Naidai Serikali milioni 65 tangu 2018

Naidai Serikali milioni 65 tangu 2018

Mungu Tusamehe Afrika

Senior Member
Joined
Jan 18, 2022
Posts
139
Reaction score
204
Habarini,
Kila leo serikali inakopa fedha nje za riba ili kutumia kwenye mambo yenye faida kwa viongozi hasa 10% kwanini haikopi pesa ilipe madeni inayodaiwa na wananchi?

Mimi naidai serikali zaidi ya 65mln tangu 2018 nimeenda mahakamani nimeshinda kesi niekazia hukumu nimeenda hadi TAMISEMI na Hazina mkurugenzi wa halmashauri husika kaelekezwa anilipe lakini kwa kiburi tu amegoma mahakama nayo inaogopa kutoa amri ya kumkamata, sasa hilo la serikali ya Tanzania kuwajali na kuwa sikivu kwa wananchi wake linatoka wapi?

RAIS SAMIA SERIKALI YAKO NA VIONGOZI WAKO WANAKAIDI AMRI ZA MAHAKAMA NA AWALIPI MADENI YETU TUNAOMBA UINGILIE KATI
 
Mahakama ya Tanzania ni dhaifu sana kwasababu hakuna separation of power.

Pole sana mkuu. Tena hapo itakuwa watu wanataka mgawane hiyo hela. Rushwa inapendwa sana na hao watu ila siku wakifurushwa wanataka waonewe huruma.
 
Taarifa tukujue nani halafu tuendelee.
Weka hata barua...??
 
Ndugu ulifanya biashara gani na serikali.
Nadhani ungeweka wazi ulichoiuzia ingekuwa rahisi kushauriwa.
 
kawaulize wastaafu wakwambie ili uache kujiona ni wewe tu ndio unaidai serikali
 
Nenda kwa madalali waliosajiliwa na Mahakama.. Kama ulikazia hukumu..
ukifika huko.. mkurugenzi mwenyewe atakutafuta
 
CMA ndo nini mkuu msaada plz naamini na mm itanisaidia

Commission for Mediation and Arbitration, hii ni tume ya upatanishi na usuluishi juu ya migogoro ya mwajiri na mwajiriwa.Nafikiri ndio hatua ya kwanza pindi usiporizishwa na maamuzi ya mwajiri wako basi unaenda fungua shauri huku na baadae usuporizishwa na tume hii basi ndipo utakiwa kwenda mahakamani.​

 
Habarini,
Kila leo serikali inakopa fedha nje za riba ili kutumia kwenye mambo yenye faida kwa viongozi hasa 10% kwanini haikopi pesa ilipe madeni inayodaiwa na wananchi?

Mimi naidai serikali zaidi ya 65mln tangu 2018 nimeenda mahakamani nimeshinda kesi niekazia hukumu nimeenda hadi TAMISEMI na Hazina mkurugenzi wa halmashauri husika kaelekezwa anilipe lakini kwa kiburi tu amegoma mahakama nayo inaogopa kutoa amri ya kumkamata, sasa hilo la serikali ya Tanzania kuwajali na kuwa sikivu kwa wananchi wake linatoka wapi?

RAIS SAMIA SERIKALI YAKO NA VIONGOZI WAKO WANAKAIDI AMRI ZA MAHAKAMA NA AWALIPI MADENI YETU TUNAOMBA UINGILIE KATI
Kiufupi ni kwamba watendaji wa serikali wanalipa kwenye manunuzi mapya kwakuwa wanapata payback hayo madeni ya zamani hayana payback kwahiyo hawahangaiki nayo
 

Commission for Mediation and Arbitration, hii ni tume ya upatanishi na usuluishi juu ya migogoro ya mwajiri na mwajiriwa.Nafikiri ndio hatua ya kwanza pindi usiporizishwa na maamuzi ya mwajiri wako basi unaenda fungua shauri huku na baadae usuporizishwa na tume hii basi ndipo utakiwa kwenda mahakamani.​

Ofisi zao huwa ziko wapi??
 
Back
Top Bottom