kiumbe kipya
JF-Expert Member
- Sep 30, 2016
- 2,831
- 1,304
ndoto mchana ,na mwenyewe ana timing zake pia ukiboreshewa leo unasahau yote ya nyumaHivi mkuu nawe unaamini kavuruga maisha ya watu 12,000 tu? Ajira shida, bomoa bomoa, nyongeza ya mishahara, lugha chafu bukoba, na uchafu mwingine mwingi ni dhidi ya hao watu 12,000 tu? Akiendelea kujidanganya hivi hatoamini kitakachomkuta kwenye kampeni 2020.
Akitaka kuamini kwamba mambo yatakuwa magumu aruhusu mikutano kwa wapinzani hata kwa wiki 2 tu...