Nahitaji Machine ya kufyatua tofali

Nahitaji Machine ya kufyatua tofali

Mnyaluhala.

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Posts
1,430
Reaction score
1,789
Habari. Naomba kufahamishwa sehemu nitapa machine ya kufyatua tofali pamoja na gharama zake nipo Dodoma.
 
mwenge kabla ya kufika makongo zipo nyingi njiani,au nenda workshop ya engineering pale UDSM
 
NA KAMA UNATAKA HEAVY DUTY NENDA NILE MACHINE HAPO UBUNGO WANAUZA 10MIL KWA MACHINE AMBAYO NI MULTPURPOSES INATOA MPAKA PEVING BLOCKS
 
Habari. Naomba kufahamishwa sehemu nitapa machine ya kufyatua tofali pamoja na gharama zake nipo Dodoma.
Mkuu pale UDSM zinapatikana nzuri, nina yangu used vp nikuuzie ya mkono lkn.
 
Mkuu pale UDSM zinapatikana nzuri, nina yangu used vp nikuuzie ya mkono lkn.
nahitaji ya umeme kaka . je zenye bei chini ya milioni kumi. nataka nijiajiri lakini iyo mikioni kumi kubwa sana kaka.
 
nahitaji ya umeme kaka . je zenye bei chini ya milioni kumi. nataka nijiajiri lakini iyo mikioni kumi kubwa sana kaka.
Sina uhakika na bei yake mkuu ila ukienda pale zinapatikana
 
Yeyote unaetaka Mashine usisite kutuona Najidakia store tutakusaidia sasa tumekuwa na team ya masoko
Mashine Zote utazipata kwetu

Mashine za Tofali za Mkono Laki tano
Za umeme million mbili na laki tano

Mixer zipo kuanzia 3.5m
0762612213 huduma Zote za masoko au katika website yetu www.najidakia.com
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom