Nahitaji mtaalamu wa kupamba kumbi za harusi

Nahitaji mtaalamu wa kupamba kumbi za harusi

salari

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Posts
3,964
Reaction score
6,894
Ndugu wanajamvi,


Naomba mwenye kuwafahamu wapambaji wazuri wa kumbi za harusi anifahamishe.Mwaka huu nitaoa so nahitaji kujua gharama mapema ili nitengeneze tentative budget yenye at leat realistic estimates.

So far rough idea ya budget kwa hiyo activity i.e. kupamba ni TZS 1M-2.5M.Idadi ya wahudhuriaji wa harusi ni 300.Na ukumbi ni wa nje, yaani wa wazi.

Itapendeza kama atakayenipatia idea awe amewahi kuona live yeye mwenyewe jinsi ukumbi ulivyopambwa na sio picha za kwenye mitandao.Vile vile ni vizuri if nitapata na contacts zao au jinsi ya kuwapata.

Natanguliza shukrani kwa wote watakaonisaidia!

Ahsanteni sana!

SALARI
 
Mi na deal na hizo issue, inategemea ukubwa wa ukumbi, or garden ,aina ya mapambo utakayochagua nk... kama vp nipe tenda... ntaku pm tuongee zaidi mkuu.
 
My Family is dealing with these issues with expenses of more than 10years.

Cheki na mama yangu 0713 710409 /0755 758242

Na mdogo wangu 0755 215660 /0712 302525 (yeye ni rahisi zaidi ata kwa ushauri...)

Mimi niko posta 0755 927881/0714 343432...........unaweza nicheki pia tukaongea zaidi juu ya hili!
 
My Family is dealing with these issues with expenses of more than 10years.

Cheki na mama yangu 0713 710409 /0755 758242

Na mdogo wangu 0755 215660 /0712 302525 (yeye ni rahisi zaidi ata kwa ushauri...)

Mimi niko posta 0755 927881/0714 343432...........unaweza nicheki pia tukaongea zaidi juu ya hili!
Duh..! Lugha Gongana , Actually It's Experience not expenses...:israel::israel::israel::israel::israel::israel:
 
nina deal na upambaji wa kumbi za harusi na sherehe mbalimbali, natengeneza kadi za haruisi natengeneza keki za harusi na pia ni MC kwenye harusi mbalimbali niPM PLS KWA MAWASILIANO ZAIDI
Ndugu wanajamvi,


Naomba mwenye kuwafahamu wapambaji wazuri wa kumbi za harusi anifahamishe.Mwaka huu nitaoa so nahitaji kujua gharama mapema ili nitengeneze tentative budget yenye at leat realistic estimates.

So far rough idea ya budget kwa hiyo activity i.e. kupamba ni TZS 1M-2.5M.Idadi ya wahudhuriaji wa harusi ni 300.Na ukumbi ni wa nje, yaani wa wazi.

Itapendeza kama atakayenipatia idea awe amewahi kuona live yeye mwenyewe jinsi ukumbi ulivyopambwa na sio picha za kwenye mitandao.Vile vile ni vizuri if nitapata na contacts zao au jinsi ya kuwapata.

Natanguliza shukrani kwa wote watakaonisaidia!

Ahsanteni sana!

SALARI
 
km hujapata mkuu niamibie
Ndugu wanajamvi,


Naomba mwenye kuwafahamu wapambaji wazuri wa kumbi za harusi anifahamishe.Mwaka huu nitaoa so nahitaji kujua gharama mapema ili nitengeneze tentative budget yenye at leat realistic estimates.

So far rough idea ya budget kwa hiyo activity i.e. kupamba ni TZS 1M-2.5M.Idadi ya wahudhuriaji wa harusi ni 300.Na ukumbi ni wa nje, yaani wa wazi.

Itapendeza kama atakayenipatia idea awe amewahi kuona live yeye mwenyewe jinsi ukumbi ulivyopambwa na sio picha za kwenye mitandao.Vile vile ni vizuri if nitapata na contacts zao au jinsi ya kuwapata.

Natanguliza shukrani kwa wote watakaonisaidia!

Ahsanteni sana!

SALARI
 
My Family is dealing with these issues with experiences of more than 10years.

Cheki na mama yangu 0713 710409 /0755 758242

Na mdogo wangu 0755 215660 /0712 302525 (yeye ni rahisi zaidi ata kwa ushauri...)

Mimi niko posta 0755 927881/0714 343432...........unaweza nicheki pia tukaongea zaidi juu ya hili!
 
Back
Top Bottom