Naibu kanyegeka

Naibu kanyegeka

Ni mzuri kweli N/spika,beauty with brain. Ameolewa? Kiuno hichooo
 
Wala hastahili lawama, pamoja na kupotoka kwenye leadership ethics lakini hiki si kipindi cha mchonga... A conservative man full of ethics and leadership morals... FULLY...!!! .
Umri na matumizi ya nyakati vimembeba... After all she is too busy to know what is going around with BASATA n the like... Hivyo....
Kafika ugenini, kafurahishwa kafurahi kawekewa nyegezi... Anyone in this life can vibe! What is BASATA anyway... After all pale sio bungeni zaidi sio Tz.. KanyegekaView attachment 954783
Nasikia ulisharuhusiwa au inakuwaje mdau? Bado umezuiwa?
 
Lema ni too much sasa...kama mwanamke vileee...hana kaba koo..
 
Wala hastahili lawama, pamoja na kupotoka kwenye leadership ethics lakini hiki si kipindi cha mchonga... A conservative man full of ethics and leadership morals... FULLY...!!! .
Umri na matumizi ya nyakati vimembeba... After all she is too busy to know what is going around with BASATA n the like... Hivyo....
Kafika ugenini, kafurahishwa kafurahi kawekewa nyegezi... Anyone in this life can vibe! What is BASATA anyway... After all pale sio bungeni zaidi sio Tz.. KanyegekaView attachment 954783


Huyu Lema kweli ni mbinafsi na hafai kwa taifa....hivi mtu unahuzunikaje kuona mwenzio anashikwa na nyege huku akinyegeka hadharani? Si hoja kwa Mh. Tulia kushikwa na nyege, yeye ni kiumbe hai aliye na matamanio kama yake Mh. Lema....mbona wanyama nao wanashikwa na nyege na kunyegeka hauzuniki. Mwacheni Dr. Tulia anyegeke jamani, ana stress nyingi sana toka bungeni.
 
Yeye na mke wake wamehuzunika kwanini hawakunyegezana wakalala kwa furaha badala ya huzuni?

Basi stend ya Nyegezi Mwanza ibadilishwe jina maana hatutaki viongozi wetu wahuzunike.
 
Yeye na mke wake wamehuzunika kwanini hawakunyegezana wakalala kwa furaha badala ya huzuni?

Basi stend ya Nyegezi Mwanza ibadilishwe jina maana hatutaki viongozi wetu wahuzunike.
[emoji23][emoji23][emoji23]na KUNDUchi pia
 
Msimlaumu naibu spika wala wale wabuge. Hali halisi ni kwamba waandaaji wa bonanza hilo ndio walikosea. Wakati kila nchi ilipokuwa inapita na maandamano DJ anaweka wimbo anaoamini ni wa nchi ile. Sasa ukiangalia vizuri video ile DJ aliuchomekea wimbo huo haramu kwetu, ila kule DJ hajui kama umefungiwa, na wabunge wetu walikuwa hawana jinsi ya kumwamrisha DJ hauzime
 
Back
Top Bottom