Najiuliza tu, Rais Magufuli atafanyaje Kampeni 2020?!

Najiuliza tu, Rais Magufuli atafanyaje Kampeni 2020?!

Ukawa njia nyeupeeeee...
Makinikia sio maada tena...na sijaona hoja ya msngi kwa huyu bwana jpm
 
Mi namuomba mh.Rais wetu na kipenzi chetu JPM mwaka 2020 wala asihangaike kupiga kampeni yeye atujulishe kuwa anagombea tena baaasi biashara kwisha.
 
Kipindi hicho kila mpenda nchi itabidi ijitolee Munga kuhakikisha wananchi ndo washindi na sio kikundi cha watu wala rushwa, wabinafsi, roho mbaya, wanaguzi n.k. Hata kama itatupasa kufa bora maana kial nafsi itaonja mauti tuuu, sooner or later..!!!
 
Hivi 2020 ikifika, kile kipindi cha kampeni

Najiuliza tuu hivi mheshimiwa president atakapokuwa anaomba kura zetu atatumia aina gani ya maneno yatakayotushawishi tumpe kura?

Je atasema kuwa pakitokea njaa hatotoa chakula kwa vile serikali haina shamba?

Kwamba pakitokea maafa tusitegemee msaada toka serikalini, na hata watu wakichanga misaada itapelekwa kwenye mambo ya maendeleo

Kwamba atahakikusha wote wenye vyeti feki wanaondoka kwenye ajira japo yeye haangalii kama mtu anajua kusoma A ila anayechapa kazi?

Kuwa hatoongeza mishahara wala kupandisha madaraja mpaka uzalishaji uongezeke

Mengine naomba mnisaidie kuyaongezea....

Je hizo kauli atazitoa kweli?
polisi ccm unawajua wewe? ngoja utaona
 
wala haitaji hata kampeni huko ni kupoteza ela tu ,tutamshauri akae Ikulu asubiri kuapishwa tu,ila kama wewe upo kwenye ile list ya 12,000 lazima ufikirie hivyo bwana kaka.
Hivi mkuu nawe unaamini kavuruga maisha ya watu 12,000 tu? Ajira shida, bomoa bomoa, nyongeza ya mishahara, lugha chafu bukoba, na uchafu mwingine mwingi ni dhidi ya hao watu 12,000 tu? Akiendelea kujidanganya hivi hatoamini kitakachomkuta kwenye kampeni 2020.

Akitaka kuamini kwamba mambo yatakuwa magumu aruhusu mikutano kwa wapinzani hata kwa wiki 2 tu...
 
Atafanya na magari ya maji ya kuwasha, fanya fujo uchapwe, makarani watakuwa wajeda, marufuku kwenda kwenye kampeni za vyama pinzani mnahatarisha amani,Wapinzani ni wachochezi watawekwa under house arrest.nk nk


VERY SIMPLE CCM WILL WIN FOR 51 PERCENT..TAKE IT OR LEAVE IT. VOTE OR NOT VOTE. HAPA KAZI TU
 
Nyimbo za komba ni kampeni tosha, wasanii na pushup, na orodha ya miradi ya maendeleo
 
Jamani mwenye email ya ccm anisaidie pls pm nna shida nayo nmeanzsha thread but imefutwa sijui kwanini ila mwenye nayo ani pm hata ya hon. Polepole pia... Pm guys sio hapa
 
Labda azuiwe na ccm mkutano mkuu nje ya hapo kompyuta zitampigia kura naye atashinda tatizo ni katiba hailuhusu raisi kutoka nje ya ccm
 
Hivi 2020 ikifika, kile kipindi cha kampeni

Najiuliza tuu hivi mheshimiwa president atakapokuwa anaomba kura zetu atatumia aina gani ya maneno yatakayotushawishi tumpe kura?

Je atasema kuwa pakitokea njaa hatotoa chakula kwa vile serikali haina shamba?

Kwamba pakitokea maafa tusitegemee msaada toka serikalini, na hata watu wakichanga misaada itapelekwa kwenye mambo ya maendeleo

Kwamba atahakikusha wote wenye vyeti feki wanaondoka kwenye ajira japo yeye haangalii kama mtu anajua kusoma A ila anayechapa kazi?

Kuwa hatoongeza mishahara wala kupandisha madaraja mpaka uzalishaji uongezeke

Mengine naomba mnisaidie kuyaongezea....

Je hizo kauli atazitoa kweli?
wakurugenzi wa wilaya zote ni wateule wa rais, makatibu tawala wa mikoa na wilaya, wakuu wa mikoa na wilaya, mwenyekiti wa tume ya uchaguzi, jaji mkuu n.k. hapo sasa
 
2020 sio pushap tena, atakuja na staili ya kichula chula. Watanzania watashangilia na kisha kwenye kura watampa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom