Nina hitaji mkopo wa milioni moja na nusu

Nina hitaji mkopo wa milioni moja na nusu

switi

Senior Member
Joined
Jul 5, 2016
Posts
107
Reaction score
158
Mimi ni mfanyabiashara mdogo ambae bado sijafikia level ya kukopesheka benki. Nina shida ya mkopo wa milioni moja na nusu ili niweze kukuza biashara yangu. Dhamana niliyonayo ni hati ya mauziano ya kiwanja na kadi ya gari. Napatikana iringa, naombeni mkopo wadau
 
Mimi ni mfanyabiashara mdogo ambae bado sijafikia level ya kukopesheka benki. Nina shida ya mkopo wa milioni moja na nusu ili niweze kukuza biashara yangu. Dhamana niliyonayo ni hati ya mauziano ya kiwanja na kadi ya gari. Napatikana iringa, naombeni mkopo wadau
Siku nyingine jiunge VICOBA/SACCOS iliyo serious.

Unakoelekea utakopa kwenye MFIs zenye Riba kubwa halafu utayumba kibiashara.
 
Ngoja waje wanasheria wa bambo ya biashara kama watasema ni ruhusa Raia kumkopesha mtu kwa riba. Pia wathibitishe kuwa ni ruksa kushikia rehani .
Nina hela hapa haina kazi kwasasa.
 
Jiunge hata kwenye vikundi ukakope TULIA TRUST
 
Siku nyingine jiunge VICOBA/SACCOS iliyo serious.

Unakoelekea utakopa kwenye MFIs zenye Riba kubwa halafu utayumba kibiashara.
Vikoba si ndo vile vinatangazwaga kwenye taarifa ya habari mara kwa mara, kwamba muweka hazina wa saccos mama Masawe kasepa na mzigo?[emoji23]
 
Vikoba si ndo vile vinatangazwaga kwenye taarifa ya habari mara kwa mara, kwamba muweka hazina wa saccos mama Masawe kasepa na mzigo?[emoji23]
Ndio maana nimesema iliyo serious.

Angalau ina miaka 5 na kuendelea na inajiendesha kwa taratibu zote zinazotakiwa kwa mujibu wa sheria ya ushirika.
 
Ndio maana nimesema iliyo serious.

Angalau ina miaka 5 na kuendelea na inajiendesha kwa taratibu zote zinazotakiwa kwa mujibu wa sheria ya ushirika.
Haswaa,uko sahihi mkuu.
cha kuongezea,ahakikishe kwenye iyo saccos muweka hazina sio mchaga.
atakuja lia mwisho wa siku.
 
Siku ukiwa hauna shida ya hela kama sasa, jiunge na SACCOS ili uwe unaweka Akiba na kununua Hisa kwenye hiyo saccos ili ukiitaji mkopo unakopa na kwa riba nafuu na marejesho yake hayana presha ila uwe tu muaminifu. SACCOS - SULUHISHO LA MTAJI
 
Haswaa,uko sahihi mkuu.
cha kuongezea,ahakikishe kwenye iyo saccos muweka hazina sio mchaga.
atakuja lia mwisho wa siku.
Asilimia kuwa hapa TZ Saccos nyingi waanzilishi ni wachakaga hasa hizi Saccos za mitaani, sasa ukumwambia hivyo anaweza asijiunge na Saccos akisikia muweka hazina ni mchaga. Na hizo Saccos ziko vema na zinafanya kazi vizuri sana
 
Mimi ni mfanyabiashara mdogo ambae bado sijafikia level ya kukopesheka benki. Nina shida ya mkopo wa milioni moja na nusu ili niweze kukuza biashara yangu. Dhamana niliyonayo ni hati ya mauziano ya kiwanja na kadi ya gari. Napatikana iringa, naombeni mkopo wadau
Kpa uweke heshima
 
Back
Top Bottom