Najihisi mimi wa tofauti humu ndani

Najihisi mimi wa tofauti humu ndani

images
 
Umeongea ukweli na hii inaonesha wewe sio mgeni tena.....
Nakupa alert tuu kwa jukwaa la siasa linaweza lisiwe zuri sana kwa afya yako..hahahaa....kule ni rahisi zaidi kutukanwa na pia ni rahisi zaidi kwa watu kujua uwezo wa akili yako kwa post yako moja tuu unaweza kuitwa kilaza.. .nyumbu....msukule wa Lumumba....buku saba...msukule wa mbiwe & Co., Wasaliti and all sorts of name for the rest of your jf Id life....by the way karibu
 
Tangu nimeifahamu jf 2013 nimewahi kuona dada mmoja tu akiitaja live. Zaidi ya hapo ni kwenye vyombo vya habari tu. Huwa nikikaa kupiga stori hasa huku vijijini najikuta nimekaa kimya tu, kwasababu kiukweli vichwa vya wabongo wa vijijini vipo empty mno!!!

Japo sijabahatika kusoma hadi elimu za juu, bado always namshukuru sana Mungu kwa kunionesha JF-The Home of Great Thinkers... Hii kitu imenifanya kujua mambo mengi sana ambayo sikuyajua mwanzo, that's why huwa nakosa cha kuongea na jamii inayozunguka. Nimeshaachana na fb kabisa kwasababu huwa nashindwa kuelewa mambo ya kule.
 
Nimefurahi Sana aiseee, hii Mada Kali Sana. Mwezi uliopita nilinunua Fulana ya JF, cha kushangaza nilipokwenda nayo mtaani na ofisini kila mtu alikua ananiangalia kwa Jicho la tofauti.

Huu ni mwaka wangu wa kumi (10), Nimekutana na Marafiki wengi Sana, very friendly Sana tu

Humu ndani wako akina Prof Tibaijuka, Mwapachu, mawaziri wenye akili na wasio na akili, wapo wapenda ngono, na tuna jukwaa letu kabisa la mambo ya Kikubwa, Yaani kuna Memba huwezi mkuta Popote pale zaidi ya jukwaa la mambo ya Kikubwa. Kuna jukwaa la Biashara, Ujasiriamali huko nako kuna fursa za kufa mtu, Ukitaka zile networking business Haya, bitcoin, Rifaro, Qnet, na akina Nani Yule wa Jangid Plaza, wapo.
Kwa kifupi Jf ina content zote Z Ukifika jukwaa la Afya, utashangaa watu wanabishana kuhusu uwepo wa AIDS Yaani ni facts tu. Unatamani au ukajilaumu Kwanini Ile mambo unaigonga kwa mpira wakati iko safe!

Njoo kwenye Siasa, kuna vilaza wakila aina, hadi watu wamebatizwa majina.

Ukianza kuandika kuhusu JF hutakaa uimalize
Nimependa analysis yako imekaa poa sana na aya ya pili toka mwisho "kuna vilaza wa kila aina hadi wamepewa majina"[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Namleta Uzi nae ameeleza vizuri sana [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122]

Where we dare to talk openly
Long live jf
 
kabisa mkuu, ukija kwenye gambling kuna experts wanajitolea kumfilisi muhindi utadhan wana undugu na wabetiji wakina Pdidy DeepPond etc
ukipigwa tungule mtafute mtaalam Mshana Jr
Fix na story za uongo utazipata kwa GuDume
pia Jf haiko nyuma sababu tuna mpaka wagonjwa wa akili wakina Deogratius Kisandu

hekoo JF
Kula like hiyo Mkuu kwa wema kabisa [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] mwishoni unakutana na kisandu
 
Mkuu kuna vichwa humu vinatambulika kwa majina na majukumu yao pia yanajulikana na michango yao kwenye jamii inaonekana pia. Humu kuna Zitto Kabwe, Profesa Mkumbo, Paskali Mayala, Dr Slaa nk.
 
Exactly JF is the home of great thinkers
sasa vizazi vya Fb na Insta haviwezi kuja kwa wingi huku vifuate Nini huku"" wkati members wa huu mtandao niwale watu ambao wameamua kuishi bila show off""
......watu wana akili humu hatari"" ukitaka kujiujua kuwa wewe ni empty kichwani jiunge na huu mtandao..kisha peruzi kwenye yale majukwaa ya juu mpka kwenye jukwaa la 7 hivi ...ndio utajionea balaaa"""
 
Humu nimepata maalifa kabla ya kuwa member.nilikua msomaji sana wa gazeti la raia mwema. Sasa mbwambo katika makala zake akawa anaigusia jf.nikaanza kufuatilia mijadala ya humu.zamani ilikua mikali na watu wanajenga hoja. Enzi ya mayalla,kiranga,mwanakijiji.invisible, Na nyani ngabu wa enzi zile ilikuwa hatalii sasa hivi kumepwaya japo wapo kina izzo.Malcolm.nk kwenye intelligence wanafanya vizuri
 
Nimefurahi Sana aiseee, hii Mada Kali Sana. Mwezi uliopita nilinunua Fulana ya JF, cha kushangaza nilipokwenda nayo mtaani na ofisini kila mtu alikua ananiangalia kwa Jicho la tofauti.

Huu ni mwaka wangu wa kumi (10), Nimekutana na Marafiki wengi Sana, very friendly Sana tu

Humu ndani wako akina Prof Tibaijuka, Mwapachu, mawaziri wenye akili na wasio na akili, wapo wapenda ngono, na tuna jukwaa letu kabisa la mambo ya Kikubwa, Yaani kuna Memba huwezi mkuta Popote pale zaidi ya jukwaa la mambo ya Kikubwa. Kuna jukwaa la Biashara, Ujasiriamali huko nako kuna fursa za kufa mtu, Ukitaka zile networking business Haya, bitcoin, Rifaro, Qnet, na akina Nani Yule wa Jangid Plaza, wapo.
Kwa kifupi Jf ina content zote Z Ukifika jukwaa la Afya, utashangaa watu wanabishana kuhusu uwepo wa AIDS Yaani ni facts tu. Unatamani au ukajilaumu Kwanini Ile mambo unaigonga kwa mpira wakati iko safe!

Njoo kwenye Siasa, kuna vilaza wakila aina, hadi watu wamebatizwa majina.

Ukianza kuandika kuhusu JF hutakaa uimalize
hahaaa..eti kuna watu wapo kwenye jukwaa LA kikubwa na huwezi kuwakuta popote zaidi ya huko huko...daahhh ila kwli aisee...kuna jamaa mmoja hivi yeye huwa yupo kwenye jukwaa la jokes..yaani huwezi kumkuta katika jukwaa lolote lile tofauti na lile ""
 
Mawazo yako nilikuwa nayo tangu nwaka juzi ila sikuyaweka tu humu.
Nina zaidi ya marafiki 10 niliowaelimisha kuhusu jamiiforum na baadhi yao ni wababa wakubwa ambao pia niliwapakulia application ya jf, tatizo likawa kwamba wao ni wasomaji ambao hawajajisajili.
Nina hamu kweli watu waijue jamiforum kwasababu kuna mengi mazuri yapo humu ambayo ambayo na ni vigumu kuyapata maeneo mengine.
 
Kuna msemo huwa ninasema kuwa matatizo mengi tunayoyapata sisi kama jamii ya watanzania yanasababishwa na idadi ya wajinga kuzidi idadi ya wenye akili. Na mbaya zaidi jamii yetu imeshindwa kuwatumia wale wachache wenye akili kuleta maendeleo. Kwa hiyo mleta mada kwa uchambuzi wako ulioutoa ni wazi kuwa wewe ni mwenye upeo mkubwa wa kufikiri. Karibu JF mkuu. Kwa hao uliowashudia ni kati ya wale wasioshughulisha bongo zao kuchambua maswala mbalimbali na kufuatilia yanayotokea katika jamii. In short they are the ones who watch when things happen and not making things happen. Jamii forums imenifanya niwe na dunia yangu na wanonizunguka wananiona najitenga. Ila ukweli ni kuwa JF imanifanya nitambue uwezo wa kufikiri na Kuchambua maswala katika jamii ulivyo.
 
Karibu mgeni. Na wewe tayari ndio Mwana jf kama ukiwa kwenye public huwa unalog in humu itafika kipindi utaona nuksi na hiyo ID utabadilisha.
Master Plan ..kama vile nakujua...Hahahaaa...!U remind me of a certain whatsapp group
 
Back
Top Bottom