Naibu Spika kuwa na adabu kidogo

Naibu Spika kuwa na adabu kidogo

Hata Kama Ni Wa Chama Tawala Ila Naona Kama Vile HAWAHESHIMU Wabunge Saa 12 Jioni ( Wazee ) Mule Hasa Kwa Jinsi Anavyowajibu au Kuwaongelesha. Sidhani Kama MAADILI Ya Kitanzania Anayo Hasa UKIZINGATIA Tokea Chekechea, Shule Ya Msingi, Ya Upili Na Hadi Chuo Kikuu Kasomea MAMTONI Hivyo Hana Habari Na Akina Siye Tuliosomea Shule Zetu Hizi Za SIAMINI KICHEKO.
Umempa ujiko.Sekondari kasome Zanaki,chuo kikuu hpo mlimani labda hiyo PHD,lakini kwa sura anaonyesha ni binti mwenye dharau.Aangalie,asije akadondoshwa na hao anaowadharau
 
Aendelee kutukana kuna siku watamuitikia kwa KURA ya kutokuwa na IMANI na NAIBU SPIKA halafu ndiyo alikuwa anawadhalilisha duh sijui atatokea wapi.
 
Wabunge watamkumbuka Mussa Hassan Zungu. Zungu alikuwa ana balance CCM na UKAWA lakini Tulia hajatulia alimnyima kabisa Mbunge wa Kilombero Mh. Lijualikali achangie taarifa ya kuzama kivuko kwenye jimbo lake!?
 
Hivi kadi ya ccm alichukua lini?
 
To be honest huyu naibu spika Mimi simpendi tu automatically wala sio manually hahaha.
Anajisikia sana, she is so arrogant and she thinks she knows every thing.
I bet IPO siku atakuja tibuana na akina mdee, lisu, sakaya, mnyika,nk watampa live bila chenga.
 
KUTOKUWA NA IMANI NA NAIBU SPIKA mbona haitachelewa kama hatajirekebisha maana mle ndani ya mjengoni asilimia kubwa sheria za bunge wanazijua.
 
Naibu spika ana jeuri na kiburi.Kwenye hili bunge yeye haangalii umri anaona wote ni umri sawa.Nimeamini hajalelewa kwa maadili ya kiafrika ya kuwaheshimu wanaokuzidi umri.
Ni ulimbukeni tu,hakuna cha malezi ya ulaya wala bongo
 
Wabunge wazee wakalee wajukuu.

Juzi alipomlinda Mhe. Kubenea mlimtetea. Leo wamemgeuka!!!!

Queen Esther

Hao wabunge wazee kama wamefikià pahala hata kujenga hoja ni shida si wapumzike tu wawaachie vijana?
 
Hata Kama Ni Wa Chama Tawala Ila Naona Kama Vile HAWAHESHIMU Wabunge Saa 12 Jioni ( Wazee ) Mule Hasa Kwa Jinsi Anavyowajibu au Kuwaongelesha. Sidhani Kama MAADILI Ya Kitanzania Anayo Hasa UKIZINGATIA Tokea Chekechea, Shule Ya Msingi, Ya Upili Na Hadi Chuo Kikuu Kasomea MAMTONI Hivyo Hana Habari Na Akina Siye Tuliosomea Shule Zetu Hizi Za SIAMINI KICHEKO.
Umezungumza kweli,
 
Hata Kama Ni Wa Chama Tawala Ila Naona Kama Vile HAWAHESHIMU Wabunge Saa 12 Jioni ( Wazee ) Mule Hasa Kwa Jinsi Anavyowajibu au Kuwaongelesha. Sidhani Kama MAADILI Ya Kitanzania Anayo Hasa UKIZINGATIA Tokea Chekechea, Shule Ya Msingi, Ya Upili Na Hadi Chuo Kikuu Kasomea MAMTONI Hivyo Hana Habari Na Akina Siye Tuliosomea Shule Zetu Hizi Za SIAMINI KICHEKO.
Kuna watu raia wa mamtoni wanaheshimu kila binadamu mfano Obama, waziri mkuu wa Ujerumani na wengi tu. Muda mwingine tabia ya mtu hu reflect sura yake. (Samahaneni mnaofanana nae)
 
Huyu "Betina" ana "academic arrogance" sana..yaani yeye kuwa Dr wa sheria basi anaamini kuwa anajua kila kitu na wengine wote ni mazuzu,hana heshima wala adabu..nashukuru utovu huu wa nidhamu anaufanya hata kwa wabunge wa CCM.Kwanza ana kauli mbaya sana,hata "tone" yake ya kumwambia mtu muda umekwisha ni kana kwamba anaongea na mtoto wa darasa la kwanza,mtu mwenyewe cheo cha "kubebwa".
Nimemfuatilia sana,anawajibu wabunge hovyohovyo bila adabu,anawakaripia tu kama watoto,anaamini yeye ndio mjuwaji wa kila kitu..kweli nimeamini kuwa na elimu dunia sio kuwa na busara...Sijui wamemuokota wapi huyu dada.
Hapa hautaona commenti ya Faizyfox hata kiduchu maana ndo swahiba wake[emoji6]
 
Huyu dada aache ubaunsa, naona miongozo anaipiga chini yote.
Sijampenda!
 
Mkuu una mbwembwe sana mara Ufaransa mara Marekani sijui unaishi wapi hasa?Mara Rwanda mara Tanzania mara usalama wa Taifa aiseee wewe ni nomaaa.....anyway habari yako Mkuu?
Nipo IOWA Nchini Marekani Kwa Sasa Mkuu. Najiandaa Sasa Kwenda Kula Zangu Mapiza Na Mahambaga Kisha Kumsalimu Ted Cruz. Na Wewe Kumbe Ni Mdau Wa " Eagle Wing House? " Manake Wote Wanaokunywa Hapo 99.999% Ni Wenyewe Wana Eagle Wing House Employees. Huwaogopi? Nisalimie Huko Tanzania Kwenu Na Sijui Nitarudi Lini. Vipi Wakuu Wa Mikoa Na Wilaya Magu Keshafanya Yake au Bado? Karibu Sana Marekani Mkuu![/QUOTE
 
Back
Top Bottom