Nahitaji kazi yeyote, nimesoma Nursing

Nahitaji kazi yeyote, nimesoma Nursing

Sasa kazi za ndani mara nyingi mshahara ni elfu hamsini ikizidi sana sabini utaweza fanya kazi ya hivyo?
nimeshapata Kazi ndg asanteni kwa ushirikiano.
 
Habari wana jf Mimi ni msichana mwenye umri wa miaka 25,elimu yangu form 4 na nimesomea nursing Ila nahitaji Kazi yoyote ya ndani(maid),ya duka,mgahawa pia Nina uzoefu wa m-pesa,kazi yoyote nipo tayari ili mladi ya halali nipo DSM Kibamba ccm,namba yangu 0745047876
habari zenu ndg nimeshapata Kazi asanteni kwa ushirikiano wenu,Mungu awabariki.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom