Nahitaji kazi yeyote, nimesoma Nursing

Nahitaji kazi yeyote, nimesoma Nursing

Habari wana jf Mimi ni msichana mwenye umri wa miaka 25,elimu yangu form 4 na nimesomea nursing Ila nahitaji Kazi yoyote ya ndani(maid),ya duka,mgahawa pia Nina uzoefu wa m-pesa,kazi yoyote nipo tayari ili mladi ya halali nipo DSM Kibamba ccm,namba yangu 0745047876
Upo Tayari kufanya kazi Mkoani?
 
Mkoa gani viongozi wapo mikoa yote
 
ulijuaje... kuwa JF una weza jiunga na kuomba kazi? kuna mtu alikuelekeza? kwanini haukuangalia web zinazo post ajira na kuchek nao? kwanini huku weza pita katika ma hosp na disp na kuangalia nafasi huko... kwanini ulikuja hapa direct JF na kitu gani ulikisikia kuhusu JF na ukaamua kujiunga jana na kupost tangazo la kazi au ulisha wahi kuwepo JF?
 
ulijuaje... kuwa JF una weza jiunga na kuomba kazi? kuna mtu alikuelekeza? kwanini haukuangalia web zinazo post ajira na kuchek nao? kwanini huku weza pita katika ma hosp na disp na kuangalia nafasi huko... kwanini ulikuja hapa direct JF na kitu gani ulikisikia kuhusu JF na ukaamua kujiunga jana na kupost tangazo la kazi au ulisha wahi kuwepo JF?
sijawahi jiunga zaidi huwa naona matangazo mbalimbali Niki google ya jf nikapenda na kuna kaka mmoja juzi alinishauri nijiunge jf huwa kuna ajira wanapost watu na ukiomba utafanikiwa ndo nikachukua uamuzi wa kujiunga na kuomba naamini nitafanikiwa.
 
sijawahi jiunga zaidi huwa naona matangazo mbalimbali Niki google ya jf nikapenda na kuna kaka mmoja juzi alinishauri nijiunge jf huwa kuna ajira wanapost watu na ukiomba utafanikiwa ndo nikachukua uamuzi wa kujiunga na kuomba naamini nitafanikiwa.
amina...

ila uliwahi kuomba hosp na disp tofauti tofauti...
 
jarbu kwenda KAM collage kuomba nafasi pale...
 
Pole sana Dada angu nicheki nikuunganishie kazi hiyo hiyo uliosomea
 
Ikifika hadi mwezi ujao mwishoni hujapata nitafute kuna kazi kwa mdogo wangu wa kike hapa hapa D, salaam maeneo ya Ukonga, lakini kwa sasa yupo nje ya nchi hadi atakaporudi mwezi ujao kuanzia tar 20
 
Habari wana jf Mimi ni msichana mwenye umri wa miaka 25,elimu yangu form 4 na nimesomea nursing Ila nahitaji Kazi yoyote ya ndani(maid),ya duka,mgahawa pia Nina uzoefu wa m-pesa,kazi yoyote nipo tayari ili mladi ya halali nipo DSM Kibamba ccm,namba yangu 0745047876

Sasa kazi za ndani mara nyingi mshahara ni elfu hamsini ikizidi sana sabini utaweza fanya kazi ya hivyo?
 
Habari wana jf Mimi ni msichana mwenye umri wa miaka 25,elimu yangu form 4 na nimesomea nursing Ila nahitaji Kazi yoyote ya ndani(maid),ya duka,mgahawa pia Nina uzoefu wa m-pesa,kazi yoyote nipo tayari ili mladi ya halali nipo DSM Kibamba ccm,namba yangu 0745047876
habari ya muda huu Mimi ndiye niliye omba ombi hilo La Kazi,nimeshapata Kazi asanteni kwa ushirikiano mzuri mlio nionyesha Mungu awabariki.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom