Naichukia Yanga kuliko kitu chochote duniani

Naichukia Yanga kuliko kitu chochote duniani

Wamebaatisha vipi? Na kila kiti kipo wazi...au points zinajifutaga?

Hongera zao mingi
 
Yanga chezesheni kikosi B mechi zote zilizosalia mana kagame iyo
 
Mechi ijayo na azam tunachezesha kikosi cha 8,msuva,tambwe,niyo,nje...tegete atakuwa tegemeo siku hiyo
 
Mimi siipendi yanga,lkn baada ya mechi ya azam nitaendelea kuipenda kama kawa

Sikuamini mara ya kwanza wakati nasoma post kuu ya uzi wako, nikadhani akaunti yako imeibwa, kumbe ni wewe mkuu yahoo a.k.a yahooo! Tuko pamoja sana, hata mimi siitakii Yanga ushindi dhidi ya Azam.

Nitafurahi kuona Yanga ikipigwa 1-0 tena bao lifungwe dakika za majeruhi ambapo Yanga hawatapata muda wa kusawazisha.
 
Last edited by a moderator:
Hawa yeboyebo kudadadeki zao siwapendi wiki yote hii,ubingwa wenyewe wamebaatisha tu,msuva meenyewe kafunga magoli ya kuotea....azam piga yanga bao 1 tu niburudike mm

Wewe sisi tukifungwa utakosa nafasi hiyo dogo.
 
Hawa yeboyebo kudadadeki zao siwapendi wiki yote hii,ubingwa wenyewe wamebaatisha tu,msuva meenyewe kafunga magoli ya kuotea....azam piga yanga bao 1 tu niburudike mm

Ulimchukkia. PDIDY
UKAMPENDA NINI YANGA. BANA

YANGA TIMUKUBWA UNABUGI WAZOLAKO. HAMIA
 
Yanga kama Bayern. Ubingwa tayari. Mechi zilizobaki hata tukipoteza hamna shida. Sasa ni wakati wa kuwapa nafasi akina Tegete, Nizar na wengine.
 
Sikuamini mara ya kwanza wakati nasoma post kuu ya uzi wako, nikadhani akaunti yako imeibwa, kumbe ni wewe mkuu yahoo a.k.a yahooo! Tuko pamoja sana, hata mimi siitakii Yanga ushindi dhidi ya Azam.

Nitafurahi kuona Yanga ikipigwa 1-0 tena bao lifungwe dakika za majeruhi ambapo Yanga hawatapata muda wa kusawazisha.

Tupo pamoja mkuu ,nitawasiliana na kocha wa yanga ampange mbuyu twite golini badala ya batezi
 
Last edited by a moderator:
hawa yeboyebo kudadadeki zao siwapendi wiki yote hii,ubingwa wenyewe wamebaatisha tu,msuva meenyewe kafunga magoli ya kuotea....azam piga yanga bao 1 tu niburudike mm

rais ich kasimamaq dubai kuwapaq haiq yanga akielekea usa wenaniumetokaaawapiiiii ninani. Aliekutumaa kusemaa hayaa naseeeemaaaaaa naseemaaaa unafiki siuweeziiiiii yyanga a daimaaaaaaaaaaaaaaaaaa
ameni ameni

saa yakukata. Bondelamanenooooo ameeeniiiii??
 
rais ich kasimamaq dubai kuwapaq haiq yanga akielekea usa wenaniumetokaaawapiiiii ninani. Aliekutumaa kusemaa hayaa naseeeemaaaaaa naseemaaaa unafiki siuweeziiiiii yyanga a daimaaaaaaaaaaaaaaaaaa
ameni ameni

saa yakukata. Bondelamanenooooo ameeeniiiii??

Unamaliza mb zako bure....bora utumie kuangalia pilau....
 
Hawa yeboyebo kudadadeki zao siwapendi wiki yote hii,ubingwa wenyewe wamebaatisha tu,msuva meenyewe kafunga magoli ya kuotea....azam piga yanga bao 1 tu niburudike mm

wewe lazima utakuwa mchawi, au bwabwa / punga.. kwani inaonekana uwezo wako wa kufikli ni zaid ya uwezo wa punguani.
 
haaa! kumbe hii post ipo vaisi vesa.!!!
 
wewe lazima utakuwa mchawi, au bwabwa / punga.. kwani inaonekana uwezo wako wa kufikli ni zaid ya uwezo wa punguani.

Hivi graffani11 yuko wapi au kala ban?
 
Hata mimi napenda yanga ifungwe japo mimi mwenyewe ni yanga kwanza timu yetu haina uwezo wa kuifunga azam
 
Simba kwa ajili ya yanga au simba kwa ajili ya ubingwa na maendeleo kwa ujumla
 
Back
Top Bottom