Naingia (kimaandano) mabadiliko zaid.


D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,306
Likes
7
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,306 7 135
Mi. Ni mgeni kujiunga ila nimeathirika zaidi kwa kuisoma JF mara kwa mara mkoo juu mazee hata cjui nlikuwa wapi siku zote na kinachonisukuma zaidi ni hii dhuluma ambayo sijawahi kuwaza kama inaweza kutokea Tanzania yetu hasa sehemu muhimu kama ya uchaguzi mkuu hapa nilipo naona kuna wazalendo waliojeruhiwa wa kutosha pamoja huko mitaani ni hivi TUNASUBIRI TAMKO LA RAIS WETU KIPENZI DK.SILAA ATOE TAMKO TUANDAMANE NA SUTI NA CHUPA YA MAJI KUONYESHA ULIMWENGU KUWA SISI TUNAOANDAMANA SIYO WAHUNI NI WATU WENYE KAZI ELIMU NA HESHIMA ZETU KATIKATI YA JAMII. Tunasubiri tamko la kimabadiliko zaidi.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
dduuuuhhh inaelekea unamengi sana
ya kuongezea kwenye jamii hii..
milango iko wazi
karibu sana ....
lete mambo:smile-big:
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,306
Likes
7
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,306 7 135
dduuuuhhh inaelekea unamengi sana
ya kuongezea kwenye jamii hii..
milango iko wazi
karibu sana ....
lete mambo:smile-big:
Thnx. Guys. ila tushikane zaidi kama wazalando wa taifa hili vinginevyo nchii imeshauzwa kwa wachache wenye hela wasio na huruma na nchi hii na tusipojiangalia watauza mpaka wake zetu walioko majumbani mwetu kwa kuwahonga na uspika kumbe ni aina ya kummwaga sita HILI LITAWAGHARIMU NA HAWATAAMINI KINACHOWAJIA
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Mi. Ni mgeni kujiunga ila nimeathirika zaidi kwa kuisoma JF mara kwa mara mkoo juu mazee hata cjui nlikuwa wapi siku zote na kinachonisukuma zaidi ni hii dhuluma ambayo sijawahi kuwaza kama inaweza kutokea Tanzania yetu hasa sehemu muhimu kama ya uchaguzi mkuu hapa nilipo naona kuna wazalendo waliojeruhiwa wa kutosha pamoja huko mitaani ni hivi TUNASUBIRI TAMKO LA RAIS WETU KIPENZI DK.SILAA ATOE TAMKO TUANDAMANE NA SUTI NA CHUPA YA MAJI KUONYESHA ULIMWENGU KUWA SISI TUNAOANDAMANA SIYO WAHUNI NI WATU WENYE KAZI ELIMU NA HESHIMA ZETU KATIKATI YA JAMII. Tunasubiri tamko la kimabadiliko zaidi.
Ulikuwa wapi siku zote? Uko juu sana
Karibu
Karibu
Karibu
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
Karibu sana mkuu.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,597
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,597 523 280
Karibu, tuendelee kuwa pamoja.
 

Forum statistics

Threads 1,235,534
Members 474,641
Posts 29,225,867