Najuta kusoma sms za watu...


Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,441
Likes
4,958
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,441 4,958 280
Heshima yenu wakuu. Leo nilikuwa safarini toka Moro kwenda Dar. Nilikaa jirani na dada wa kiarabu upande wa dirishani na mwanae alikuwa katikati katika siti za watu watatu. Njia nzima alikuwa bize na simu yake, huku akiwa na tabasamu pale anapotumiwa sms na mara mbili alipiga simu huku akiongea kimahaba bila kujali yupo katika basi. Nilibaki mdomo wazi pale alipojisahau na kuiweka simu katika hali iliyoniwezesha kusoma kila alichokuwa akikiandika. SMS kutoka simu ya huyo dada iliandikwa "NIMEKUPENDAJE, YAANI PALE NILITAMANI NIKUNYONYE****** Yaani mdada anyonye nanihii ya mwenzake.....!!
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,593
Likes
6,047
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,593 6,047 280
Bull shit mixed with none sense substance a.k.a makochokocho damn it.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,441
Likes
4,958
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,441 4,958 280
mnhhhhh siku ingine ukiwa una soma sms za mtu
unaweza tukanwa ushindwe kufanya lolote
anaandika tu .'kuna nyau nimekaa nae hapa kila sms anasoma'

halafu anakuacha uisome
Yaani ilitokea tu. Alikuwa kamaliza kuandika, kabla hajaituma akawa na mambo mawili kutuma hiyo sms na kuongea na mwanae. Hapo ndio akaiacha hiyo sms na nikaisoma, na nina uhakika hakujua kama nimeisoma.
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,133
Likes
5,545
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,133 5,545 280
mnhhhhh siku ingine ukiwa una soma sms za mtu
unaweza tukanwa ushindwe kufanya lolote
anaandika tu .'kuna nyau nimekaa nae hapa kila sms anasoma'

halafu anakuacha uisome
Hahahahahaha tena nyau lenyewe jizi kama yale ya feri....lol
 
obsesd

obsesd

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
1,226
Likes
5
Points
0
obsesd

obsesd

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
1,226 5 0
cooked up afu nonsese! aggghhhhh.
 
kanabali

kanabali

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
495
Likes
2
Points
35
kanabali

kanabali

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
495 2 35
mnhhhhh siku ingine ukiwa una soma sms za mtu
unaweza tukanwa ushindwe kufanya lolote
anaandika tu .'kuna nyau nimekaa nae hapa kila sms anasoma'

halafu anakuacha uisome
The Boss bwana,lakini ndo shida ya macho....hayana pazia.
 
Last edited by a moderator:
PLL

PLL

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
882
Likes
9
Points
35
Age
33
PLL

PLL

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
882 9 35
Mh kuna watu machokodo mpaka wanasikitsha
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,109
Likes
563
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,109 563 280
Zzzzzzzzzzz!!! Sasa umejifunza nini mkuu? Tupe somo nasiye!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,717
Likes
3,390
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,717 3,390 280
This message has been deleted by watu8
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,224
Likes
5,039
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,224 5,039 280
Unashangaa nini USA,ITALY,FRANCE,UK ruksa usagaji na wewe ulipaswa utupie ndoano ule walau chotara wa kiarabu
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,577
Likes
38,989
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,577 38,989 280
Heshima yenu wakuu. Leo nilikuwa safarini toka Moro kwenda Dar. Nilikaa jirani na dada wa kiarabu upande wa dirishani na mwanae alikuwa katikati katika siti za watu watatu. Njia nzima alikuwa bize na simu yake, huku akiwa na tabasamu pale anapotumiwa sms na mara mbili alipiga simu huku akiongea kimahaba bila kujali yupo katika basi. Nilibaki mdomo wazi pale alipojisahau na kuiweka simu katika hali iliyoniwezesha kusoma kila alichokuwa akikiandika. SMS kutoka simu ya huyo dada iliandikwa "NIMEKUPENDAJE, YAANI PALE NILITAMANI NIKUNYONYE*****" Yaani mdada anyonye nanihii ya mwenzake.....!!
*****.......
Wapi Richard Stubbs???
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,958
Likes
338
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,958 338 180
Mkuu nilitegemea mrejesho kwamba mkapeana namba na kuwekeana appointment ya kwenda kumnyonya yeye****kumbe unatuletea tu umbea!!!

Katavi, you have dissapointed your Brother.....
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,250,604
Members 481,419
Posts 29,738,564