Akija na polisi n mitutu lazima tumpe kura tu
Hivi 2020 ikifika, kile kipindi cha kampeni
Najiuliza tuu hivi mheshimiwa president atakapokuwa anaomba kura zetu atatumia aina gani ya maneno yatakayotushawishi tumpe kura?
Je atasema kuwa pakitokea njaa hatotoa chakula kwa vile serikali haina shamba?
Kwamba pakitokea maafa tusitegemee msaada toka serikalini, na hata watu wakichanga misaada itapelekwa kwenye mambo ya maendeleo
Kwamba atahakikusha wote wenye vyeti feki wanaondoka kwenye ajira japo yeye haangalii kama mtu anajua kusoma A ila anayechapa kazi?
Kuwa hatoongeza mishahara wala kupandisha madaraja mpaka uzalishaji uongezeke
Mengine naomba mnisaidie kuyaongezea....
Je hizo kauli atazitoa kweli?