Habari wakuu,
Natafuta duka au mtu amabe anaweza kuniuzia hii dawa ya Snow foam kwa ajili ya kuoshea magari. Nilikuwa nanunua pale karcher lakini hawana tena na kila nkiwapigia simu wananambia kontena iko banadarini, mwezi mzima kontena haitoki maana inasemekana siku ya jumatatu kwenye wiki imefutika na wao wanasema kontena itatoka jumatatu
Natafuta duka au mtu amabe anaweza kuniuzia hii dawa ya Snow foam kwa ajili ya kuoshea magari. Nilikuwa nanunua pale karcher lakini hawana tena na kila nkiwapigia simu wananambia kontena iko banadarini, mwezi mzima kontena haitoki maana inasemekana siku ya jumatatu kwenye wiki imefutika na wao wanasema kontena itatoka jumatatu