link
wa.me/255653216061
 
jabir paulah

jabir paulah

Member
Joined
Aug 14, 2019
Messages
42
Points
95
jabir paulah

jabir paulah

Member
Joined Aug 14, 2019
42 95
Naomba kujua dawa ya fizi zinazotoa damu sana
DAWA YA MENO YENYE ASALI YA MIMEA.
•Kuua vijidudu katika kinywa
•Kuondoa harufu mbaya mdomoni
•Kusaidia kuponya fizi zinazotoa damu
•Kusaidia kutoa ganzi ya meno
•Kung'arisha meno
•Kusaidia fangasi ya koo,na sehemu zingine
•Kukausha majeraha ya kuungua au kujikata
•Ni salama zaidi kwani haina madini ya fluoride badala yake kuna mimea mchanganyiko
•Ni bidhaa namba moja TOOTHPASTE ni Dawa Ya Jino hutasumbuliwa tena na ttizo la Meno tumia TOOTHPASTE kuimalisha meno yako wasiliana nas Kwa No 0653216061
#Whatsap Link
wa.me/255653216061
img-20190726-wa0022-jpeg.1185357
 
Msinjila89

Msinjila89

Member
Joined
Aug 4, 2019
Messages
11
Points
45
Msinjila89

Msinjila89

Member
Joined Aug 4, 2019
11 45
Habarini Dr,nmekuwa nikisumbuliwa na maumivu makali ya tumbo chini ya ubavu upande wa kulia nmeenda hospitali kadhaa nimepigwa ultra sound lakn wanasema hamna kitu,huwa naishiwa kupewa dawa za maumivu tuu.Na kuna kipind kinapotea kabsa na muda mwingine kinanirudia yaani hadi ninapoingiza hewa ndani (inhalation) kinaniuma sana.

Nisaidien kwa wanaojua tatzo hilo,
 
jabir paulah

jabir paulah

Member
Joined
Aug 14, 2019
Messages
42
Points
95
jabir paulah

jabir paulah

Member
Joined Aug 14, 2019
42 95
Habarini Dr,nmekuwa nikisumbuliwa na maumivu makali ya tumbo chini ya ubavu upande wa kulia nmeenda hospitali kadhaa nimepigwa ultra sound lakn wanasema hamna kitu,huwa naishiwa kupewa dawa za maumivu tuu.Na kuna kipind kinapotea kabsa na muda mwingine kinanirudia yaani hadi ninapoingiza hewa ndani (inhalation) kinaniuma sana.

Nisaidien kwa wanaojua tatzo hilo,
Karibu Entenal kwa chake up zaidi na uondokane na tatizo hilo wa.me/255653216061
Piga 0653216061
 
jabir paulah

jabir paulah

Member
Joined
Aug 14, 2019
Messages
42
Points
95
jabir paulah

jabir paulah

Member
Joined Aug 14, 2019
42 95
Habar zenu ndugu znguu,,mwezenu na Kama mwaka sas nasumbuliwa na tatizo la kuwaka Moto miguun na kushika ganzi pia(miguu yote miwil)...na sas imepelekea kukosa nguvu miguun hata nnavyo tembea huwaga napepesuka Kama vle nmelewa.......plz naomba ushauri ndugu znguu Ni ipi tiba au dawa ya kutumia ili npate kuponaaa
HABARI NZURI KWA WA WATANZANIA PAMOJA NA WAHANGA WA TATIZO LA MIGUU NA MIKONO KUWAKA MOTO

Kama ni muhanga nakushaur soma makala hii ili uweze kupata faida kubwa
JE, WAJUA CHANZO CHA MIGUU AU MIKONO KUWAKA MOTO, KUUMA, AU KUFAGANZI?

Katika mwili wa binadamu, kuna tatizo la kiafya ambalo huambatana na dalili za mtu kuhisi maumivu, kuhisi kuwaka moto na kufa ganzi kwa viungo vya pembezoni mwa mwili yaani miguu na mikono. Tatizo hili kitaalamu hujulikana kwa jina la Peripheral Neuropathy.

Mwili wa binadamu hutawaliwa na mifumo ya neva au kwa kitaalamu Nervous System, ambapo katika mifumo hii kuna mfumo mkuu, central nervous system (ubongo na uti wa mgongo) na pia kuna mfumo wa pembezoni ambao ni kazi za mwili mbali na ubongo na uti wa mgongo (peripheral nervous system), mfumo huu wa pembezoni hujumuisha kazi za misuli, mapigo ya moyo, mmeng’enyo wa chakula tumboni, uwezo wa kuhisi baridi au joto, kugusa vitu na kujua ukali wa ncha ya kitu na kadhalika.

Matatizo haya ya kiafya (miguu au mikono kuhisi ganzi, baridi au maumivu) husababishwa na kuumia au kudhoofika kwa neva za pembezoni mwa mwili (miguuni au mikononi) na hivyo kupotea kwa uwezo wa kufanya kazi wa neva katika sehemu husika, miguuni au mikononi.



Dalili zinazoambatana na ugonjwa huu ni hizi zifuatazo: Tu kuhisi ganzi
Maumivu au kuwaka moto maeneo ya miguuni au mikononi,
Kuhisi kama umevaa soksi au gloves wakati hujavaa,
Kuhisi kama kuna kitu cha ncha kali kinakuchoma miguuni au kwenye vidole,
Kushindwa kushika au kunyanyua kitu,
Kuchoka kwa misuli na kadhalika.

Miongoni mwa mambo ambayo hupelekea neva hizi za pembezoni kudhoofika na kushindwa kufanya kazi vizuri ni haya yafuatayo naomba uyafahamu:

Kupungua kwa virutubisho mwilini, katika hili tunamaanisha mwili kutokuwa na vitamini vya kutosha na hasa mkusanyiko wa vitamini B, (Vitamin B Complex).
Matumizi ya dawa, mtu kuwa katika matumizi ya baadhi ya dawa, mfano dawa za kutibu kifua kikuu au za kupambana na virusi vya ukimwi huweza kumsababishia mtumiaji matatizo ya neva.
Uzito mkubwa wa mwili: Hali hii hupelekea maumbile ya viungo vya mwili mfano umbile la uti wa mgongo lionekane tofauti na ilivyo kawaida, kubadilika huku husababisha baadhi ya neva katika uti wa mgongo zikandamizwe zaidi na misuli au uzito wa mwili na hivyo kusababisha neva hizo zishindwe kufanya kazi vizuri, matokeo yake ni wewe kuanza kuhisi maumivi au kufa ganzi kwa miguu.
Ugonjwa wa kisukari: Mtu mwenye tatizo la kisukari huwa hatarini zaidi kuugua au kupata matatizo ya neva, (diabetic polyneuropathy).
Shinikizo la damu: Mtu kuwa na shinikizo kubwa la damu (High blood pressure) pia ni kihatarishi kinachoweza kumfanya mtu apate ugonjwa huu wa neva.
Baadhi ya vitu hatarishi vinavyoweza kumfanya mtu apate matatizo haya, vinaweza kuepukika kwa mtu kuyabadili maisha yake mfano, kama ulikuwa hufanyi mazoezi ya mwili, basi ujitahidi kuupa mwili mazoezi ili kupunguza uzito wa mwili, kuepuka magonjwa ya kisukari na kuepuka kuwa na shinikizo kubwa la damu, kula chakula chenye virutubisho vya kutosha kama vile PHYTOGUARD, NEOTONIC, nk.

MATIBABU YA KITAALAM ZAIDI
Eternal international ndio suluhisho wasiliana nasi kwa simu 0653216061
 
jabir paulah

jabir paulah

Member
Joined
Aug 14, 2019
Messages
42
Points
95
jabir paulah

jabir paulah

Member
Joined Aug 14, 2019
42 95
Ganzi miguu na mikono inanitesa sanaa msaada tafadhari
HABARI NZURI KWA WA WATANZANIA PAMOJA NA WAHANGA WA TATIZO LA MIGUU NA MIKONO KUWAKA MOTO

Kama ni muhanga nakushaur soma makala hii ili uweze kupata faida kubwa
JE, WAJUA CHANZO CHA MIGUU AU MIKONO KUWAKA MOTO, KUUMA, AU KUFAGANZI?

Katika mwili wa binadamu, kuna tatizo la kiafya ambalo huambatana na dalili za mtu kuhisi maumivu, kuhisi kuwaka moto na kufa ganzi kwa viungo vya pembezoni mwa mwili yaani miguu na mikono. Tatizo hili kitaalamu hujulikana kwa jina la Peripheral Neuropathy.

Mwili wa binadamu hutawaliwa na mifumo ya neva au kwa kitaalamu Nervous System, ambapo katika mifumo hii kuna mfumo mkuu, central nervous system (ubongo na uti wa mgongo) na pia kuna mfumo wa pembezoni ambao ni kazi za mwili mbali na ubongo na uti wa mgongo (peripheral nervous system), mfumo huu wa pembezoni hujumuisha kazi za misuli, mapigo ya moyo, mmeng’enyo wa chakula tumboni, uwezo wa kuhisi baridi au joto, kugusa vitu na kujua ukali wa ncha ya kitu na kadhalika.

Matatizo haya ya kiafya (miguu au mikono kuhisi ganzi, baridi au maumivu) husababishwa na kuumia au kudhoofika kwa neva za pembezoni mwa mwili (miguuni au mikononi) na hivyo kupotea kwa uwezo wa kufanya kazi wa neva katika sehemu husika, miguuni au mikononi.



Dalili zinazoambatana na ugonjwa huu ni hizi zifuatazo: Tu kuhisi ganzi
Maumivu au kuwaka moto maeneo ya miguuni au mikononi,
Kuhisi kama umevaa soksi au gloves wakati hujavaa,
Kuhisi kama kuna kitu cha ncha kali kinakuchoma miguuni au kwenye vidole,
Kushindwa kushika au kunyanyua kitu,
Kuchoka kwa misuli na kadhalika.

Miongoni mwa mambo ambayo hupelekea neva hizi za pembezoni kudhoofika na kushindwa kufanya kazi vizuri ni haya yafuatayo naomba uyafahamu:

Kupungua kwa virutubisho mwilini, katika hili tunamaanisha mwili kutokuwa na vitamini vya kutosha na hasa mkusanyiko wa vitamini B, (Vitamin B Complex).
Matumizi ya dawa, mtu kuwa katika matumizi ya baadhi ya dawa, mfano dawa za kutibu kifua kikuu au za kupambana na virusi vya ukimwi huweza kumsababishia mtumiaji matatizo ya neva.
Uzito mkubwa wa mwili: Hali hii hupelekea maumbile ya viungo vya mwili mfano umbile la uti wa mgongo lionekane tofauti na ilivyo kawaida, kubadilika huku husababisha baadhi ya neva katika uti wa mgongo zikandamizwe zaidi na misuli au uzito wa mwili na hivyo kusababisha neva hizo zishindwe kufanya kazi vizuri, matokeo yake ni wewe kuanza kuhisi maumivi au kufa ganzi kwa miguu.
Ugonjwa wa kisukari: Mtu mwenye tatizo la kisukari huwa hatarini zaidi kuugua au kupata matatizo ya neva, (diabetic polyneuropathy).
Shinikizo la damu: Mtu kuwa na shinikizo kubwa la damu (High blood pressure) pia ni kihatarishi kinachoweza kumfanya mtu apate ugonjwa huu wa neva.
Baadhi ya vitu hatarishi vinavyoweza kumfanya mtu apate matatizo haya, vinaweza kuepukika kwa mtu kuyabadili maisha yake mfano, kama ulikuwa hufanyi mazoezi ya mwili, basi ujitahidi kuupa mwili mazoezi ili kupunguza uzito wa mwili, kuepuka magonjwa ya kisukari na kuepuka kuwa na shinikizo kubwa la damu, kula chakula chenye virutubisho vya kutosha kama vile PHYTOGUARD, NEOTONIC, nk.

MATIBABU YA KITAALAM ZAIDI
Eternal international ndio suluhisho wasiliana nasi kwa simu 0653216061
 
jabir paulah

jabir paulah

Member
Joined
Aug 14, 2019
Messages
42
Points
95
jabir paulah

jabir paulah

Member
Joined Aug 14, 2019
42 95
Shikamoo mkuu, naomba kufahamu tiba ya pearly penile papules pamoja na bawasiri na pia sikio langu huwa nalihisi kama lina maji na huwa linawasha kiasi pamoja na kuziba kwa muda mrefu lakini kila hospital nilioenda nimeambiwa sina tatizo nikapiga na bomba hadi nikawa nazisikia hatua zangu kama bomu lakini wapi, msaada tafadhali.
TIBA YA SIKIO
Kwa wale wote ambao wamekua wakipata matatizo ya SIKIO

.kutokusikia vizuri
.Maskio kuuma
.kujaa maji
. kutokwa na usaha
Na mengineyo yote ya SIKIO
Tumefanya utafiti mzuri kwaajili ya kupata dawa ya kutibu tatizo hilo kabisa
Dawa hiyo kazi yake ni kusafisha SIKIO na mirija yote inayochukua mawasiliano katika damu na ubongo bei yake ni sawa na bure wahi mapema tumebakiwa na chache wahanga ni wengi Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi 0653216061
#Whatsap link
wa.me/255653216061
 
S

Scorpa

Member
Joined
Jun 23, 2019
Messages
32
Points
95
S

Scorpa

Member
Joined Jun 23, 2019
32 95
Habari doctor nasumbuliwa na tatizo shingo kukaza, Koo kuwasha pamoja Koo kubana nakuwa nahisi tabu kumeza mate hali hi imesababisha mpaka viuvimbe viwili chini ya taya upande wa kushoto na wakulia. Mara inapoanza hali hii masikio huwasha arafu yanakuwa na hisia ya kuziba pia hii huleta hali ya Mac kuuma nakua naona kwa tabu pia na tatizo la kukosa balance pale napotembea mpaka naskia kama nataka kudondoka. Ila nimejaribu kwenda hospital lakini kila nikipewa dawa hakuna hauweni tukio hili lapata mwezi Sasa.

Msaada tafadhari
 

Forum statistics

Threads 1,325,461
Members 509,127
Posts 32,193,157
Top