Nahitaji mkopo wa sh milioni moja na nusu

Nahitaji mkopo wa sh milioni moja na nusu

kadumaster08

Member
Joined
May 30, 2013
Posts
78
Reaction score
15
Hbrn za weekend wapendwa,
Nahitaji mkopo wa 1,500,000/- kwa marejesho ya mwaka mmoja tu.

Nia na madhumuni ya mkopo huo ni kwamba nina jirani yangu ana kiwanja anauza huko Kibaha kwa Mathias, anauza kwa matatizo. Hivyo basi nilihitaji kuongeza eneo langu kwani dogo.

Aliye tayari tuwasiliane kwa namba hizi 0788 688783 na 0652 005870. Napatikana Dar, maeneo ya Changanyikeni. Asanteni!
 
Mkuu hivi inaweza ikawa rahisi hivyo kukopeshwa na watu wasiokufahamu? Huna jamaa wanaoweza kukukopesha pesa ndogo ndogo ili ufikie kiasi hicho?
 
Hbrn za weekend wapendwa,
Nahitaji mkopo wa 1,500,000/- kwa marejesho ya mwaka mmoja tu.

Nia na madhumuni ya mkopo huo ni kwamba nina jirani yangu ana kiwanja anauza huko Kibaha kwa Mathias, anauza kwa matatizo. Hivyo basi nilihitaji kuongeza eneo langu kwani dogo.

Aliye tayari tuwasiliane kwa namba hizi 0788 688783 na 0652 005870. Napatikana Dar, maeneo ya Changanyikeni. Asanteni!
Kaka sina ila na Mimi nataka hicho kiwanja au ukishindwa niambie
 
Hbrn za weekend wapendwa,
Nahitaji mkopo wa 1,500,000/- kwa marejesho ya mwaka mmoja tu.

Nia na madhumuni ya mkopo huo ni kwamba nina jirani yangu ana kiwanja anauza huko Kibaha kwa Mathias, anauza kwa matatizo. Hivyo basi nilihitaji kuongeza eneo langu kwani dogo.

Aliye tayari tuwasiliane kwa namba hizi 0788 688783 na 0652 005870. Napatikana Dar, maeneo ya Changanyikeni. Asanteni!
Utanrudishia 2000000, kama upo tayari nkucheki next wiki tufanye mkataba
 
Mkuu hivi inaweza ikawa rahisi hivyo kukopeshwa na watu wasiokufahamu? Huna jamaa wanaoweza kukukopesha pesa ndogo ndogo ili ufikie kiasi hicho?
Sidhani kama anahitaji kweli huo mkopo maana kama hayupo makini sana kiukweli binafsi sijamuelewa!!
 
Back
Top Bottom