• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Nakaribisha maswali kuhusu Tiba / Dawa

lukwangul

lukwangul

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2019
Messages
3,485
Points
2,000
lukwangul

lukwangul

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2019
3,485 2,000
Diazepam iko classified kama benzodiazepinederivate. Benzodiazepines zinajiunga kwenye receptor mwilini iliyopo kwenye ubongo inayoitwa GABA-receptor.

Na inasababisha muongezeko wa inflow ya chloride ions kwenye nervecells.Matokeo yake inapooza baadhi ya parts za ubongo. Hali hio inaweza kuleta;

Pshycological effects
: Nazo ni anxiety withdrawal au sedative effect (kusaidia mwili urelax kama mfano unatakiwa kufanyiwa surgical procedure)

Hypnotical effect:
Inachosha ubongo kwahio inaweza kutumika kama sleeping inducer (dawa ya usingizi), Au inaweza kutumika kama muscel relaxer na kusaidia na cramps/spasms!
Nini sawa ya ugonjwa wa wazimu? Asante Mkuu!
 
Chalikidunda

Chalikidunda

Member
Joined
Jun 10, 2019
Messages
10
Points
20
Chalikidunda

Chalikidunda

Member
Joined Jun 10, 2019
10 20
Me kila nikifanya ngono na mpenzi wangu ,huwa sishuki hadi bao tatu ndo mzigo unasinyaa kama dk 10 hivi then unakuwa na uwezo wa kuamka ,nataka kujua tatizo ni nin?
 
nondo kilimanjaro

nondo kilimanjaro

Member
Joined
Oct 30, 2017
Messages
96
Points
225
nondo kilimanjaro

nondo kilimanjaro

Member
Joined Oct 30, 2017
96 225
Shikamoo mkuu, naomba kufahamu tiba ya pearly penile papules pamoja na bawasiri na pia sikio langu huwa nalihisi kama lina maji na huwa linawasha kiasi pamoja na kuziba kwa muda mrefu lakini kila hospital nilioenda nimeambiwa sina tatizo nikapiga na bomba hadi nikawa nazisikia hatua zangu kama bomu lakini wapi, msaada tafadhali.
Bawasili unatumia vitamin b complex 25,000iu, vitamin E 400iu, vitamin C 2000iu, in divided doses, calcium 800mg, and magnesium 1,200 mg. Vingine matunda ya cranberry, flaxseed inanyonya maji, goldenseal.
Au
Tangawizi
 
nondo kilimanjaro

nondo kilimanjaro

Member
Joined
Oct 30, 2017
Messages
96
Points
225
nondo kilimanjaro

nondo kilimanjaro

Member
Joined Oct 30, 2017
96 225
Hello Dr naweza kukupata inbox, Nina private case ningependa kukuuliza na nijue namna unavyoweza saidia
Diet yako lazima iwe alkaline , kumbuka virus anaishi kwenye nyama nyekundu na mafuta, kwa hiyo acha nyama na mazao yake kama maziwa, dawa Ziko nyingi ila nitakutajia chache za tiba mbadala (natural remedies).
Goldnseal, echinacea (ila hii kama una hiv usitumie), burdock, licorice root, na zinginezo nyingi, ukichelewa unapata saratani /kansa
 
Sally Salya

Sally Salya

Member
Joined
Feb 7, 2019
Messages
38
Points
95
Sally Salya

Sally Salya

Member
Joined Feb 7, 2019
38 95
Ok, very !
Mkuu ninatatizo nikikaa kwa mda flan hivi nikiwa nimebanwa na mkojo ile kubanwa kabsa halafu nikawa busy na kazi ama nimekaa tu na siendi kukojoa, huwa natokwa na maji maji flan ivi kwa hyo huwanajikuta na loana ndyo sijajua kwamba ndyo waga ni mkojo wenyewe au vipi, na kama ni mkojo je, kwa hiyo kibofu kitakuwa kimelegea kinaruhusu mkojo bila mimi kujifahamu? ?
 
kinusikwetu

kinusikwetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
1,164
Points
2,000
kinusikwetu

kinusikwetu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
1,164 2,000
Dr.dawa ya kuondoa kabisa tonsil stone kinywani Ni ipi? Pili Nina allergy mafua toka 1994 hayaniishii naishi nayo nakumbuka 1997 nilitibiwa kcmc lakini bado Ni shida hapa naandika sms nipo vibaya full mafua, msaada wako Dr.pls
 
Hodhaifah Ibn Ally

Hodhaifah Ibn Ally

New Member
Joined
Jul 4, 2019
Messages
2
Points
45
Hodhaifah Ibn Ally

Hodhaifah Ibn Ally

New Member
Joined Jul 4, 2019
2 45
Samahan daktar,naomba ufafanuzi juu ya kutofautuana kwa korodan(tests), nyingine kuwa kubwa na nyingine kuwa ndogo,na nn kinacho sababsha tatzo hilo na n IPI tiba yak
 
ITmaster

ITmaster

Member
Joined
Jul 4, 2019
Messages
5
Points
45
ITmaster

ITmaster

Member
Joined Jul 4, 2019
5 45
Habar zenu ndugu znguu,,mwezenu na Kama mwaka sas nasumbuliwa na tatizo la kuwaka Moto miguun na kushika ganzi pia(miguu yote miwil)...na sas imepelekea kukosa nguvu miguun hata nnavyo tembea huwaga napepesuka Kama vle nmelewa.......plz naomba ushauri ndugu znguu Ni ipi tiba au dawa ya kutumia ili npate kuponaaa
 
K

kibuyu180

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2016
Messages
1,330
Points
2,000
K

kibuyu180

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2016
1,330 2,000
dokta ubarikiwe. mama angu ana tatizo la mifupa, yaani inampekecha miguu na mikono. inapelekea kukakamaa. nini tatizo
 
mumewanguu

mumewanguu

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2018
Messages
260
Points
250
mumewanguu

mumewanguu

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2018
260 250
Dawa za hepatitis b yaani truvada hazipo kabisa hospital za rufaa je wagonjwa wanaeza pata madukani
 
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
698
Points
1,000
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
698 1,000
Ok, very !
Mkuu ninatatizo nikikaa kwa mda flan hivi nikiwa nimebanwa na mkojo ile kubanwa kabsa halafu nikawa busy na kazi ama nimekaa tu na siendi kukojoa, huwa natokwa na maji maji flan ivi kwa hyo huwanajikuta na loana ndyo sijajua kwamba ndyo waga ni mkojo wenyewe au vipi, na kama ni mkojo je, kwa hiyo kibofu kitakuwa kimelegea kinaruhusu mkojo bila mimi kujifahamu? ?
Ni kawaida mkojo ukibana sana kuna muda zile muscles zinachoka na kuachia mkojo
Cha muhimu we ukibanwa kakojoe tu unakatibisha matatizo mengine yasiyo ya lazima
 
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
698
Points
1,000
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
698 1,000
dokta ubarikiwe. mama angu ana tatizo la mifupa, yaani inampekecha miguu na mikono. inapelekea kukakamaa. nini tatizo
Hilo ni tatizo linaoowapata wanawake wengi wakishapita menopause aende hospitali watamuanzisha dozi za ku balance hormones na hopefully atakua salama
 
Hance Mtanashati

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
7,288
Points
2,000
Hance Mtanashati

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
7,288 2,000
Acha kuvuta bangi na sigara,acha vilevi kama vile konyagi, tumia dawa ya meno kusugulia lipsi au tumia asali kisha nawa vizuri paka mafuta.
Nina Tatizo La Lips Kuwa Kavu Na Kuchanika Hata Kama Nikipaka Mafuta
 

Forum statistics

Threads 1,404,306
Members 531,556
Posts 34,450,113
Top