Najiuliza tu, Rais Magufuli atafanyaje Kampeni 2020?!

Najiuliza tu, Rais Magufuli atafanyaje Kampeni 2020?!

Akija na polisi n mitutu lazima tumpe kura tu
Hivi 2020 ikifika, kile kipindi cha kampeni

Najiuliza tuu hivi mheshimiwa president atakapokuwa anaomba kura zetu atatumia aina gani ya maneno yatakayotushawishi tumpe kura?

Je atasema kuwa pakitokea njaa hatotoa chakula kwa vile serikali haina shamba?

Kwamba pakitokea maafa tusitegemee msaada toka serikalini, na hata watu wakichanga misaada itapelekwa kwenye mambo ya maendeleo

Kwamba atahakikusha wote wenye vyeti feki wanaondoka kwenye ajira japo yeye haangalii kama mtu anajua kusoma A ila anayechapa kazi?

Kuwa hatoongeza mishahara wala kupandisha madaraja mpaka uzalishaji uongezeke

Mengine naomba mnisaidie kuyaongezea....

Je hizo kauli atazitoa kweli?
 
Dr. Kitila Mkumbo kashasema atapeleka maji kila sehemu kiasi kwamba Magufuli hatakuwa na kazi ya kufanya kampeni, kama atazunguka atazunguka kupungia watu tu.

Ndicho alichosema Kitila Mkumbo hicho.
 
Dr. Kitila Mkumbo kashasema atapeleka maji kila sehemu kiasi kwamba Magufuli hatakuwa na kazi ya kufanya kampeni, kama atazunguka atazunguka kupungia watu tu.

Ndicho alichosema Kitila Mkumbo hicho.



Etiiii.....
 
Sitegemei watoto Wa watumishi Wa umma wapate mikopo ya vyuo vikuu,wajisomeshe wenyewe

Pesa za kila kijiji milioni 50 tupo katika uhakiki Wa idadi kamili ya vijiji ,vingine ni hewa


Usisahau zahanati kila kijiji, hospital kila wilaya na hospitali za rufaa kila mkoa
 
Huyo eti msomialikuwamshaurimkubwa wa wapinzani.

Mara tu kabadilika baada ya kuonjeshwa keki ya taifa.

Hatari sana.


Au ndio wale maintelijensia wa kuharibu upinzani sasa they are showing their true colour
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom