Huko ni kujifariji tu ila cha moto mnakiona, na kati ya watu wanaoongoza kwa vidonda vya tumbo na prusure ni wanaume, mnakufa mnooo ndio maana wachache.
Hahahaaaa ila izo ni mbinu zetu tuu kwenu. Ila usipokuwa na ka mvuto huyo mwanaume utamtolea wapi adi akuzoee ajue wew ni mcheshi au mkarimu.
Hahahaaa
Huu ni mtazamo finyu wa maisha. Kufanya kazi si mateso/shida, na kuolewa
si pepo/maisha ya raha.
Tusibishane sana, huo ndo mtazamo wangu cute b.
Kweli yaani raha sana mamy tunalabua hela za wanaume tunavyotaka.
Umeona mapovu yanavyowadondoka eee.
Inauma ila hamna namnaaa
Nishakuja mwaya, naona tu unavyojishebedua kuwa wa kike, raha sanaaaa, yaani silali njaa, siishiwi, duuuuh raha sana.
baada ya hapo,wanakimbilia kuokoka....
Eti men only love once!!!!! Tunapigwa au tunapigana? Nenda jukwaa la mmu uone wanaolia lia zaidi kule ni akina nani? Ila hela zenu tunazifaidiiiiiii, na raha juuu maana kwenye tukio sisi ndio tunafaidi zaidi.
Ucheshi haujifichi hata siku moja. Yani ukiwa kwenye kundi la watu utakuwa kimya sekunde kadhaa tu lakini baada ya hapo utaonekana tu.
Hahahhahaaaa.
Kuna mwanaume aliwahi kunitoa luch nikaagiza mikuku na mipombe migumu ya pesa ndefu lol ghafla mtu anatokwa na mishipa ya kichwa machoo mekunduuu maninaaa nikasem kimoyo moyo alizqni ningeagizq kiepe yai na soda eeeee... tulivyotoka hapo ndukii aliyotoka daaah
Hahahaaaaaa unamchuna mtu mpaka ata siku ukimpa p anaishangaa tuu anakuwa kamaaminiii.
Hao wote wanaolalama wanahonga dia wew waone tuu.
Sasa apo wanaumia lakini ndo hivyo hawawezi kuacha kuhonga
Ndio dawa yao, mie kuna siku nilizungushwa karibia niimaliza dsm hizo gharama sio mchezo, kajichetua kuchukua rum ya gharama inayokaribia laki akijifariji mzigo anakula, kumbe nishapanga yangu ghafla napigiwa simu nahitajika home fastaaa, eti bado akazama mfukoni kinicash ili niwahi home,(akijipa moyo maybe kesho yake angekata kiu), hapo ndio niliamini kweli hela ya mwanaume haina kazi zaidi ya kutugharamikia.
Wanaachaje kuhonga sasa, kuhonga hakukwepeki.
Sawa mkuu ila hela zenu tamu sana.
Hahahaaaaaa unajua adi hurumaa duuu....
Kipindi nasoma chuo nilikuwa na bum 100% na huyo mkaka alikuwa na asilimia sijui 50 sasa bum likiingia tuu ananikatia hela ndefu adi namwonea huruma. Tukienda canteen ni yeye analipa nikimwambia naumwa yeye anani gharamia.... maskini anaenda adi kufanya kazi badala ya kusoma mweeee sema tulivyomaliza tukapotezana nammis kinoma sijui nitapata wapi namba yake
Wahonge tuu maana hamna namna.
Wakakoroge na zege wakawe vibega nani anajal cha muhimu pesa ijeee
Inawezekana ikawa kweli, kwa sababu si hauzitafuti wewe. Hata nyie ni watamu pia.
Hahahaaaaaa unajua adi hurumaa duuu....
Kipindi nasoma chuo nilikuwa na bum 100% na huyo mkaka alikuwa na asilimia sijui 50 sasa bum likiingia tuu ananikatia hela ndefu adi namwonea huruma. Tukienda canteen ni yeye analipa nikimwambia naumwa yeye anani gharamia.... maskini anaenda adi kufanya kazi badala ya kusoma mweeee sema tulivyomaliza tukapotezana nammis kinoma sijui nitapata wapi namba yake
Haaaaa kumbe ni wewe ?