Nakaribisha maswali kuhusu Tiba / Dawa


Alvin A.

Alvin A.

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2016
Messages
612
Points
1,000
Alvin A.

Alvin A.

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2016
612 1,000
Hellow wapendwa,

Nakaribisha maswali yoyote kuhusu dawa zozote zenye active ingredients (DRUGS). Kama una maswali kuhusu matumizi yake, matumizi yake pamoja na dawa nyingine, vyakula (interactions), athari zake (side effects) au hata kama unataka kujuzwa jinsi dawa inavyofanya kazi kutibu ugonjwa!!

Karibuni sana.
naomba kujua dawa effective ya kutoa mimba ya wiki 3-4
gharama zake na zinapatikana wapi
 
musa mfangavo

musa mfangavo

Member
Joined
Jan 4, 2017
Messages
8
Points
45
Age
21
musa mfangavo

musa mfangavo

Member
Joined Jan 4, 2017
8 45
Sorry naomba kufahamu tatizo lakuumwa miguukuwandani linasababishwa na nn?
 
bright platnumz

bright platnumz

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
2,313
Points
2,000
Age
20
bright platnumz

bright platnumz

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
2,313 2,000
Naomba kujua jinsi ya kulainisha kidevu kilicho momaa kwa kunyoa ndevu
 
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
585
Points
1,000
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
585 1,000
Nasumbuliwa na gono mwezi wa tatu sasahivi nilienda clinic nikachoma sindano usaha ukawa hautoki tena, nikawa fresh kabisa baada ya wiki mbili nikafanya mapenzi nilitumia condom fresh kabisa, asubuhi nilipo amka nikawa naisi maumivu sehemu zangu za pumbo nikavumilia kama siku mbili nikaenda tena clinic MR Doctor akanipa tena doz ya sindano na vidonge, baada ya wiki mbili nikajihisi nimepona kama kawaida nikafanya tena mapenzi nilitumia condom sema asubuhi nilipo amka nikawanaona kitu kama maji maji mazito meupe yanatoka kwenye ume wangu nikaenda tena clinic nikachoma sindano mpaka leo hii maji maji bado yanatoka Tu.
Me nadhani kuna haja ya kumaliza dozi na pia ukienda hospitali waambie ufanye kitu kinaitwa culture and sensitivity itasaidia kujua huyo mdudu dawa gani inamuondoa kwa asilimia zote
 
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
585
Points
1,000
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
585 1,000
naomba kujua dawa effective ya kutoa mimba ya wiki 3-4
gharama zake na zinapatikana wapi
Wiki tatu mpaka nne misoprostol inaweza kutoa
Ila jiulize kwann utoe mkuu fikiri mara mbili mpaka tatu
 
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
585
Points
1,000
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
585 1,000
Vidonda via tumbo dawa yake ni Nini dr please reply
Vidonda vya tumbo mara nyingi havitibiki ila inategemea na kisababishi chake kama ni bacteria utapewa dawa zitakazomuondoa huyo mdudu na kukupa afadhali pia kuna dawa za kupunduza acid na kadha wa kadha
Cha muhimu fuata management ulopewa na daktari wako ili vidonda visizidi kuongezeka ukubwa
 
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
585
Points
1,000
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
585 1,000
Habari yako,

Nina tatizo la kuwashwa kwa korodani miaka mitatu na nusu sasa.

Nimetumia dawa creams za hospital, pils za anti fungal, dawa za asili nyingi mno sijapona..

Nimemuambukiza kipenzi mke wangu pia.

Sijawahi kuchepuka na sijui chanzo ni nini.

Ugonjwa nilianza kuupata nilipokwenda safarini dsm mwaka 2016 February..

Nifanye nini niweze kupona kabisa????
Kafanye culture and sensitivity wanaweza jua dawa gani ni effective
Na kutokana na kua umetumia dawa nyingi za kila aina pengine wadudu wamekua sugu na dawa
And by the way anza na either flucanozole au griseofulvini wakati unaendelea kufanya hiyo test niliyokuambia
 
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
585
Points
1,000
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
585 1,000
Hello habari yako...

Pole sana na majukumu..

Nipo hapa kuwasilisha tatizo langu.
Nimeamka asubuhi naenda chooni haja kubwa najisaidia choose cheusi. Najiandaa kwenda kazini najihisi kizunguzungu. Natoka nyumbani nafika njiani napata kizunguzungu macho yanaona giza naishiwa nguvu na kutapika maji kama meusi hivi. Na sometimes kila nikitapika holaa.

Mkuu mpaka hapo tatizo nini...
Naomba muongozo kiongozi
Kutakua na tatizo kwenye mfumo wako wa umeng’enyaji nenda hospitali kwa maelezo zaidi
 
zere

zere

Member
Joined
Jul 31, 2018
Messages
90
Points
125
zere

zere

Member
Joined Jul 31, 2018
90 125
Polen na majukum wakuu . Ninatatizo la pre-mature ejaculation & nakumbhka o-level nlikuwa mwanachama wa chaputa 6years ago sasa ni victim wa pre-ejaculation naomba msaada. Mazoez nafanya sana
 
mava the mc

mava the mc

Member
Joined
Oct 6, 2018
Messages
68
Points
125
mava the mc

mava the mc

Member
Joined Oct 6, 2018
68 125
Hellow wapendwa,

Nakaribisha maswali yoyote kuhusu dawa zozote zenye active ingredients (DRUGS). Kama una maswali kuhusu matumizi yake, matumizi yake pamoja na dawa nyingine, vyakula (interactions), athari zake (side effects) au hata kama unataka kujuzwa jinsi dawa inavyofanya kazi kutibu ugonjwa!!

Karibuni sana.

A



B


C


D


E



F
Naomba msaada niliumia mkono kwenye maungio nikafungwa p.o.p kwa wiki 4 sasa Jana wametoa lakini mkono bado auko vizuli naomba kama kuna dawA naweza kutumia picha apo chini za X ray na mkono ulivyo sasa
screenshot_20181220-152951-jpeg.973145
img_20181220_104509-jpeg.973146
 
Mjina Mrefu

Mjina Mrefu

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
2,792
Points
2,000
Mjina Mrefu

Mjina Mrefu

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2016
2,792 2,000
Kafanye culture and sensitivity wanaweza jua dawa gani ni effective
Na kutokana na kua umetumia dawa nyingi za kila aina pengine wadudu wamekua sugu na dawa
And by the way anza na either flucanozole au griseofulvini wakati unaendelea kufanya hiyo test niliyokuambia
griseofulvin nimeitumia miezi miwili but hamna mabadiliko
 
Mjina Mrefu

Mjina Mrefu

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
2,792
Points
2,000
Mjina Mrefu

Mjina Mrefu

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2016
2,792 2,000
Kafanye culture and sensitivity wanaweza jua dawa gani ni effective
Na kutokana na kua umetumia dawa nyingi za kila aina pengine wadudu wamekua sugu na dawa
And by the way anza na either flucanozole au griseofulvini wakati unaendelea kufanya hiyo test niliyokuambia
Mkuu sifahamu Culture and sensitivity ni nini....nipe maelezo zaidi
 
Munamuge

Munamuge

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
401
Points
250
Munamuge

Munamuge

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
401 250
griseofulvin nimeitumia miezi miwili but hamna mabadiliko
Unapoitumia hakikisha unakula vyakula vyenye mafuta kwa wingi ili iweze kufanya kazi, vinginevyo utakua unaitumia kama kiburudisho tu. Kama hayo yote umezingatia na haijasaidia basi inaweza tatizo lako lisiwe fungal infection
 
Mjina Mrefu

Mjina Mrefu

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
2,792
Points
2,000
Mjina Mrefu

Mjina Mrefu

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2016
2,792 2,000
Unapoitumia hakikisha unakula vyakula vyenye mafuta kwa wingi ili iweze kufanya kazi, vinginevyo utakua unaitumia kama kiburudisho tu. Kama hayo yote umezingatia na haijasaidia basi inaweza tatizo lako lisiwe fungal infection
Mkuu, Naweza kupima hii kitu? vipimo gani? Maana nimeenda kwa Dermatologist Muhimbili, haja propose kuhusu vipimo, ananipa dawa tu hizo cream
 

Forum statistics

Threads 1,284,070
Members 493,941
Posts 30,811,622
Top