nahitaji msaada wa haraka jaman,lyf imekuwa ngum much!

nahitaji msaada wa haraka jaman,lyf imekuwa ngum much!

love peace

Senior Member
Joined
Sep 10, 2013
Posts
130
Reaction score
37
Nina digree ya public administration,nahtaji msaada kwa anayeweza kunipatia kazi yoyote hata ya mshahara wa laki mbili niko tayar kufanya,jaman kaz hazipatkan na lyf so tyt,nahtaj msaada wenu wana jf.
 
TAFUTA BIASHARA ITAKUA RAHISI KULIKO KAZI, UMESHASEMA NI NGUMU TAFUTA IDEA UTAPATA MTAJI AM SURE ONE MILLION CAN GIVE YOU PROFIT OF MORE THAN 200 UNAYOTAKA, WAKATI UNAENDELEA KUTAFUTA KAZI. pole sana
 
TAFUTA BIASHARA ITAKUA RAHISI KULIKO KAZI, UMESHASEMA NI NGUMU TAFUTA IDEA UTAPATA MTAJI AM SURE ONE MILLION CAN GIVE YOU PROFIT OF MORE THAN 200 UNAYOTAKA, WAKATI UNAENDELEA KUTAFUTA KAZI. pole sana

BabieWana aka babieshehere
Yeye anataka kazi ata kwa mshahara wa laki mbili

Af unamwambia afanye biashara mtaji wa one milion wakat ata hiyo laki mbili hana anaitafuta

Hmm,,,,mawazo yako ni mazur ila sidhan kama yatamfaa kwa mda huu!!
 
Last edited by a moderator:
Nina digree ya public administration,nahtaji msaada kwa anayeweza kunipatia kazi yoyote hata ya mshahara wa laki mbili niko tayar kufanya,jaman kaz hazipatkan na lyf so tyt,nahtaj msaada wenu wana jf.

Pole ndugu yangu,,,,,usijali utafanikiwa tu kua na subra,,,,na usichoke kutafuta,,Mungu mkubwa utafanikiwa tu!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom