mama D
JF-Expert Member
- Nov 22, 2010
- 20,458
- 36,481
Powa mkuuI hope kumekucha salama pande hizo.
Powa mkuuI hope kumekucha salama pande hizo.
imaviThis is true story!
Kipindi naingia mwaka wa pili chuo nilikutana na dada mmoja hivi ambaye nilitokea kumpenda, ilikuwa hivi: Ilikuwa mida ya mchana kama saa 7 au 8, kama sikosei. Tulikuwa na rafiki zangu tukitoka class, so ilikuwa kawaida yetu kwenda lunch pamoja lakini siku hiyo sikuwa najisikia njaa nikawaambia waende mi watanikuta class, washkaji wakakubali wakaniacha.
Nikiwa peke yangu class nikachukuwa vitabu vyangu na kuanza kufanya assignment. Ghafla akatokea dada mmoja ambaye kwa pale chuo sijawahi kumuona, ilikuwa mara yangu ya kwanza kumuona. Akaja moja kwa moja nilipokaa na kunisalimia, baada ya hapo akaomba nimsaidie swali walilopewa class kwao; kwa bahati nzuri lile swali nlikuwa nalijua, nikamwambia anipe kama dakika 15 hivi nilifanye, akakubali na kuniacha nilifanye. Wakati anaondoka nikamuomba namba yake ya simu ili nikimaliza nimstue, akakubali na kuniacha namba ya simu na kuondoka.
Baada ya dakika 15 nikawa nimemaliza so ikabidi nimcheck kwa text kumtaarifu, aka-respond na kuniambia sehemu alipo. Ikabidi nimfuate huko alipo, kweli nikamkuta na kumkuta akiwa katika discussion na fariki zake, nikamwachia akashukuru, nikaondoka.
Baada ya masaa kadhaa kupita akani-text kunipa hi, kiukweli nilishaanga coz sikutegemea kama atanitafuta. Basi tukaendelea kuchat, tukafahamiana vizuri kumbe ndio alikuwa anaanza first year, tuliendelea ku-chat kila siku na tukawa marafiki, na kila anapomaliza vipindi darasani akiwa anasepa lazima anitafute tuonane then nimsindikize kwenye kituo cha daladala.
Wakati siku zinazidi kwenda nikajikuta automatically nampenda. Siku moja wakati tuna-chat ikabidi nimwambie hisia zangu kwake, alikubali.
Siku hiyo nilifurahi sana, mahusiano yetu yaliendelea na kama kawaida yetu kukutana kabla ya vipindi na baada ya vipindi kuisha. Kila mtu alijua relation yetu pale. Siku moja nikaomba sex akanibania, nikajaribu kumbembeleza, wapi! Siku hiyoo ndiyo akaniambia kuwa baba yake ni pastor. Sikuwa surprised nikakubali kwasababu nilimpenda, nikamwambia may be baadaye tukioana itakuwa poa coz nilimuweka kwenye kundi la kuwa wife material, balaa likaanza. Nilimuona mtu ambaye amebadilika, hicho cha kwanza. Pili, pamoja na kuonana naye, ikifika mchana anadai njaa inamuuma. Well, nikaona sio mbaya kumnunulia msosi, mmh nilijuta aisee!
Alichokuwa anafanya anaita na rafiki zake na chakula anataka chips kuku na mayai yake + fruit juice ile ya Azam wakati anajua kiuchumi sikuwa vizuri kivile. Akiishiwa pen sijui na learning materials ni juu yangu, na mzigo nanyimwa. Nikimpigia simu ananijibu hovyo na kuna siku kwenye FB kapost na lijamaa lingine wanakunywa wine, kumuuliza akaniambia ni jamaa yake kitambo.
Kuanzia siku hiyo nilimpotezea sikumtafuta tena, lakini nashangaa now ni miaka kama 5 hivi imepita ananitafuta; ananiambia sijui kanimisi na bla bla kibao na mimi sina hata interest naye.
End of story.
[emoji16][emoji16][emoji16] Kwa ushauri wa Akina mlevi na wengineo,ntakula tunda kimasihara,nikishindwa ntawapa no. Mabaharia wamalize kazi.
[emoji106][emoji106] amen.mbaya zaidi pindi mida ya matumizi mchana anakuja na rafiki zake wanakula wanashiba halafu kuna mjanja mmoja hapo hapo ikifika mida ya ku-bet anaenda peke yake akiwa kashiba mjanja anakula tunda kimasihara hadi njaa inamuuma halafu anatafuta rafiki zake anakuja tena kwako kula....Ukishafanikisha ushauri wa MLEVi Mmoja Piga chini milele huyo.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] dahOmbi lako kujiunga ubaharia limekataliwa na haurudishi ada rodian
Sent using Jamii Forums mobile app
Sawa end of story" ongeza bidii kipaji unacho.This is true story!
Kipindi naingia mwaka wa pili chuo nilikutana na dada mmoja hivi ambaye nilitokea kumpenda, ilikuwa hivi: Ilikuwa mida ya mchana kama saa 7 au 8, kama sikosei. Tulikuwa na rafiki zangu tukitoka class, so ilikuwa kawaida yetu kwenda lunch pamoja lakini siku hiyo sikuwa najisikia njaa nikawaambia waende mi watanikuta class, washkaji wakakubali wakaniacha.
Nikiwa peke yangu class nikachukuwa vitabu vyangu na kuanza kufanya assignment. Ghafla akatokea dada mmoja ambaye kwa pale chuo sijawahi kumuona, ilikuwa mara yangu ya kwanza kumuona. Akaja moja kwa moja nilipokaa na kunisalimia, baada ya hapo akaomba nimsaidie swali walilopewa class kwao; kwa bahati nzuri lile swali nlikuwa nalijua, nikamwambia anipe kama dakika 15 hivi nilifanye, akakubali na kuniacha nilifanye. Wakati anaondoka nikamuomba namba yake ya simu ili nikimaliza nimstue, akakubali na kuniacha namba ya simu na kuondoka.
Baada ya dakika 15 nikawa nimemaliza so ikabidi nimcheck kwa text kumtaarifu, aka-respond na kuniambia sehemu alipo. Ikabidi nimfuate huko alipo, kweli nikamkuta na kumkuta akiwa katika discussion na fariki zake, nikamwachia akashukuru, nikaondoka.
Baada ya masaa kadhaa kupita akani-text kunipa hi, kiukweli nilishaanga coz sikutegemea kama atanitafuta. Basi tukaendelea kuchat, tukafahamiana vizuri kumbe ndio alikuwa anaanza first year, tuliendelea ku-chat kila siku na tukawa marafiki, na kila anapomaliza vipindi darasani akiwa anasepa lazima anitafute tuonane then nimsindikize kwenye kituo cha daladala.
Wakati siku zinazidi kwenda nikajikuta automatically nampenda. Siku moja wakati tuna-chat ikabidi nimwambie hisia zangu kwake, alikubali.
Siku hiyo nilifurahi sana, mahusiano yetu yaliendelea na kama kawaida yetu kukutana kabla ya vipindi na baada ya vipindi kuisha. Kila mtu alijua relation yetu pale. Siku moja nikaomba sex akanibania, nikajaribu kumbembeleza, wapi! Siku hiyoo ndiyo akaniambia kuwa baba yake ni pastor. Sikuwa surprised nikakubali kwasababu nilimpenda, nikamwambia may be baadaye tukioana itakuwa poa coz nilimuweka kwenye kundi la kuwa wife material, balaa likaanza. Nilimuona mtu ambaye amebadilika, hicho cha kwanza. Pili, pamoja na kuonana naye, ikifika mchana anadai njaa inamuuma. Well, nikaona sio mbaya kumnunulia msosi, mmh nilijuta aisee!
Alichokuwa anafanya anaita na rafiki zake na chakula anataka chips kuku na mayai yake + fruit juice ile ya Azam wakati anajua kiuchumi sikuwa vizuri kivile. Akiishiwa pen sijui na learning materials ni juu yangu, na mzigo nanyimwa. Nikimpigia simu ananijibu hovyo na kuna siku kwenye FB kapost na lijamaa lingine wanakunywa wine, kumuuliza akaniambia ni jamaa yake kitambo.
Kuanzia siku hiyo nilimpotezea sikumtafuta tena, lakini nashangaa now ni miaka kama 5 hivi imepita ananitafuta; ananiambia sijui kanimisi na bla bla kibao na mimi sina hata interest naye.
End of story.
sioni kama kuna umuhimu wa kula mzigo kimasihara usije uka fall mazima akakupiga vizurii itakuwa kashia pata details zako anakuoa umekuwa mtamu anataka kukupiga anakuja udahaifu wako atakuangusha mwamba,mpotezee tuu mbona tushia hudumia sana hata mate atukupata kawaida hiyo ajali kazinii happy holiday
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] dah
Sent using Jamii Forums mobile app
Ndio kinachoomumiza mpaka sasa,chips kuku mayai na juice unamind kwa miaka 5,NIMEKUNYOSHEA MIKONO aiseeBro, inaelekea ulimuhonga vya kutosha.
poa komaa nae kibabeRound hii hawezi kunidondosha kwa K.O ✊✊
Ndio kinachoomumiza mpaka sasa,chips kuku mayai na juice unamind kwa miaka 5,NIMEKUNYOSHEA MIKONO aisee
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahah[emoji2][emoji2][emoji1][emoji1] AAA wapi!
Kuomba P na kunyimwa bado ukaendelea kumnunulia chakula na juice? NO WAY kwangu hapo ni TERMINATION instantlyThis is true story!
Kipindi naingia mwaka wa pili chuo nilikutana na dada mmoja hivi ambaye nilitokea kumpenda, ilikuwa hivi: Ilikuwa mida ya mchana kama saa 7 au 8, kama sikosei. Tulikuwa na rafiki zangu tukitoka class, so ilikuwa kawaida yetu kwenda lunch pamoja lakini siku hiyo sikuwa najisikia njaa nikawaambia waende mi watanikuta class, washkaji wakakubali wakaniacha.
Nikiwa peke yangu class nikachukuwa vitabu vyangu na kuanza kufanya assignment. Ghafla akatokea dada mmoja ambaye kwa pale chuo sijawahi kumuona, ilikuwa mara yangu ya kwanza kumuona. Akaja moja kwa moja nilipokaa na kunisalimia, baada ya hapo akaomba nimsaidie swali walilopewa class kwao; kwa bahati nzuri lile swali nlikuwa nalijua, nikamwambia anipe kama dakika 15 hivi nilifanye, akakubali na kuniacha nilifanye. Wakati anaondoka nikamuomba namba yake ya simu ili nikimaliza nimstue, akakubali na kuniacha namba ya simu na kuondoka.
Baada ya dakika 15 nikawa nimemaliza so ikabidi nimcheck kwa text kumtaarifu, aka-respond na kuniambia sehemu alipo. Ikabidi nimfuate huko alipo, kweli nikamkuta na kumkuta akiwa katika discussion na fariki zake, nikamwachia akashukuru, nikaondoka.
Baada ya masaa kadhaa kupita akani-text kunipa hi, kiukweli nilishaanga coz sikutegemea kama atanitafuta. Basi tukaendelea kuchat, tukafahamiana vizuri kumbe ndio alikuwa anaanza first year, tuliendelea ku-chat kila siku na tukawa marafiki, na kila anapomaliza vipindi darasani akiwa anasepa lazima anitafute tuonane then nimsindikize kwenye kituo cha daladala.
Wakati siku zinazidi kwenda nikajikuta automatically nampenda. Siku moja wakati tuna-chat ikabidi nimwambie hisia zangu kwake, alikubali.
Siku hiyo nilifurahi sana, mahusiano yetu yaliendelea na kama kawaida yetu kukutana kabla ya vipindi na baada ya vipindi kuisha. Kila mtu alijua relation yetu pale. Siku moja nikaomba sex akanibania, nikajaribu kumbembeleza, wapi! Siku hiyoo ndiyo akaniambia kuwa baba yake ni pastor. Sikuwa surprised nikakubali kwasababu nilimpenda, nikamwambia may be baadaye tukioana itakuwa poa coz nilimuweka kwenye kundi la kuwa wife material, balaa likaanza. Nilimuona mtu ambaye amebadilika, hicho cha kwanza. Pili, pamoja na kuonana naye, ikifika mchana anadai njaa inamuuma. Well, nikaona sio mbaya kumnunulia msosi, mmh nilijuta aisee!
Alichokuwa anafanya anaita na rafiki zake na chakula anataka chips kuku na mayai yake + fruit juice ile ya Azam wakati anajua kiuchumi sikuwa vizuri kivile. Akiishiwa pen sijui na learning materials ni juu yangu, na mzigo nanyimwa. Nikimpigia simu ananijibu hovyo na kuna siku kwenye FB kapost na lijamaa lingine wanakunywa wine, kumuuliza akaniambia ni jamaa yake kitambo.
Kuanzia siku hiyo nilimpotezea sikumtafuta tena, lakini nashangaa now ni miaka kama 5 hivi imepita ananitafuta; ananiambia sijui kanimisi na bla bla kibao na mimi sina hata interest naye.
End of story.