Naibu Meya wa Jiji la Arusha ampinga mkurugenzi wa idara ya maji,kuhusu wamiliki wa Hotel za Kitali


S

Steven Bicko

Member
Joined
Oct 6, 2013
Messages
59
Likes
1
Points
0
S

Steven Bicko

Member
Joined Oct 6, 2013
59 1 0
Mchana huu diwani wa kata ya daraja mbili na Naibu Meya wa jiji la Arusha Prosper Msofe.Amezungumza na vyombo vya habari akimuagiza mkurugenzi wa idara ya Maji kufukukua chemba zote za maji taka za Hotel kumi alizoziba kwa zege kwa madai yakuwadai wamiliki wa Hotel hizo.Hotel hizo ni Naura spring ,Natron ,Mid way ,Stereo nk.wakati wamiliki wa Hotel hizo awana taharifa ya madeni zaidi ya kuona polisi wakiwa na bunduki kufika kwenye maeneo yao nakuanza kuziba chemba hizo kwa zege mapema jana asubuhi.Naibu Meya amesema itakapofika kesho jioni mkurugenzi huyo bin Ruth Koya awe amezibua chemba hizo kinyume cha hapo atamlazimisha kufanya hivyo kwani njia anayotumia ni kinyume na sheria na taratibu za nchi.

 
O

olevaroya

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
1,224
Likes
250
Points
160
Age
41
O

olevaroya

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
1,224 250 160
Wakimbize wachumia tumbo tunakuamini jembe letu
 
M

MbungeWaPhilips

Senior Member
Joined
Oct 17, 2013
Messages
186
Likes
0
Points
0
M

MbungeWaPhilips

Senior Member
Joined Oct 17, 2013
186 0 0
Meya wa kichina akikuona anakimbia
 
malcom2

malcom2

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2013
Messages
301
Likes
1
Points
0
Age
6
malcom2

malcom2

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2013
301 1 0
Chezea nguvu ya umma shonga mbele Papa Msofe wakimbize maboya
 
malcom2

malcom2

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2013
Messages
301
Likes
1
Points
0
Age
6
malcom2

malcom2

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2013
301 1 0
Wamebakiza masaa wafungwa watarajiwa
 
O

olevaroya

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
1,224
Likes
250
Points
160
Age
41
O

olevaroya

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
1,224 250 160
Kamata mwizi men
 
S

Steven Bicko

Member
Joined
Oct 6, 2013
Messages
59
Likes
1
Points
0
S

Steven Bicko

Member
Joined Oct 6, 2013
59 1 0
Chezea nguvu ya umma shonga mbele Papa Msofe wakimbize maboya
Nasikia kuanzia Msofe awe Naibu Meya.Meya wa kichina amekimbia aingii kwenye vikao chezea Msofe weeeee
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,914
Likes
1,173
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,914 1,173 280
Mchana huu diwani wa kata ya daraja mbili na Naibu Meya wa jiji la Arusha Prosper Msofe.Amezungumza na vyombo vya habari akimuagiza mkurugenzi wa idara ya Maji kufukukua chemba zote za maji taka za Hotel kumi alizoziba kwa zege kwa madai yakuwadai wamiliki wa Hotel hizo.Hotel hizo ni Naura spring ,Natron ,Mid way ,Stereo nk.wakati wamiliki wa Hotel hizo awana taharifa ya madeni zaidi ya kuona polisi wakiwa na bunduki kufika kwenye maeneo yao nakuanza kuziba chemba hizo kwa zege mapema jana asubuhi.Naibu Meya amesema itakapofika kesho jioni mkurugenzi huyo bin Ruth Koya awe amezibua chemba hizo kinyume cha hapo atamlazimisha kufanya hivyo kwani njia anayotumia ni kinyume na sheria na taratibu za nchi.

Kuna ugumu gani Naibu Meya kufuatilia hilo tatizo kwa wahusika badala ya kuongelea tatizo kwa kuita waandishi wa habari?
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,593
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,593 280
Naona mnasifiana ujinga.
 
Wa Kwilondo

Wa Kwilondo

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2007
Messages
1,083
Likes
137
Points
160
Wa Kwilondo

Wa Kwilondo

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2007
1,083 137 160
mods hii habari naona mleta uzi ameirudia na id ingine naomba unganisha pamoja
 

Forum statistics

Threads 1,252,076
Members 481,989
Posts 29,794,766