NaInvest hapa je nitapata CUSTOMERS....


Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
destylatory-sprzet-laboratoryjny.jpg



mandugu Msaada Huu mtambo uko mbioni nauingiza mikoa yote....Mbege, Machozi ya Simba aka Sophia, Kaskazin, Nyanda za juu kusini, kanda ya ziwa, pwani, je itapokelewa vilivyo?
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
New level of Gongo, Rev Masanilo sasa kazi kwako mkuu maana ulilalamika sana pombe gani sasa naja kuwashika wote to another level.....Ilemela mlihoyi? Arusha Shimboni? kazi kwenu, nimeusomea miaka miwili kuuendesha si utani, machozi ya chui haya sio ya Simba tena....
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
New level of Gongo, Rev Masanilo sasa kazi kwako mkuu maana ulilalamika sana pombe gani sasa naja kuwashika wote to another level.....Ilemela mlihoyi? Arusha Shimboni? kazi kwenu, nimeusomea miaka miwili kuuendesha si utani, machozi ya chui haya sio ya Simba tena....

Haahaaaa!!!!!!!!!!! Umeipata ile-prayer yake ya mipombe????? Hakika Rev. itamfaa.

Ila mkuu usihofu kuhusu biashara, hii ngoma italipa vibaya. Alafu inaonekana hutahitaji kupeleka bidhaa inayotengenezwa na mtambo huu mahali popote ili kuthibitishwa ubora
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,876
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,876 1,712 280
sina la kusema, nadhani Tonge atatufafanulia maana machozi ya simba ndo yalimpeleka shule, sasa kama mnalet machozi ya chui sijui ajira ya babu yake itakuwaje.
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
Haahaaaa!!!!!!!!!!! Umeipata ile-prayer yake ya mipombe????? Hakika Rev. itamfaa.

Ila mkuu usihofu kuhusu biashara, hii ngoma italipa vibaya. Alafu inaonekana hutahitaji kupeleka bidhaa inayotengenezwa na mtambo huu mahali popote ili kuthibitishwa ubora

Ubora wake wa juu kiama mzee, nimeikamulia two years mzee najua how to make it na mitambo iko njiani, TBS lazima hapa waagize vifaa vingine maana imeover do walizonazo....hahahaha
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
sina la kusema, nadhani Tonge atatufafanulia maana machozi ya simba ndo yalimpeleka shule, sasa kama mnalet machozi ya chui sijui ajira ya babu yake itakuwaje.
Watawezeshwa yeye na familia yake mkuu...ila sijasikia toka kwa Rev Masanilo sijui yuko wapi?
 

Forum statistics

Threads 1,237,000
Members 475,398
Posts 29,275,450