Nahitaji Sim Card Reader

Nahitaji Sim Card Reader

MacDizo

Member
Joined
Aug 22, 2019
Posts
35
Reaction score
4
Salaam wajuvi wa jukwaa hili.

Kwa jiji la Mwanza, wapi naweza pata Sim Card Reader? Niweze kusoma data za kwenye line ya simu kwa kutumia PC.

Shukrani.
 
Salaam wajuvi wa jukwaa hili.

Kwa jiji la Mwanza, wapi naweza pata Sim Card Reader? Niweze kusoma data za kwenye line ya simu kwa kutumia PC.

Shukrani.
Nikushauri njia rahisi kabisa tafuta moderm ya ZTE za vodacom zile nyeupe weka line hata kama message ulifuta na phone book huwa ina backup usoma zote
 
KANYEGELO,

Mkuu, ni kama umeisoma mind yangu. Kuna sms muhimu sana nilizifuta accidentally. Sasa nazihitaji. Sasa katika kusearch kwenye internet kuhusu namna ya ku-restore deleted sms on simcard, nikakutana na software program moja hivi ambayo inahitaji utumie SIMCARD READER uconnect kwenye pc.

Ahsante sana mkuu. Nitatafuta hiyo moderm ya ZTE ya vodacom. Lakini line ni ya Tigo, hapo vipi?

Swali la nyongeza: What if the deleted sms zilikuwa saved on 'phone' memory, nawezaje kuzi-restore? The non-android phone.

Thanks a lot!
 
Mwaka 2014 nilihangaika sana na hizo mambo nikaishia kukutana na software zinazo uzwa nikagonga mwamba ila baadae kuna mdau akanitonya kuwa kama ni ishu nyeti ambayo inaweza hata kuhatarisha maisha yako na bila hizo sms huchomoi jaribu kupitia njia sahihi polisi then upewe kibali cha kupata hizo sms japo sijui sheria kwa sasa ipoje.


Ila kama umemkuta waifu kabla hujadaka simu kafuta sms na wewe unazitaka kwa njia hiz unazo taka kupita utahangaika sana.

Kila la kheri mkuu ukofanikisha ulete mrejesho Au mng'ate sikio mtu wa mamlaka ya mawasiliano kisha muone namna gani mtafanya naishia hapa
 
Back
Top Bottom