Nahitaji Nissan dualis budget yangu ni 13.5 M - 14M

Nahitaji Nissan dualis budget yangu ni 13.5 M - 14M

kipenga

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Posts
219
Reaction score
55
Habari Wakuu mbalimbali...
Nahitaji gari aina ya Nissan Dualis kwa budget ya 13.5 - 14 M. . Napendelea Nyeusi but kama ipo rangi tofauti na hiyo pia ni sawa .

Waweza nitumia picha na details zake PM au hapa kwenye comments

Nitafika na fundi wangu kuikagua.

Gari iwe katika hali nzuri.
Low Mileage

Location iwe Dar au Mwanza

Shukran [emoji120]
 
Shukran Mkuu but Hii nilishakutana nayo, nikaikagua pia.. inachangamoto kadhaa ambazo zilifanya niendelee kutafuta nyingne... View attachment 2272381
Screenshot_20220626-074319.jpg
 
Hongera kumbe umeshawahi kutana nayo
 
The deal should be done here.
Mnunuzi amekutana na bidhaa aliyokuwa anayoihitaji.
Kabla sijachukua uamuz wa kuweka uzi hapa JF nilipata nafas ya kukutana na baadhi ya gari hizo.. hiyo ya mkuu hapo ilikuwa mojawapo.. ikawa na changamoto zake ambazo sikufikia uamuz wa kuichukua.

NB: Nafaham kwa offer yangu ni ngumu kupata ambayo iko Standard kabisa but at least iwe in a mint condition.
 
Kabla sijachukua uamuz wa kuweka uzi hapa JF nilipata nafas ya kukutana na baadhi ya gari hizo.. hiyo ya mkuu hapo ilikuwa mojawapo.. ikawa na changamoto zake ambazo sikufikia uamuz wa kuichukua.

NB: Nafaham kwa offer yangu ni ngumu kupata ambayo iko Standard kabisa but at least iwe in a mint condition.
Changamoto zake zilikua ambazo haziwezi kua fixed?

Pia inawezekana ndiyo maana bei ikawa chini?
 
Hizo gari zinahitaji uangalizi wa Hali ya juu. Zinahitaji matunzo na kufuata kadri ilivyoelekezwa na watengenezaji.

Sijajua kwanini lakini Kuna bush za cross member Kule chini gari nyingi zinapokuja kutoka Japan unakuta tayari zinagonga, ukienda Kwa mafundi wasiojielewa utaambiwa shock up, inaweza kugharim pesa ndefu na tatizo lisiishe.

Pili, vitambaa vyake vya ndani vinabanduka, roof inaning'inia kama mapazia, milangoni zinabanduka, inabidi upate fundi abadilishe.

Tatu kuzingatie service, aina ya mafuta na hazitaki mikono mingi, hakikisha unapata fundi anaezielewa.

Vinginevyo unaweza kuichukia au itatafuna pesa sana.

Pia mileage ndogo sio kigezo kikubwa sana kwenye hizi gari. Hata zikiwa huko Japan unapoagiza nyingi zinacheza 40-80. Kidogo inaonyesha sio gari za mitulinga.

Spare zake Bei imechangamka kidogo pia.

Ukiona unayaweza hayo yote, karibu kwenye ulimwengu wa Dualis mkuu.
 
Yaani ulikutana nayo tena ikiwa inauzwa kwa 11.5M

Tofauti ni kwamba kwadilo katumia kamera ambayo ina HDR na light processing kubwa.
Yes... Ilikuwa 11.5 kabla ya maongezi ... But si kitu kibaya kwasababu Hii ni biashara huria ..
 
Changamoto zake zilikua ambazo haziwezi kua fixed?

Pia inawezekana ndiyo maana bei ikawa chini?
They can be fixed but gharama inarudi kule kule ambayo naweza nikapata nzur na isiyo na changamoto

Changamoto zake sitaweza kuziweka wazi hapa kwasababu ni biashara za watu so itakuwa naharibu biashara hiyo.
 
Back
Top Bottom