Naitangaza harusi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naitangaza harusi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Barubaru, Jun 27, 2011.

  1. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Amani iwe juu yenu.

    Nimepokea simu kutoka kwa aliyekuwa member wa barza hii Bw Hossam Mohammed Hafif Al Miskry ( HM Hafif) ambaye kitaaluma ni Civil Engineer wa Kalafiy Construction ya Saud Arabia kuwa panapo majaaliwa taarih 8 July 2011 ataozesha mtoto wake Hajjat Dr Rufeeda Hossam Mohd Al Maskry kwa Engineer Fareed Fahad Abdullah Al Walad .

    Harusi hiyo itafungwa Huko Zanzibar katika msikiti mkuu wa Malindi baada ya Swalat al Jumaa na baadae Chakula cha mchana Serena Hotel Zanzibar.

    Bwana na Bibi harusi wote wanaishi na kufanya kazi Muscat Oman. Mama Daktari hospitali kuu ya Jeshi Oman na baba ni Mhandisi wa kampuni ya mafuta Oman (PDO)

    Amewaomba woooote nduge zake muhudhurie bila kukosa. Hata mimi InshAllah nitakuja na mke wangu.

    Shime alaykum, karibuni kwani sherehe ni watu na watu ndio nyie.

    Nitatoa ufafanuzi zaidi mara atakapo nijulisha.
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    kila la kheri kwa hao maharusi watarajiwa!


    Ila wana majina magumu hao!
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Ni majina ya kiarabu na mimi labda nimeaandika kwa yanavyotamkika kwa kiarabu.

    Lakini kwa Kiswahili ni Dr RUFIDA na Bw Harusi mtarajiwa ni Fahadi.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 501
    Trophy Points: 180
    Ntakuja kula kipunga.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Honger HM Hafif, hongera sana kwa hatua ya kuozesha!
    Panapo majaliwa tutakuwepo!
     
  6. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,919
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    InshaAllah iwe harusi ya kheri
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,950
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Kweli sherehe ni watu na watu ndio sisi! Safi sana na hongera kwa maharusi hao.
     
  8. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawataki uwingi wa kheri na afya njema kuifikia hiyo siku njema kwa Rabuka.
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,388
    Likes Received: 7,713
    Trophy Points: 280
    Unajuwa JF ina members wangapi? ila ninachofahamu mimi Hm Haffif ni wewe mwenyewe,........... very interesting!
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,940
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri yakhe!
     
  11. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Hahahaaa, Dr., hiyo Frida huwa inatamkwa Frida na siyo Firida.

    Umenikumbusha kuna picha niliona imechorwa na mtoto kwenye picha kuna TV na mtoto kaandika SKIRINI (Screen). Mwingine alikuwa na kigugumizi na akawa anajitahidi kurudia neno alilosikia na alisikika akisema "fu.... fu..... fu...... fulashi" (flash).

    Nifikishie hongera kwa ndugu, jamaa na marafiki na niwatakie sherehe njema . Salimia familia na mpe Seif hi.
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,241
    Likes Received: 14,481
    Trophy Points: 280
    Honger HM Hafif
     
  13. S

    Sweetlove Member

    #13
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni jambo jema Mungu awasaidie.Hongera sana na asante kwa invitation!
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,926
    Likes Received: 5,080
    Trophy Points: 280
    all the best kwa maharusi


    . . . Ila hayo majina almanusra ulimi uteguke
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dr.Manyaunyau naona umeweka picha yako kwene avatar..Haidhuru sana tutakaribia kusherehesha shughli insh'allah mradi tu kuombeana uhai.
     
  16. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,809
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    siku hizi hata waarabu wanasoma
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,039
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Hongera sana HM Haffif kwa kuozesha...
    Kila la heri kwa maharusi.
     
  18. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Siku nyingi ahali yangu Labda nikupe picha yangu kamili na vazi langu la kila siku kazini. Nakukaribisha sana na nitakutafuta Ijumaa tano nitakapo fika dar es salaam
     

    Attached Files:

  19. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Itakuuma sana lakini habari ndio hiyo. karibu sana kwenye harusi ili uwaone wasomi wengi zaidi.
     
  20. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    karibu sana kwenye harusi ili uweze kuhakikisha hayo uyanenayo. karib bila kukosa
     
Loading...