Kaizer
Platinum Member
- Sep 16, 2008
- 25,338
- 17,875
Fanya yoote, mbinue na mbiringite! Ila usizae nae. Sio fair kwako binafsi, kwa mwanamke na hata kwa huyo mtoto atakaezaliwa!
Umesema? (sijui nani kaukufundisha bangi my dear sister hebu nambie?)
Fanya yoote, mbinue na mbiringite! Ila usizae nae. Sio fair kwako binafsi, kwa mwanamke na hata kwa huyo mtoto atakaezaliwa!
Mhhhhhhhhh! VANITY UPON VANITY IS VANITY!!!!!!!!!! Khaaaaaaaaaaaa! Hata Shetani Atatatetemeka hapa!
Mafahari wawili wakipigana nyasi ndo zinazoumia! Hapo huyo dada ndio nyasi maskini ya Mungu! Na ulivosema Mwanza siku tano, afu umemsindikiza Uwanja wa Ndege nimeshamjua!
PATHETIC! SO SAD! Anavojishauaga na mumewe kumbe :shut-mouth:
Angalia! Huenda binti anangoma na bado anaiamini ile sumu aliyojazwa wakati jamaa anakupokonya na sasa kaamua kuitemea kwako, unaweza kudhani unakomoa kumbe unakomolewa.
not every r.ship ends up in marriage, na yako ikawa hivyo. hakuwa wako ndomana jamaa akamshawishi na akafanikiwa kumuoa. she is married by real religeous marriage. ameshaunganishwa na jamaa, tena kwa mungu. achana naye tafuta mwingine, umesha lipiza kisasi(japo sishabikii) yatosha. start a new, huyo atakuletea kifo.... huwa hakuna mwanaume zoba kwenye mali yake... especially akijua kuwa ni wewe... atakupoteza kama alivyokupoteza awali (chuoni )
Chezea mke wa mtu wewe? umewasahau wale wa temeke sijui waliogandana mmoja akauma shuka! mtaumbuka nyie aibu yenu siju mtaficha wapi hizo sura zenu za usaliti mtaani na kwa ndugu zenu,aaah kumbe ndoo wewe ?mharibifu wa uzazi jamaa yetu! safi sana ngoja nimwite muhusika aaaloooo nanihii jamaa anaekugongea wf ako huyu hapa!
Kaka mkubwa kumbe ulikua unamsindika mke wa mtu,wasalimie mapacha.