nahitaji msaada kutoka kwa bakwata


Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,719
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,719 2,000
Kwani lazima atoe yeye, mpe wewe talaka
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,719
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,719 2,000
mimi nipo dar na nikimwambia naenda bakwata anasema nitawapa rushwa utakuwa hupati talaka sasa mimi nitaenda wapi kama itakuwa ngumu kupata hiyo talaka
Some sort of fabricated story made just in purpose to raise ******* towards BAKWATA or to activate debate on _______courts.

Sidhani kama una nia hiyo utaenda kumuaga on such a stupid way "mme wangu mie naenda BAKWATA kukushitaki". Hii inafananafanana na ile story ya Farid kutekwa nyara kwenye mikarafuu
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,176
Points
2,000
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,176 2,000
Ni-PM plz nataka nipate namba zako nikuelekeze mtu wa kumuona pale Bakwata, kwasababu unayemhitaji ni wewe sitakiwi kuweka hadharani
 
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
2,182
Points
2,000
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
2,182 2,000
kama una vielelezo vya 'ndoa' na vielelzo vya manyanyaso hata mahakama za mwanzo waweza kufungua madai ya talaka japo huku utatakiwa ku-prove kwamba ndoa yako hairekebishiki (irreparable) baada ya kufanya suluhu kadhaa. talaka hatoi mume wala mke bali ni chombo cha sheria (mahakama au BAKWATA) so hata wewe unaweza ku-initiate process.
 

Forum statistics

Threads 1,286,223
Members 494,902
Posts 30,887,627
Top