Najiuliza tu, Rais Magufuli atafanyaje Kampeni 2020?!

Najiuliza tu, Rais Magufuli atafanyaje Kampeni 2020?!

Hivi 2020 ikifika, kile kipindi cha kampeni

Najiuliza tuu hivi mheshimiwa president atakapokuwa anaomba kura zetu atatumia aina gani ya maneno yatakayotushawishi tumpe kura?

Je atasema kuwa pakitokea njaa hatotoa chakula kwa vile serikali haina shamba?

Kwamba pakitokea maafa tusitegemee msaada toka serikalini, na hata watu wakichanga misaada itapelekwa kwenye mambo ya maendeleo

Kwamba atahakikusha wote wenye vyeti feki wanaondoka kwenye ajira japo yeye haangalii kama mtu anajua kusoma A ila anayechapa kazi?

Kuwa hatoongeza mishahara wala kupandisha madaraja mpaka uzalishaji uongezeke

Mengine naomba mnisaidie kuyaongezea....

Je hizo kauli atazitoa kweli?
Ataongeza mishahara Kwa wafanya Mei Modi 2020
 
Hivi 2020 ikifika, kile kipindi cha kampeni

Najiuliza tuu hivi mheshimiwa president atakapokuwa anaomba kura zetu atatumia aina gani ya maneno yatakayotushawishi tumpe kura?

Je atasema kuwa pakitokea njaa hatotoa chakula kwa vile serikali haina shamba?

Kwamba pakitokea maafa tusitegemee msaada toka serikalini, na hata watu wakichanga misaada itapelekwa kwenye mambo ya maendeleo

Kwamba atahakikusha wote wenye vyeti feki wanaondoka kwenye ajira japo yeye haangalii kama mtu anajua kusoma A ila anayechapa kazi?

Kuwa hatoongeza mishahara wala kupandisha madaraja mpaka uzalishaji uongezeke

Mengine naomba mnisaidie kuyaongezea....

Je hizo kauli atazitoa kweli?
Katiba yetu kupiga kampeni ni kupenda tu
 
2015 nilikuwa namhurumia sana jinsi alivyokuwa akipigwa na jua huku akipata shida sana kuwashawishi watz huku ccm yake ikiwa haiaminiki hata kidogo, ni wazi silaha iliyombeba ni jina lake tu, ambalo leo ukilitaja mbele za watu unashuhudia nyuso za watz zikikutizama kwa huzuni iliyochanganyika na kukata tamaa...

Nilipata shida sana kumtetea huku nikipata changamoto kubwa sana ya upinzani kutoka kwa vijana wenzangu waliodai ccm imeoza na haitokaa iweze kutuletea maendeleo, zaidi itatunyonya tu hadi mwisho wake...

Point yangu niliyoisimamia ni kwamba naamini katika magufuli si ccm, lakini bado nilishambuliwa kwamba urais ni taasisi na inaundwa kwa mfumo mkubwa ambao nao ni mchafu (ndani ya ccm), pia tuhuma zake pia nilitajiwa. Nilielewa lakini sikutaka kubadili msimamo na kusema nampa nafasi, akichemka basi sitomuamini yeyote atokaye ccm...

Nilifanikiwa kushawishi wanyonge kadhaa wakamchagua japo mimi sikupiga kura, ila leo hii wananilaumu sana. Magufuli alifanikiwa kuukwaa urais. Alishinda kihalali au NEC walifanya yao? Mimi sijui. Ila leo hii najuta sana kutumia energy yangu kubwa kumsapoti mtu ambaye leo hii anatuona kama mbuzi wake tu!

Mheshimiwa hata kama unapita huku, uone malalamiko ya raia wako. Ukiona wengi wanapiga kelele ujue kweli kuna tatizo, badilika ndugu yangu ubabe hausaidii. 2020 imekaribia utahangaika sana!

Kumbuka yaliyokukuta kwenye maeneo ya watu waliokuwa tayari wanajielewa kama Arusha, Tanga, Mbeya na Dar es Salaam, ulitaabika sana na kwenye sanduku uliona walichokufanyia. Bongo ya 2020 si kama ya 2015, wengi watakuwa tayari wanajielewa. Mimi yangu macho tu........
 
Hivi 2020 ikifika, kile kipindi cha kampeni

Najiuliza tuu hivi mheshimiwa president atakapokuwa anaomba kura zetu atatumia aina gani ya maneno yatakayotushawishi tumpe kura?

Je atasema kuwa pakitokea njaa hatotoa chakula kwa vile serikali haina shamba?

Kwamba pakitokea maafa tusitegemee msaada toka serikalini, na hata watu wakichanga misaada itapelekwa kwenye mambo ya maendeleo

Kwamba atahakikusha wote wenye vyeti feki wanaondoka kwenye ajira japo yeye haangalii kama mtu anajua kusoma A ila anayechapa kazi?

Kuwa hatoongeza mishahara wala kupandisha madaraja mpaka uzalishaji uongezeke

Mengine naomba mnisaidie kuyaongezea....

Je hizo kauli atazitoa kweli?
1.
Hivi 2020 ikifika, kile kipindi cha kampeni

Najiuliza tuu hivi mheshimiwa president atakapokuwa anaomba kura zetu atatumia aina gani ya maneno yatakayotushawishi tumpe kura?

Je atasema kuwa pakitokea njaa hatotoa chakula kwa vile serikali haina shamba?

Kwamba pakitokea maafa tusitegemee msaada toka serikalini, na hata watu wakichanga misaada itapelekwa kwenye mambo ya maendeleo

Kwamba atahakikusha wote wenye vyeti feki wanaondoka kwenye ajira japo yeye haangalii kama mtu anajua kusoma A ila anayechapa kazi?

Kuwa hatoongeza mishahara wala kupandisha madaraja mpaka uzalishaji uongezeke

Mengine naomba mnisaidie kuyaongezea....

Je hizo kauli atazitoa kweli?
1.Ataongeza Mishra Mei Mosi 2020
2. Atatoa mil.50 kwakila Kijiji January 2020
Ongeza mbinu zingine
 
Hivi 2020 ikifika, kile kipindi cha kampeni

Najiuliza tuu hivi mheshimiwa president atakapokuwa anaomba kura zetu atatumia aina gani ya maneno yatakayotushawishi tumpe kura?

Je atasema kuwa pakitokea njaa hatotoa chakula kwa vile serikali haina shamba?

Kwamba pakitokea maafa tusitegemee msaada toka serikalini, na hata watu wakichanga misaada itapelekwa kwenye mambo ya maendeleo

Kwamba atahakikusha wote wenye vyeti feki wanaondoka kwenye ajira japo yeye haangalii kama mtu anajua kusoma A ila anayechapa kazi?

Kuwa hatoongeza mishahara wala kupandisha madaraja mpaka uzalishaji uongezeke

Mengine naomba mnisaidie kuyaongezea....

Je hizo kauli atazitoa kweli?
Kununua ndege kiholela pasipo bunge kupitia mikataba ya ununuzi, kujenga uwanja wa ndege chato kwa kuchukua pesa Hazina kienyeji
 
Atafanya na magari ya maji ya kuwasha, fanya fujo uchapwe, makarani watakuwa wajeda, marufuku kwenda kwenye kampeni za vyama pinzani mnahatarisha amani,Wapinzani ni wachochezi watawekwa under house arrest.nk nk
Wanajeshi wa jwtz wamenyimwa mikono na marupurupu mengi ambayo walikuwa wakipata kipindi cha huko nyuma.
 
2020 uchaguzi hamna utafutwa atajiongezea mda wa madaraka maana ameshaboronga sana hamna namna ya kupata kura Hata kwa kipofu au kiziwi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom