jimmymziray
JF-Expert Member
- Aug 20, 2013
- 816
- 515
- Thread starter
- #121
Kwani 2015 aliombaje kura?
Kwa push-ups na kucheza mapanga shaa ya wanaume tmk
Kwani 2015 aliombaje kura?
wala haitaji hata kampeni huko ni kupoteza ela tu ,tutamshauri akae Ikulu asubiri kuapishwa tu,ila kama wewe upo kwenye ile list ya 12,000 lazima ufikirie hivyo bwana kaka.Hivi 2020 ikifika, kile kipindi cha kampeni
Najiuliza tuu hivi mheshimiwa president atakapokuwa anaomba kura zetu atatumia aina gani ya maneno yatakayotushawishi tumpe kura?
Je atasema kuwa pakitokea njaa hatotoa chakula kwa vile serikali haina shamba?
Kwamba pakitokea maafa tusitegemee msaada toka serikalini, na hata watu wakichanga misaada itapelekwa kwenye mambo ya maendeleo
Kwamba atahakikusha wote wenye vyeti feki wanaondoka kwenye ajira japo yeye haangalii kama mtu anajua kusoma A ila anayechapa kazi?
Kuwa hatoongeza mishahara wala kupandisha madaraja mpaka uzalishaji uongezeke
Mengine naomba mnisaidie kuyaongezea....
Je hizo kauli atazitoa kweli?
Mkuu ninasikitika na kushangaa sana usaliti anaoufanya mkulu. Najiuliza hivi huyu kamanda ndiye yule aliyesota kwenye kampeni 2015? Watz walimuamini lakini leo hii kasahau kabisa!
LABDA HUKO KWENU GEITAwala haitaji hata kampeni huko ni kupoteza ela tu ,tutamshauri akae Ikulu asubiri kuapishwa tu,ila kama wewe upo kwenye ile list ya 12,000 lazima ufikirie hivyo bwana kaka.
kaskazini moja hiyoLABDA HUKO KWENU GEITA
Hivi 2020 ikifika, kile kipindi cha kampeni
Najiuliza tuu hivi mheshimiwa president atakapokuwa anaomba kura zetu atatumia aina gani ya maneno yatakayotushawishi tumpe kura?
Je atasema kuwa pakitokea njaa hatotoa chakula kwa vile serikali haina shamba?
Kwamba pakitokea maafa tusitegemee msaada toka serikalini, na hata watu wakichanga misaada itapelekwa kwenye mambo ya maendeleo
Kwamba atahakikusha wote wenye vyeti feki wanaondoka kwenye ajira japo yeye haangalii kama mtu anajua kusoma A ila anayechapa kazi?ta
Kuwa hatoongeza mishahara wala kupandisha madaraja mpaka uzalishaji uongezeke
Mengine naomba mnisaidie kuyaongezea....
Tatizo letu sisi watanzania ni kwamba tulizoea kudanganywa kwa miaka na miaka. Tukazoeshwa lugha tamu na laini tukiamini ndio ustaarabu wenyewe.
Kwa kweli ni ustaarabu mbovu sana, kwani kutoambiana ukweli kumechangia katika huu umasikini mwingi uliozagaa kila kona. JPM anaongea anachokiona ni ukweli, kama kinakufurahisha au kukuchukiza, kwake jukumu linakuwa limetimizwa.
Na usiangalie upande wa kauli zake tu, je utekelezaji wa anachokiongea una matatizo yoyote yale?. Huyo anayeambiwa kuwa hakuna chakula cha bure, watoto wake wanaosoma shule ya msingi wanalipia ada?. Hakujengwi zahanati katika kata anayoishi?.
Tusiangalie kauli tu, tuangalie na utekelezaji wa kile kilichoahidiwa mwaka 2015.
Kafanye analysis kujua kula ziko wapi na wapiga kura ni akina nani? kama kawaida Dar, Kilimanjaro, Arusha, Mbeya, Zanzibar-esp Pemba , upinzani watapata kura za kutosha, usitegemee nje hapo kuna kura zao za kutosha, magufuli atabeba huko kuliko salia, na ndio kuna wapiga kura wengi.
a
Hivi 2020 ikifika, kile kipindi cha kampeni
Najiuliza tuu hivi mheshimiwa president atakapokuwa anaomba kura zetu atatumia aina gani ya maneno yatakayotushawishi tumpe kura?
Je atasema kuwa pakitokea njaa hatotoa chakula kwa vile serikali haina shamba?
Kwamba pakitokea maafa tusitegemee msaada toka serikalini, na hata watu wakichanga misaada itapelekwa kwenye mambo ya maendeleo
Kwamba atahakikusha wote wenye vyeti feki wanaondoka kwenye ajira japo yeye haangalii kama mtu anajua kusoma A ila anayechapa kazi?
Kuwa hatoongeza mishahara wala kupandisha madaraja mpaka uzalishaji uongezeke
Mengine naomba mnisaidie kuyaongezea....
Je hizo kauli atazitoa kweli?
Huyu ndie laisi tunae mtaka wegi kwahio nawaomba watu acheni kumjadili fanjieni Wana nchiwenu maendereo siokukicha mnasema ooo wenzenu wanachapakazi mtapoteza mwelekeo sana
Rejea nyimbo NDIO MZEE NA SIO MZEE
Mpinzani ukiwa jukwaani ukisema ccm haijafanya kitu, unashushwa unapelekwa police station kuhojiwa uchochez
acheni upuuzi hamuoni standard gauge hamuoni mafly over hamjaona mabarabara yanayojengwa hamuoni vita ya rushwa ilivyopamba moto hamjaona vita dhidi ya madawa ya kulevya
Viboko vingi shuleni vilitufanya mazezeta.Hivi 2020 ikifika, kile kipindi cha kampeni
Najiuliza tuu hivi mheshimiwa president atakapokuwa anaomba kura zetu atatumia aina gani ya maneno yatakayotushawishi tumpe kura?
Je atasema kuwa pakitokea njaa hatotoa chakula kwa vile serikali haina shamba?
Kwamba pakitokea maafa tusitegemee msaada toka serikalini, na hata watu wakichanga misaada itapelekwa kwenye mambo ya maendeleo
Kwamba atahakikusha wote wenye vyeti feki wanaondoka kwenye ajira japo yeye haangalii kama mtu anajua kusoma A ila anayechapa kazi?
Kuwa hatoongeza mishahara wala kupandisha madaraja mpaka uzalishaji uongezeke
Mengine naomba mnisaidie kuyaongezea....
Je hizo kauli atazitoa kweli?