Nakaribisha maswali kuhusu Tiba / Dawa


chamlungu

chamlungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2012
Messages
303
Likes
207
Points
60
chamlungu

chamlungu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2012
303 207 60
Habari Mkuu, kuna ndugu yangu anatatizo la kusinzia, nini kinasasbabisha? Asante
 
Maalim Shewedy

Maalim Shewedy

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2017
Messages
3,288
Likes
2,646
Points
280
Age
29
Maalim Shewedy

Maalim Shewedy

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2017
3,288 2,646 280
Hello habari yako...

Pole sana na majukumu..

Nipo hapa kuwasilisha tatizo langu.
Nimeamka asubuhi naenda chooni haja kubwa najisaidia choose cheusi. Najiandaa kwenda kazini najihisi kizunguzungu. Natoka nyumbani nafika njiani napata kizunguzungu macho yanaona giza naishiwa nguvu na kutapika maji kama meusi hivi. Na sometimes kila nikitapika holaa.

Mkuu mpaka hapo tatizo nini...
Naomba muongozo kiongozi
 
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
8,865
Likes
420
Points
180
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
8,865 420 180
Hello habari yako...

Pole sana na majukumu..

Nipo hapa kuwasilisha tatizo langu.
Nimeamka asubuhi naenda chooni haja kubwa najisaidia choose cheusi. Najiandaa kwenda kazini najihisi kizunguzungu. Natoka nyumbani nafika njiani napata kizunguzungu macho yanaona giza naishiwa nguvu na kutapika maji kama meusi hivi. Na sometimes kila nikitapika holaa.

Mkuu mpaka hapo tatizo nini...
Naomba muongozo kiongozi
Je unakula aina yoyote ya Iron supplement? Nenda ukachekiwa internally hosp kuna uwezekano una ulcers kwahio una bleed au cancer! Wahi hosp
 
Maalim Shewedy

Maalim Shewedy

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2017
Messages
3,288
Likes
2,646
Points
280
Age
29
Maalim Shewedy

Maalim Shewedy

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2017
3,288 2,646 280
Je unakula aina yoyote ya Iron supplement? Nenda ukachekiwa internally hosp kuna uwezekano una ulcers kwahio una bleed au cancer! Wahi hosp
Hebu fafanua hapo kwenye Iron supplement na bleed mkuu
 
Hammy Js

Hammy Js

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2017
Messages
3,137
Likes
2,890
Points
280
Hammy Js

Hammy Js

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2017
3,137 2,890 280
Hellow wapendwa,

Nakaribisha maswali yoyote kuhusu dawa zozote zenye active ingredients (DRUGS). Kama una maswali kuhusu matumizi yake, matumizi yake pamoja na dawa nyingine, vyakula (interactions), athari zake (side effects) au hata kama unataka kujuzwa jinsi dawa inavyofanya kazi kutibu ugonjwa!!

Karibuni sana.

A



B


C


D


E



F
Kuna ndugu huwa anasumbuliwa na kiungulia mara kwa mara nyakati za usiku, dawa gani itamfaa Dr?
 
Maalim Shewedy

Maalim Shewedy

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2017
Messages
3,288
Likes
2,646
Points
280
Age
29
Maalim Shewedy

Maalim Shewedy

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2017
3,288 2,646 280
Je unakula aina yoyote ya Iron supplement? Nenda ukachekiwa internally hosp kuna uwezekano una ulcers kwahio una bleed au cancer! Wahi hosp
Kuna kitu nimesahau kukujulisha kiongozi...

Kabla ya haya yote huwa tumbo langu linatabia ya kujaa gesi kama nikila vyakula aina ya maharage, chapati, maandazi nk.

Kuanzia mwezi wa 7 ktk nilikuwa nikijihisi maumivu ktk kifua pindi unapo geuka au kuinama na hata nikikandamiza najihisi maumivu kwa mbali.
Nikaenda Hospital Amana kupiga X - ray pamoja kupima Moyo, majibu yanaonyesha sina matatizo.

Wakanipa dawa ya kutuliza maumivu AROXICAM 15 na CLAVULIN.
Nikaanza kutumia kama siku tatu hivi, nikahisi mabadiliko tumboni haswa kiungulia.
Nameza dawa saa 2 asbh ikifika saa 5 au 6 napata kiungulia. Nakunywa maziwa pamoja na mlo wa mchana kiungulia kinapotea.
Ikifika jioni saa 12 kiungulia kina rudi tena naagiza maziwa kinapotea.

Sasa nikaamua niachane na hizo dawa, lakini tatizo bado, mwisho ndio yakanikuta mkuu kwa maelezo ya hapo juu
 
H

habbib Msafiri

Member
Joined
Dec 22, 2016
Messages
5
Likes
2
Points
5
Age
31
H

habbib Msafiri

Member
Joined Dec 22, 2016
5 2 5
Nimepata palalaizi upande wa kushoto mwezi na nusu sasa dawa gani itanisaidia
 
A

Atwoki

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2015
Messages
316
Likes
100
Points
60
Age
26
A

Atwoki

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2015
316 100 60
Write your reply.. Doctor Nina tatizo nimeathirika na punyeto vp naweza Fanya nirudi ali yangu n nguvu z uume kma awali ??
 
SOLDIER GENIUS

SOLDIER GENIUS

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2015
Messages
330
Likes
175
Points
60
SOLDIER GENIUS

SOLDIER GENIUS

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2015
330 175 60
Energy drinks ni kweli sinastimulate erection of penis? Na kudelay ejaculation? Kama kweli ipi mechanism yake mwilini?
 
Mjina Mrefu

Mjina Mrefu

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
2,778
Likes
2,511
Points
280
Mjina Mrefu

Mjina Mrefu

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2016
2,778 2,511 280
Habari yako,

Nina tatizo la kuwashwa kwa korodani miaka mitatu na nusu sasa.

Nimetumia dawa creams za hospital, pils za anti fungal, dawa za asili nyingi mno sijapona..

Nimemuambukiza kipenzi mke wangu pia.

Sijawahi kuchepuka na sijui chanzo ni nini.

Ugonjwa nilianza kuupata nilipokwenda safarini dsm mwaka 2016 February..

Nifanye nini niweze kupona kabisa????
 
G

Gorgeousnis

Member
Joined
Oct 15, 2018
Messages
17
Likes
0
Points
3
G

Gorgeousnis

Member
Joined Oct 15, 2018
17 0 3
Habari yako,

Nina tatizo la kuwashwa kwa korodani miaka mitatu na nusu sasa.

Nimetumia dawa creams za hospital, pils za anti fungal, dawa za asili nyingi mno sijapona..

Nimemuambukiza kipenzi mke wangu pia.

Sijawahi kuchepuka na sijui chanzo ni nini.

Ugonjwa nilianza kuupata nilipokwenda safarini dsm mwaka 2016 February..

Nifanye nini niweze kupona kabisa????
Kwa tiba ya uhakika na yenye matokeo asilimia mia nichek kwa namba 0656516902
 
knysna

knysna

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
311
Likes
70
Points
45
Age
30
knysna

knysna

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
311 70 45
Hellow wapendwa,

Nakaribisha maswali yoyote kuhusu dawa zozote zenye active ingredients (DRUGS). Kama una maswali kuhusu matumizi yake, matumizi yake pamoja na dawa nyingine, vyakula (interactions), athari zake (side effects) au hata kama unataka kujuzwa jinsi dawa inavyofanya kazi kutibu ugonjwa!!

Karibuni sana.

A



B


C


D


E



F
Nasumbuliwa na gono mwezi wa tatu sasahivi nilienda clinic nikachoma sindano usaha ukawa hautoki tena, nikawa fresh kabisa baada ya wiki mbili nikafanya mapenzi nilitumia condom fresh kabisa, asubuhi nilipo amka nikawa naisi maumivu sehemu zangu za pumbo nikavumilia kama siku mbili nikaenda tena clinic MR Doctor akanipa tena doz ya sindano na vidonge, baada ya wiki mbili nikajihisi nimepona kama kawaida nikafanya tena mapenzi nilitumia condom sema asubuhi nilipo amka nikawanaona kitu kama maji maji mazito meupe yanatoka kwenye ume wangu nikaenda tena clinic nikachoma sindano mpaka leo hii maji maji bado yanatoka Tu.
 
nelvine

nelvine

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2015
Messages
474
Likes
543
Points
180
nelvine

nelvine

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2015
474 543 180
Nasumbuliwa na gono mwezi wa tatu sasahivi nilienda clinic nikachoma sindano usaha ukawa hautoki tena, nikawa fresh kabisa baada ya wiki mbili nikafanya mapenzi nilitumia condom fresh kabisa, asubuhi nilipo amka nikawa naisi maumivu sehemu zangu za pumbo nikavumilia kama siku mbili nikaenda tena clinic MR Doctor akanipa tena doz ya sindano na vidonge, baada ya wiki mbili nikajihisi nimepona kama kawaida nikafanya tena mapenzi nilitumia condom sema asubuhi nilipo amka nikawanaona kitu kama maji maji mazito meupe yanatoka kwenye ume wangu nikaenda tena clinic nikachoma sindano mpaka leo hii maji maji bado yanatoka Tu.
Bro sure uwa unatumia condoms? Pia unavojitibu mtibu na mwenzi wako. Pia kuwa na mpenzi mmoja
 

Forum statistics

Threads 1,272,439
Members 489,973
Posts 30,450,705