• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Nakaribisha maswali kuhusu Tiba / Dawa

occipito-frontalis

occipito-frontalis

Senior Member
Joined
May 28, 2017
Messages
129
Points
225
occipito-frontalis

occipito-frontalis

Senior Member
Joined May 28, 2017
129 225
Hellow,
Je umeshajaribu kula dawa yoyote ya allergy?
Una tatizo linaloitwa URTICARIA/HIVES ,tatizo hili linaweza kuwa la mpito au chronic(la muda mrefu).Hili tatizo linaweza kusababishwa na allergy au pia isiwe allergy.Linaweza kusababishwa na vichochezi tofauti ukiachilia mbali maji,mfano jua,chakula,hali ya hewa(joto/baridi),maua(pollen),dawa za aina ya NSAID`s n.k
Unachotakiwa kufanya ni kutibiwa na dawa za allergy(ANTIHISTAMINES) aidha desloratadin 5mg kwa muda wa wiki kadhaa na dozi yake inakuwa ya juu mfano vidonge 4 kwa siku au unaweza kutibika pia na prednisolon tablets kwa muda.
Hello Dr naweza kukupata inbox, Nina private case ningependa kukuuliza na nijue namna unavyoweza saidia
 
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
698
Points
1,000
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
698 1,000
Inaponyesha kabisa au inatuliza maumivu tu?
Inatibu kwa muda Herpes ni ngumu sana kutibika moja kwa moja
Ani utapona then baada ya muda immunity ikiwa shaked vinaweza tokea tena utatumia dawa vitapotea
Au kama vikiwa chronic saana dokta anaweza kukushauri utumie kwa muda mrefu hata baada ya kupotea
 
awamuyetu

awamuyetu

Senior Member
Joined
Apr 9, 2017
Messages
143
Points
225
awamuyetu

awamuyetu

Senior Member
Joined Apr 9, 2017
143 225
Inatibu kwa muda Herpes ni ngumu sana kutibika moja kwa moja
Ani utapona then baada ya muda immunity ikiwa shaked vinaweza tokea tena utatumia dawa vitapotea
Au kama vikiwa chronic saana dokta anaweza kukushauri utumie kwa muda mrefu hata baada ya kupotea
Shukrani mkuu
 
M

Mr Slim

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2018
Messages
312
Points
500
M

Mr Slim

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2018
312 500
Nini dawa ya Tinnitus?
Je kama hiko sikio moja,je inaweza ambukiza jingine?
 
Samireal

Samireal

Member
Joined
Aug 16, 2015
Messages
85
Points
95
Samireal

Samireal

Member
Joined Aug 16, 2015
85 95
Shikamoo mkuu, naomba kufahamu tiba ya pearly penile papules pamoja na bawasiri na pia sikio langu huwa nalihisi kama lina maji na huwa linawasha kiasi pamoja na kuziba kwa muda mrefu lakini kila hospital nilioenda nimeambiwa sina tatizo nikapiga na bomba hadi nikawa nazisikia hatua zangu kama bomu lakini wapi, msaada tafadhali.
 
Hanitoni

Hanitoni

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2015
Messages
1,149
Points
2,000
Hanitoni

Hanitoni

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2015
1,149 2,000
Habari mkuu naomba kuuliza, ninawezaje kuongeza urefu , ukubwa na uimara wa penis yangu hadi inchi 6.5 maana penis fupi inch 4.0, sipat raha kabisa ya tendo la ndoa, tafadhali naomba msaada wowote hata ushauri au solution ntashukur sana, wahusika weny elimu kuhus mambo ya uzazi nisaidien niko Hoi jamaniii
Pole sana mkuu.jikubali
 
Hanitoni

Hanitoni

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2015
Messages
1,149
Points
2,000
Hanitoni

Hanitoni

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2015
1,149 2,000
Hakuna
Katika hospitali kuna matibabu ya upungufu wa nguvu za kiume? Achilia mbali Hawa wa tiba mbadala na wale wanaoshauri mazoezi na lishe.
Nauliza hii field ktk hospital zetu ipo na inatibu wenye tatizo hilo?
 
clixus

clixus

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2016
Messages
713
Points
500
clixus

clixus

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2016
713 500
Baada ya kupitia kila case na the way Dr kajitahidi Ku solve congrats kwake mamii

Umetoa right treatment na ushaur mzur kwa kila case Mimi kama mfamasia nakupa bigup za kutosha.

Sent from my Y4 using JamiiForums mobile app
 
texaz mc

texaz mc

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2016
Messages
372
Points
250
texaz mc

texaz mc

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2016
372 250
Unahitaji ya kutibu au kupunguza maumivu?
Una tatizo ggn, limeanza lini na ushatumia dawa gani?
mkuu nataka ya kumaliza kbx ikiwezekana, ttz ndio hilo yaan kiuno kinauma balaaa kMa uck wa Jana ckulala kbx, ttz Lina muda kdg km miaka mi 3 hivi. Na dawa huwaga natumia hizi za pain releaf tu kama diclofenac n.k
 
D

deo paul555

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2018
Messages
1,279
Points
1,500
D

deo paul555

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2018
1,279 1,500
Ganzi miguu na mikono inanitesa sanaa msaada tafadhari
 

Forum statistics

Threads 1,404,976
Members 531,857
Posts 34,473,290
Top