2015 nilikuwa namhurumia sana jinsi alivyokuwa akipigwa na jua huku akipata shida sana kuwashawishi watz huku ccm yake ikiwa haiaminiki hata kidogo, ni wazi silaha iliyombeba ni jina lake tu, ambalo leo ukilitaja mbele za watu unashuhudia nyuso za watz zikikutizama kwa huzuni iliyochanganyika na kukata tamaa...
Nilipata shida sana kumtetea huku nikipata changamoto kubwa sana ya upinzani kutoka kwa vijana wenzangu waliodai ccm imeoza na haitokaa iweze kutuletea maendeleo, zaidi itatunyonya tu hadi mwisho wake...
Point yangu niliyoisimamia ni kwamba naamini katika magufuli si ccm, lakini bado nilishambuliwa kwamba urais ni taasisi na inaundwa kwa mfumo mkubwa ambao nao ni mchafu (ndani ya ccm), pia tuhuma zake pia nilitajiwa. Nilielewa lakini sikutaka kubadili msimamo na kusema nampa nafasi, akichemka basi sitomuamini yeyote atokaye ccm...
Nilifanikiwa kushawishi wanyonge kadhaa wakamchagua japo mimi sikupiga kura, ila leo hii wananilaumu sana. Magufuli alifanikiwa kuukwaa urais. Alishinda kihalali au NEC walifanya yao? Mimi sijui. Ila leo hii najuta sana kutumia energy yangu kubwa kumsapoti mtu ambaye leo hii anatuona kama mbuzi wake tu!
Mheshimiwa hata kama unapita huku, uone malalamiko ya raia wako. Ukiona wengi wanapiga kelele ujue kweli kuna tatizo, badilika ndugu yangu ubabe hausaidii. 2020 imekaribia utahangaika sana!
Kumbuka yaliyokukuta kwenye maeneo ya watu waliokuwa tayari wanajielewa kama Arusha, Tanga, Mbeya na Dar es Salaam, ulitaabika sana na kwenye sanduku uliona walichokufanyia. Bongo ya 2020 si kama ya 2015, wengi watakuwa tayari wanajielewa. Mimi yangu macho tu........