Najisikia raha sana ninapowaumiza wanawake

Najisikia raha sana ninapowaumiza wanawake

gonamwitu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2018
Posts
2,210
Reaction score
2,839
Ahlan wasalan wanajukwaa salamu nawasalimia,

Linapokuja suala la mahusiano ya kimapenzi, mimi ni mmoja kati ya wanaume nilyeumizwa sana na wanawake imefikia stage nawachukia sana wanawake.

Kutoka chini ya uvungu wa moyo wangu, kwa nia ya dhati kabisa nimedhamiria kuwaumiza wanawake na ninafurahi sana kuona mwanamke analia na kuumia kwasababu yangu.
 
Na baba yako angemuumiza au kumliza mamayako ungekuwa hapo ulipo?heshimu wanawake....ni mama zetu...sidhan kama kuteswa kwako nao kunaharalisha nia ovu kwao...
 
Badilisha mind-set yako Mkuu! Watu wote me na wameumizwa so kama utaishi kwa mawazo hayo naamini utakuja kuimia zaidi ya ulivyoumia. Muwindaji huwindwa pia sasa ni swala la timing tu
 
Ni kweli, mtu wa aina yako ni lazima awe ameumizwa sana, ila usilipe kisasi mkuu, kisasi ni cha Mungu, ninajua hiyo ni psychological torture. Niliwahi kuwa karibu na mtu wa ina yako,yeye alikuwa anabadilisha wanawake kila baaada ya siku mbili au tatu na ilikuwa hajali wale wanaoumia kwa kuachwa, lakini nilikuja kugundua katika story zake siku moja, kuwa aliwahi kutendwa na mwanamke ambaye alimpenda sana na alipanga kumuoa. Sikushauri kama na wewe huo ni mpango wako kwani mwisho wa siku ni wewe utakayeumia.
 
Back
Top Bottom