Naibu Spika kuwa na adabu kidogo

Naibu Spika kuwa na adabu kidogo

Mkuu. Huyu Dada Kama Ameolewa Nampa Pole Ndugu Huyo Mumewe Maana Inaelekea Huyu Binti ni Hatari Tupu. Ajirekebishe Kwakweli Maana Ili Uwe Kiongozi Bora Hekima ni Jambo Jema Sana.
 
Mkuu una mbwembwe sana mara Ufaransa mara Marekani sijui unaishi wapi hasa?Mara Rwanda mara Tanzania mara usalama wa Taifa aiseee wewe ni nomaaa.....anyway habari yako Mkuu?

Unataka Kujua Maisha Yangu Unataka Kuchukua Nafasi Ya Mke Wangu?
 
Sisi Wahaya mnyarwanda ni mtu ambaye tunamdharau sana ni watu wa class ya chini saanaa kwahyo naomba niendelee kudumisha Mila na desturi....cha umuhimu ujue sisi humu jukwaani ni watu wazima wenzio hayo mambo ya kudanganya ni ujiko wa kizamani sana labda huko kwenu Rwanda ndio unaweza ukawa ni latest ila huku kwetu mambo hayo yameshakuwa ya kizamani
Unataka Kujua Maisha Yangu Unataka Kuchukua Nafasi Ya Mke Wangu?
 
huyo spika sijui kwa nini CCM walimuamini kiasi hicho.
Mkuu kwani hujui CCM walivyo?
Wanaweka boya ambalo au kobe wanampandisha kwenye mti, siku akijifanya kutotii masharti yao wanamwambia kama wewe mjanja shuka basi kutoka mtini tukuone ulivyo mwerevu kama tumbili.......!
 
Mkuu. Huyu Dada Kama Ameolewa Nampa Pole Ndugu Huyo Mumewe Maana Inaelekea Huyu Binti ni Hatari Tupu. Ajirekebishe Kwakweli Maana Ili Uwe Kiongozi Bora Hekima ni Jambo Jema Sana.

Hivi Kwa Jinsi Hivi Alivyo Huyo Mumewe Kwa Mfano Anaanzaje Anzaje Kumwomba Naniliu? Nahisi Jamaa Kabla Ya Kutaka Kuomba Kwanza Huwa Anajiridhisha Kwa Kusoma Vifungu Vya Sheria Ili Visije Vikawa Kandamizi Kwake.
 
Ni ulimbukeni tu,hakuna cha malezi ya ulaya wala bongo

Jamani amesoma ZANAKI tena kuna picha yake moja ni ya aibu imepita sana mitandaoni.Kama Ulaya kaenda alipokuwa anafanya PHD
 
Jamani amesoma ZANAKI tena kuna picha yake moja ni ya aibu imepita sana mitandaoni.Kama Ulaya kaenda alipokuwa anafanya PHD
Mkuu kama unayo ebu tupiamo basi
 
Labda kama anawatukana lakini kwa kuwa ni mdogo basi afanye kazi kwa woga...acha age discrimination wewe
Naibu spika ana jeuri na kiburi.Kwenye hili bunge yeye haangalii umri anaona wote ni umri sawa.Nimeamini hajalelewa kwa maadili ya kiafrika ya kuwaheshimu wanaokuzidi umri.
 
Duh, Betina betina sikiliza haya malalamiko na ubadilike kama kweli in future unautaka uspika.
 
Naomba awatukane na kuwakosea adabu mifisiemu ndo ijue kuwa kitumbua sio andazi....
 
Back
Top Bottom