Najuta kumpenda mtoto wa mchungaji

Najuta kumpenda mtoto wa mchungaji

Alichokuwa anafanya anaita na rafiki zake na chakula anataka chips kuku na mayai yake + fruit juice ile ya Azam wakati anajua kiuchumi sikuwa vizuri kivile. Akiishiwa pen sijui na learning materials ni juu yangu, na mzigo nanyimwa. Nikimpigia simu ananijibu hovyo na kuna siku kwenye FB kapost na lijamaa lingine wanakunywa wine, kumuuliza akaniambia ni jamaa yake kitambo.
Hii aya umeandika kwa hisia , ukipata muigizaji mzuri mtatengeneza filamu poa sana
 
Mbona matendo yake hayana uhusiano na kuwa mtoto wa mchungaji tabia ni zile zile we ulikuwa wa chuo na wengine walikuwepo kulingana na nafasi alizowapa
[emoji848] Yap,bt angalau angenificha kuliko kujionyesha na kujimwambafai na jamaa mwingine,inapain sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
bro nawewe kidogo una uwoga sema kidogo jasiri,unamtumiaje sms ... mwambie mama kamati uliyokuja nayo nadhani haina mwaliko wangu kwaiyo bajeti yake haikuwa settled mapema kwaiyo hapo wajiongeze... hapo sim mpaka chato zitapigwa kulipia deni walilokuwa


Tatizo sisi vijana wakiume waki Tanzania hatujiamini na waoga kusema mfano wewe mtoa post mpenzi wako hana agiza vyakula na vinywaji vya ghalama pamoja na marafik zake wewe unakaa kimya tu!!
Ulitakiwa kumwambie ukweli Mimi siwez kumudu kulipia vitu mnavyo hagiza tena kwa sms na hunamwambie mimi naondoka, vijana tukiwa wakimya tunakaatu tunaogopa kuchekwa, tusipo kuwa makini madem watatugeuza fursa, penzi hanapewa mwingine tena
Kwakulazimishwa utasikia baby kesho nakuja lakin jamaa linajibu Usije kesho sitakuwepo, lakin wewe ukiomba unapigwa siasa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Usimtafute. Unajua kwenye suala la ngono huwa tunaona sisi wanaume tunafaidi sana lakini siyo kweli kwa 100%. Utamu mnaenjoy wote yaani mnagawana 50/50. Miaka 5 unajua alikuwa wapi? alikuwa na nani? Endelea na mambo yako yaliyopita yamepita huenda amepata virusi huko na anataka mfe wote. Mpuuze
Noted mkuu 😊😊😊
 
Huo ushauri tu Mlevi Mmoja umeniacha hoi...mwambie tu aachane nae huwez jua Mwenyez Mungu amemuepushia na kitu gani.

Huyo mdada amerud sbb anajua huyo mkaka alimpndg sn so hawz kupindua kwake, atataka amfilisi tena, hkn mpnz ya kwl apo.

Sent using Jamii Forums mobile app


🤔🤔🤔 mmh,Asante mzee.
 
bro nawewe kidogo una uwoga sema kidogo jasiri,unamtumiaje sms ... mwambie mama kamati uliyokuja nayo nadhani haina mwaliko wangu kwaiyo bajeti yake haikuwa settled mapema kwaiyo hapo wajiongeze... hapo sim mpaka chato zitapigwa kulipia deni walilokuwa
Kuna mambo yaku mwambia mpenz wako watu wasisikie, Alafu mwamke mpaka anakuletea marafiki zake kuja kukutia hasara kasha kusoma siku nyingi tu labda ni mtu wakujionyesha na unapenda kuoneka mawe yamo, na mpenz wako hamijua uyu mwanaume nilienae pesa yake naipata kwa binde asubutu kukuletea wanachama.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Happy watoto wa pastors wanazingua sana,,,,kuna mmoja alinisumbua kweli Hadi ikabidi niwe naenda ibada za kilokole.....huwezi amini kuna cku nimekutana nae chalinze kwa mwarabu anakula pombe kwenye bar moja inaitwa Facebook alishtuka sana .since there huwa cna imani na hao raia kbs nawachukulia poa tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole baharia ila ulikosea mwanzo kuanza kujipa majukumu yasiyokuhusu, inakuwaje unamhudumia as if n mkeo au dem unayebandua? Ulibugi mno hawa viumbe hawanaga shukran, chapa kwanza ndo huduma iendelee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom