Naichukia Yanga kuliko kitu chochote duniani

Naichukia Yanga kuliko kitu chochote duniani

Hata mimi napenda yanga ifungwe japo mimi mwenyewe ni yanga kwanza timu yetu haina uwezo wa kuifunga azam

Ha ha ha...umenivunja mbavu,alafu wachezaji wetu mahili wanahitaji kupumzika baada ya mechi ngumu na etwal
 
Ha ha ha...umenivunja mbavu,alafu wachezaji wetu mahili wanahitaji kupumzika baada ya mechi ngumu na etwal

Yah! Ni kweli hakuna sababu ya kujiumiza sana wao wacheze kwa lengo la kutengeneza kikosi kwa maana ya kurekebisha mapungufu yaliyojitokeza. Tena ingewezekana tungewachezesha wale wanaokuja kufanya majaribio wasajiliwe.
 
Hiyo mechi lini?
na azam amebakiza mechi ngapi na anataka point ngapi ili kuendelea kuwatimulia vumbi mikia fc.
 
Sikuamini mara ya kwanza wakati nasoma post kuu ya uzi wako, nikadhani akaunti yako imeibwa, kumbe ni wewe mkuu yahoo a.k.a yahooo! Tuko pamoja sana, hata mimi siitakii Yanga ushindi dhidi ya Azam.

Nitafurahi kuona Yanga ikipigwa 1-0 tena bao lifungwe dakika za majeruhi ambapo Yanga hawatapata muda wa kusawazisha.

KITENDAWILI!

kuna wakati wanazi wa yeboyebo fc walikuwa wanadai eti waoka-maandazi fc wa chamazi ndiyo adui yao mkubwa lakini mambumbumbu fc ni mtani wa jadi tu.

sasa yupi anatakiwa aaibishwe zaidi hapa.......adui au mtani?
 
Last edited by a moderator:
KITENDAWILI!

kuna wakati wanazi wa yeboyebo fc walikuwa wanadai eti waoka-maandazi fc wa chamazi ndiyo adui yao mkubwa lakini mambumbumbu fc ni mtani wa jadi tu.

sasa yupi anatakiwa aaibishwe zaidi hapa.......adui au mtani?

mkuu tunatamani sana kumfunga adui yetu azam lakin hatumuwezi,ngoja msimu huu watufunge nakuhakikishia kuanzia mwakan tutawapiga sana
 
KITENDAWILI!

kuna wakati wanazi wa yeboyebo fc walikuwa wanadai eti waoka-maandazi fc wa chamazi ndiyo adui yao mkubwa lakini mambumbumbu fc ni mtani wa jadi tu.

sasa yupi anatakiwa aaibishwe zaidi hapa.......adui au mtani?

aaibishwe mtani,adui hana madhara sasa hivi, abaki kiporo hadi msimu ujao
 
Back
Top Bottom