Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
Jephta2003
JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2008
Last seen
Yesterday at 11:59 AM
Posts
6,736
Reaction score
6,638
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by Jephta2003
Find all threads by Jephta2003
Live New Posts
Postings
About
Jephta2003
reacted to
Tate Mkuu's post
in the thread
Wicknell Chivayo alikuwa wapi enzi za Magufuli?
with
Thanks
.
Kwa akili za Magufuli angeweza hata kumkamata iwapo angeingia kwenye 18 zake. Singasinga na Rugemalila hawatokuja kumsahau Mgufuli...
Yesterday at 11:05 AM
Jephta2003
reacted to
Sozo_'s post
in the thread
Chalamila: Kama kutakuwa na dereva ambaye hanisikizi, familia yake itamsahau
with
Thanks
.
Siku hizi wanajisema hadharani!?
Yesterday at 10:45 AM
Jephta2003
reacted to
RRONDO's post
in the thread
Kwanini NHC haivunji vighorofa vya kale vya Upanga (kuanzia Fire hadi Selander) ili kujenga majengo marefu ya kisasa?
with
Thanks
.
Sio kuvunja na kujenga tu lazima uwe na hio hela ya kujenga. Wanahitaji wabia nenda na hela zako mpige JV.
Yesterday at 10:40 AM
Jephta2003
reacted to
Red black's post
in the thread
Nini kinafanya Wazazi walio wengi kumpenda mtoto mmoja zaidi kuliko wengine?
with
Thanks
.
Hauwezi kuwa mlevi,mraibu wa drugs,kichaa,mwizi, halafu wazazi wakupende never
Yesterday at 12:42 AM
Jephta2003
reacted to
Palac's post
in the thread
Niwafanye nini hawa watu..?
with
Thanks
.
Hivi ukiondoka unachokitaka utakipata nje au unaona single mother wanafaidi nje Kaza mwanamke ndoa sio lele mama hivyo zungumza nae...
Yesterday at 12:39 AM
Jephta2003
reacted to
Baby Doll's post
in the thread
Niwafanye nini hawa watu..?
with
Thanks
.
Sijui nikushauri hapo uliposema hautaki ushauri? Nakushauri hivo hivo utajua mwenyewe. Pole sana kwa changamoto hiyo sis, ila watoto...
Yesterday at 12:37 AM
Jephta2003
replied to the thread
Wadada, Nini Kinawavutia kwa Mwanaume Hasa?
.
Hela tu
Yesterday at 12:29 AM
Jephta2003
replied to the thread
Kitu cha kwanza anachofanya Msambaa baada ya kupata kazi ni kumroga bosi
.
MwanaFA sio Msambaa ni Mbondei
Yesterday at 12:23 AM
Jephta2003
reacted to
secretarybird's post
in the thread
Kitu cha kwanza anachofanya Msambaa baada ya kupata kazi ni kumroga bosi
with
Thanks
.
MwanaFA anajaribu kumloga Paulo Makonda, lakini...
Yesterday at 12:22 AM
Jephta2003
reacted to
Donatello's post
in the thread
Wazee wa TV Series: Unaambiwa hizi ndio Best TV Series hadi sasa kwa Karne ya 21
with
Thanks
.
Ili ujue hio orodha ni upumbafu hakuna Prison Break
Saturday at 2:10 PM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register