Nahitaji kufahamu hili

TihZ

Senior Member
Jul 31, 2012
158
0
Hivi inakuaje katika kufanya mapenzi baada ya bao la kwanza ninakuwa na hamu ya kuendelea lakini kiungo changu hakitoi ushirikiano mpaka nijichue.Nini sababu kama kuna njia ya kulitibu hili tatizo(ya asili)naomba nielekezwe
 

health

JF-Expert Member
Aug 21, 2012
325
170
Hivi inakuaje katika kufanya mapenzi baada ya bao la kwanza ninakuwa na hamu ya kuendelea lakini kiungo changu hakitoi ushirikiano mpaka nijichue.Nini sababu kama kuna njia ya kulitibu hili tatizo(ya asili)naomba nielekezwe

Pole sana TihZ. Usiwe unaendelea na hiyo tabia siyo nzuri sbb mwishowe hali itakuwa mbaya zaidi. Kwa ushauri nahitaji usome kuhusu hii product ambayo ni muhimu sana kuondokana na tatizo hilo. Nina hakika ukiipata tatizo litakwisha na wapo waliokuwa na tatizo sugu kuliko la kwako na sasa wanafurahia maisha yao.

REVIVE

Bidhaa hii imetengenezwa na mimea aina mbili ambayo ni Epim-edium na Gin-sen. Bidhaa hii inawasaidia sana wanaume kuamsha hisia za mapenzi na kudumisha msisimko.
KAZI YA REVIVE

  • Kuongeza libido(ashiki au nyege)
  • Kutibu impotence(mahanisi)
  • Kuongeza muda wa uhai wa mbegu za kiume zinapotoka nje, zinatakiwa ziishi katiak joto 37’’C.
  • Kuweka mwili katika hali ya hisia ya kawaida
  • Kutibu maumivu ya kiuno
  • Kuchelewa kumwaga mapema(kufika kileleni)
  • Kutibu kutanuka kwa kibofu cha mkojo na kuzuia uwezekano wa kupata saratani ya kibofu cha mkojo.
  • Inaimarisha usafirishaji wa damu mwilini
  • Pia inasaidia kwa wenye pressure ya kushuka
  • Kuboresha utendaji wa tendo la ndoa

Ukihitaji tunaweza kuwasiliana kwa namba 0776491294. Ukiwa na swali pia ushauri utaweza pia kunipigia au kuniandikia barua pepe kupitia ishealthy@hotmail.com
Gharama yake ni sh 62500/- tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom