Nahitaji kiwanja Tanga City


G

gambagumu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
899
Likes
570
Points
180
G

gambagumu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
899 570 180
Kutokana na kuongezeka umuhimu kwa Jiji LA Tanga nimeamua kuwekeza huko kwa kufanya ujenzi wa nnyumba ila nimetaadharishwa kuwa migogoro ya viwanja ni mingi sana kutona na watumishi wa idara ya arthi na viongozi wa vijiji kuendekeza tamaa, naomba kwenye kiwanja surveyed ake p.m, nitafurahi zaid kama kiwanja nitakua maeneo ya kange.
Budget yangu ni m5-m8, nawasilisha.
 
Mwana Ilala

Mwana Ilala

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2013
Messages
1,286
Likes
252
Points
180
Mwana Ilala

Mwana Ilala

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2013
1,286 252 180
Na mm nahitaji Kange au PONGWE (Sqmt 800-1200) budget 5M-6M

Njoo PM
 
M

mpenda1961

Senior Member
Joined
Apr 2, 2013
Messages
126
Likes
65
Points
45
M

mpenda1961

Senior Member
Joined Apr 2, 2013
126 65 45
na mimi nahitaji 700-800 sqm..... budget 4.5m tanga mjini sehemu yoyote....

pm plz
 

Forum statistics

Threads 1,236,108
Members 474,999
Posts 29,246,879